Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Bác chủ thớt chỉnh sửa topic mới dược mình ko làm được ! Ý kiến của bạn ra cũng khá hay ! nhưng mình nghĩ với site ra hơn nữa thập kỉ rồi -> thằng chủ trang wed này cũng không tầm thường đâu ( gừng càng già càng cay )
Anh em mình gửi thư đòi yêu sách kêu nó thanh toán bằng PP và nó chấp nhận coi như nó cũng ưu ái cho tụi mình lắm rồi ! giờ " được đằng chân lăn lên đằng đầu " -> nó phát hiện ra anh em Vn mình " thâm" với nó quá-> nó cho anh em ra đảo chơi ngày tết là hết !
Nếu muốn làm thì mình nghĩ anh em nên chơi một máy khác ( tiệm net ở ngoài ) chứ thấy 1 máy ở nhà mà giở trò với nó thì ko ổn cho lắm !
Ăn ít no lâu các bác à ! tham nhưng ko thâm ! còn nếu đã gian thì đừng cho nó bới lông tìm ra dấu vết hong nó phát hiện ra là cho án chém anh em hết là khổ !

bác này nói đúng, nhiều trang ngon lành đã ban ip việt nam mình rồi, đề nghị bác trung xóa cách kiếm tiền thứ 2 ấy đi, nếu không thì anh em lại phải ăn cám :(

1 Tháng Chạy Thằng nhõ được nhiu Point thế mấy bác. Vứt nó hơn 1 năm rồi!

1 tháng mình chạy được 90k point bạn

bác khủng quá....em mới đc 100k point.....
:(( căn bản em còn làm ở bên ngoài nữa nên ko có time ngồi cày ntn...:((

Hot quá ha.
Nhưng chưa chơi cái này. Hóng chút xem binh tình thế nào rồi mới chiến.
Chủ thớt cho hỏi chút về cách thứ hai: fake IP để đăng ký acc với cashfiesta + làm offer hay đăng ký acc với cashfiesta bằng IP Việt Nam và chỉ fake IP khi làm offer thôi?
(mình định dùng riêng một máy, một IP, một acc để làm cái này xem sao)

Last edited by a moderator:
Hot quá ha.
Nhưng chưa chơi cái này. Hóng chút xem binh tình thế nào rồi mới chiến.
Chủ thớt cho hỏi chút về cách thứ hai: fake IP để đăng ký acc với cashfiesta + làm offer hay đăng ký acc với cashfiesta bằng IP Việt Nam và chỉ fake IP khi làm offer thôi?
(mình định dùng riêng một máy, một IP, một acc để làm cái này xem sao)

đăng kí acc thì ip việt bình thường, làm offer nào mà có chữ "world" thì làm với ip nào cũng được, nhưng với offer có chữ "us" hoặc tên nước thì phải fake ip (thường thì offer nước ngoài nhiều point, khoảng 7k-8k point)
làm sao mà vừa chơi game vừa cho thằng nhỏ chạy được, cứ hễ mình chơi game hoặc xem film (full screen) là thằng nhỏ lại đình công

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

k cấm j hết có thủ thuật nhỏ thôi :F

mai mốt tớ có proof rồi tuyển ref mới chĩ

cheat à bác, nguy hiểm nghe
tháng này mình được 93k rồi, ráng chạy cho tới giao thừa :)

trời cheat cho chết ak mình có tự động click xác định tọa độ

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

xài auto click tọa độ k nên xài tool

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week