Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
tiền về PAYPAL chưa TRUNG

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

pm yahoo bác trung k lên ak

Tình hình là cuối tháng rồi..Mọi người tranh thủ tạo 1 acc nữa đi rồi fake ip US và làm offer US kiếm điểm đi thôi.may mắn đủ 50$ thì tháng sau cập nhật và đầu tháng sau nữa rút tiền về paypal ngon lành....Mọi người cùng làm đi.Mình sẽ up vài offer US lên vậy......
Chú ý nhé. tốt nhất là tạo acc mới độc lập ko nên làm ref cho acc hiện tại tránh rủi ro:d.và làm offer thì có làm ref thì cấp trên cũng ko dc gì đâu..Các bạn cứ để cấp trên là gì cũng được miễn sao vào được là được....Thế nhé..upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Bắt tay làm thôi.......

PS: Fake ip US thì thoát acc đang chạy ra nhé:D

ổn không ! nó ko check IP mình hả khi mình đang kí thêm tk nữa ! anh em làm hết rồi hả !
up.....................................

@hoangminh:
Bạn edit bỏ cái quote được ko?anh em ko dám làm..Mình sẽ test trước rồi có gì pm cho anh em sau>......Xóa bỏ quote được ko bạn?

lập 2 acc trên cùng 1 ip có được ko ? 2 acc mà chung 1 acc paypal có được không ? ae ai làm chuột bạch rồi cho ý kiến đi

Hi vừa test xong.ghost lại win mới, đăng kí acc mới độc lập.fake IP US vào làm offer ko có offer US mới đau.Có lẽ mai vào thử lại xem sao.Anh em cứ chờ nhé....
@ prohacker: ko phải cùng IP đâu, mình fake ip US rồi mà.tốt nhất ra quán nét hoặc máy khác thử nhé.Mình ko đảm bảo ko bị baned đâu nhé:D

@hoangminh:
Bạn edit bỏ cái quote được ko?anh em ko dám làm..Mình sẽ test trước rồi có gì pm cho anh em sau>......Xóa bỏ quote được ko bạn?

Bác chủ thớt chỉnh sửa topic mới dược mình ko làm được ! Ý kiến của bạn ra cũng khá hay ! nhưng mình nghĩ với site ra hơn nữa thập kỉ rồi -> thằng chủ trang wed này cũng không tầm thường đâu ( gừng càng già càng cay )
Anh em mình gửi thư đòi yêu sách kêu nó thanh toán bằng PP và nó chấp nhận coi như nó cũng ưu ái cho tụi mình lắm rồi ! giờ " được đằng chân lăn lên đằng đầu " -> nó phát hiện ra anh em Vn mình " thâm" với nó quá-> nó cho anh em ra đảo chơi ngày tết là hết !
Nếu muốn làm thì mình nghĩ anh em nên chơi một máy khác ( tiệm net ở ngoài ) chứ thấy 1 máy ở nhà mà giở trò với nó thì ko ổn cho lắm !
Ăn ít no lâu các bác à ! tham nhưng ko thâm ! còn nếu đã gian thì đừng cho nó bới lông tìm ra dấu vết hong nó phát hiện ra là cho án chém anh em hết là khổ !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week