Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Em có mua VPN 1 quý uk, vậy em nên chơi thằng này bằng uk để chơi offer uk hay la IP Viet Nam cũng chơi được. Nói chung là em chưa hiểu về cái offer uk, us. Các bạn cho lời khuyên
Off uk thì fake uk để làm
Off us thì fake us để làm
Còn con off nào word thì khỏi cần fake

bao giờ làm offer thế anh để em tham khảo làm offer tháng 7 nào :D

uk off

Nói vậy có nghĩa là không cần để IP uk để làm mà khi nào có off uk thì mới fake à, hay sao. Nó cho phép vậy à. ý tui là hiểu vậy đó

Mình có PP rồi. Verify luôn rùi. :binhsua11:

Uh. vậy vẫn có 2 phương án cho bạn
1. rút về paypal của bạn, sau đó mình sẽ mua lại
2. Rút về pp của mình, rồi thanh toán
Tùy bạn nhé...
Nếu chọn PA 2 thì để lại YAHOO, HOẶC ĐT NHÉ

để tối rồi pm và làm luôn nhé...Mình add yahoo bạn rồi>.

Thanks Trung nhiều :d

P/s:
Mới Bar BONUS!
Chúng tôi muốn làm cho mùa hè của bạn với chúng tôi thậm chí còn thú vị hơn. Bây giờ các bạn dành nhiều thời gian hơn với chúng tôi, lớn hơn BONUS bạn nhận được! Dưới đây là cách hoạt động: nếu bạn làm cho hơn 2.000 adpoints trên FiestaBar, chúng tôi cung cấp cho bạn thêm 1000 như một tiền thưởng trong tài khoản của bạn vào cuối tháng. Nếu bạn đạt 5.000 điểm tiền thưởng là gấp đôi - 2.000 điểm. Khi bạn thu thập 10.000, tiền thưởng đã là 4.000 điểm. Nếu bạn tích lũy nhiều hơn 20.000 điểm, bạn sẽ có được 6.000 điểm thưởng. Đạt 30.000 và thêm nhiều như 7.000 điểm vào tài khoản của bạn! ( Xin lưu ý: điểm từ các giới thiệu không bao gồm).

anh em mình chạy 30k Point là có thếm 7k nhé

Last edited by a moderator:
hj

Uh. Nên chạy ít thôi nhiều quá nó ghét nó ko trả thì khổ:D

Uh, tháng 6 thì cuối tháng 7 sẽ biết kết quả nhé bạn, giờ nó chỉ reset điểm thôi

Tháng trước là 18.6 có proof tháng 5, chắc tháng này cũng tầm đó bạn ah:D

Mọi người ngại tạo paypal và veri acc, thì mình sẽ rút tiền từ acc của bạn về PP của mình sau đó mình sẽ gửi lại tiền cho bạn, Nhưng phải rút thành công mới thanh toán. Vì có thế acc của bạn sẽ bị baned khi rút tiền
uhm cung duoc . zay khi nao cashfisha thanh toan tien la ban gui cho minh ah . ok minh ban nhe

CÁC BẠN ƠI. Ai đã rút qua đường thư bảo đảm nói giúp với: Thủ tục nhận tiền thế nào?? Có như nhận tiền gửi từ trong nước không? Và Nhận bằng USD hay quy đổi ra tiền VND.??
Mình nghĩ là nếu như chuyển qua bưu điện thì Tỉ giá là 20,85k/1USD. Nếu qua paypal là 18.5/1USD. (Giá của bác Trung là cao rồi đó). Mọi người cho mình lời khuyên với.

CÁC BẠN ƠI. Ai đã rút qua đường thư bảo đảm nói giúp với: Thủ tục nhận tiền thế nào?? Có như nhận tiền gửi từ trong nước không? Và Nhận bằng USD hay quy đổi ra tiền VND.??
Mình nghĩ là nếu như chuyển qua bưu điện thì Tỉ giá là 20,85k/1USD. Nếu qua paypal là 18.5/1USD. (Giá của bác Trung là cao rồi đó). Mọi người cho mình lời khuyên với.
Mình rút qua séc nhiều rồi nên nói luôn cho bạn biết nhé. Rút qua PP lợi hơn rất nhiều. PP thì chỉ mất có không đến 1 tuần là bạn có tiền và tỷ giá so với séc là cao hơn rất nhiều chứ không như bạn nói đâu nha. Mình sẽ phân tích cho cậu biết: để nhận được séc cậu phải chờ họ gửi mất 20 ngày; rồi để nhận được tiền cậu phải ra ngân hàng để yêu cầu thực hiện nhờ thu mất khoảng 50 ngày thì mới có tiền về tài khoản Việt Nam nhé: Phí như sau: 2$ Ngân hàng nước ngoài thu phát hành séc; + 40.000 VND ngân hàng VN thu phí nhờ thu. Nếu séc được thanh toán sẽ mất thêm 2.5%phí chuyển đổi ngoại tệ nữa nhé ( (Cái này không nhớ chính xác là bao nhiêu nhưng cứ 1 lần nhờ thu tất cả mình mất khoảng hơn 5$ với Ngân hàng VN và 2$ với ngân hàng quốc tế nhé). Còn với PP cậu chỉ phải mất có 3$ tiền phí thôi.
PS: Chưa kể là cậu có thế mất séc do thất lạc và ko thấy $ của mình đâu nhé!

Mình rút qua séc nhiều rồi nên nói luôn cho bạn biết nhé. Rút qua PP lợi hơn rất nhiều. PP thì chỉ mất có không đến 1 tuần là bạn có tiền và tỷ giá so với séc là cao hơn rất nhiều chứ không như bạn nói đâu nha. Mình sẽ phân tích cho cậu biết: để nhận được séc cậu phải chờ họ gửi mất 20 ngày; rồi để nhận được tiền cậu phải ra ngân hàng để yêu cầu thực hiện nhờ thu mất khoảng 50 ngày thì mới có tiền về tài khoản Việt Nam nhé: Phí như sau: 2$ Ngân hàng nước ngoài thu phát hành séc; + 40.000 VND ngân hàng VN thu phí nhờ thu. Nếu séc được thanh toán sẽ mất thêm 2.5%phí chuyển đổi ngoại tệ nữa nhé ( (Cái này không nhớ chính xác là bao nhiêu nhưng cứ 1 lần nhờ thu tất cả mình mất khoảng hơn 5$ với Ngân hàng VN và 2$ với ngân hàng quốc tế nhé). Còn với PP cậu chỉ phải mất có 3$ tiền phí thôi.
PS: Chưa kể là cậu có thế mất séc do thất lạc và ko thấy $ của mình đâu nhé!

PP ko mất tiền phí đâu nha cậu ;))
Tại vì khi cash gửi tiền về PP thì nó cho không cậu 3$ để coi là tiền phí fee ;))

Thanks mọi người nhiều nhé. Vậy thì em đăng kí chuyển paypal cho Bác Trung nhé. Sẽ pm, wa yahoo bác.

Không biết cái gì đây trời
. Rút có được không đây

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member