Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
em xin các bác, các bác làm gì thì làm nhưng xin các bác đừng xài tool, khổ lắm, nó mới vừa đưa paypal vào để thanh toán (cũng do đơn khiếu nại yêu cầu nhiều, chủ yếu từ Việt Nam), giờ xài tool nó tức nó ban ip thì thành quả anh em đổ sông đổ biển hết :((

cái tool có tin tưởng dc ko nhỉ ??

Mình nghĩ và khuyên mấy bạn không nên dùng tool vì 2 lý do sau:

1. Nếu có nhiều bạn dùng tool và cũng số lượng đó bị phát hiện thì mình nghĩ tới 90% IP Việt Nam sẽ bị hạn chế ---> hết kiếm tiền (Cả bạn và mọi người khác)

2. Bạn dùng tool thì theo kinh nghiệm của các bạn đi trước thì cũng đến 90% bị phát hiện và bị reset điểm = 0 hoặc tệ hơn là banned ID ---> hết kiếm tiền

==> Nếu bạn dùng tool thì mọi người nên nghĩ đến tìm việc khác đi là vừa (Vì có một số site cho dùng tool nhưng Cashfiesta thì không cho nhé). Hi vọng mọi người sẽ cùng nhau kiếm tiền bằng chính sức lao động của mình. Vừa xong vụ PAYPAL nếu giờ đến vụ này thì IP VN ra đi là chắc rồi. HI VỌNG BÁC T SẼ POST LỜI KHUYÊN NÀY LÊN PAGE 1 NHÉ BÁC... ĐỂ MỌI NGƯỜI CÒN CÓ CƠ HỘI KIẾM TIỀN LÂU DÀI NỮA CHỨ. Thanks bác! :binhsua155:

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ và khuyên mấy bạn không nên dùng tool vì 2 lý do sau:

1. Nếu có nhiều bạn dùng tool và cũng số lượng đó bị phát hiện thì mình nghĩ tới 90% IP Việt Nam sẽ bị hạn chế ---> hết kiếm tiền (Cả bạn và mọi người khác)

2. Bạn dùng tool thì theo kinh nghiệm của các bạn đi trước thì cũng đến 90% bị phát hiện và bị reset điểm = 0 hoặc tệ hơn là banned ID ---> hết kiếm tiền

==> Nếu bạn dùng tool thì mọi người nên nghĩ đến tìm việc khác đi là vừa (Vì có một số site cho dùng tool nhưng Cashfiesta thì không cho nhé). Hi vọng mọi người sẽ cùng nhau kiếm tiền bằng chính sức lao động của mình. Vừa xong vụ PAYPAL nếu giờ đến vụ này thì IP VN ra đi là chắc rồi. HI VỌNG BÁC T SẼ POST LỜI KHUYÊN NÀY LÊN PAGE 1 NHÉ BÁC... ĐỂ MỌI NGƯỜI CÒN CÓ CƠ HỘI KIẾM TIỀN LÂU DÀI NỮA CHỨ. Thanks bác! :binhsua155:

có gì nhầm lẫn chăng????
BƯỚC 3: Chạy CASHBAR lấy điểm.
mình đang nói cái này mà.

có gì nhầm lẫn chăng????

Tại bạn nói dùng tool... mình tưởng bạn nói dùng tool để chạy auto... còn cài đặt CASHBAR thì bình thường mà... còn ai xài tool thì mình mới nói đến...

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

có gì nhầm lẫn chăng????

Tại bạn nói dùng tool... mình tưởng bạn nói dùng tool để chạy auto... còn cài đặt CASHBAR thì bình thường mà... còn ai xài tool thì mình mới nói đến...

Có 1 offer mới nhưng ko cho việt nam đăng kí.............buồn quá................................Mọi người thử xem nhé........May ra ......

Có 1 offer mới nhưng ko cho việt nam đăng kí.............buồn quá................................Mọi người thử xem nhé........May ra ......

Mình đăng ký off này cũng không được. Hình như nó cấm IP VN

Sao cái chú fiesta boy của mình hôm nay cứ đi đều suốt không chịu nghỉ gì cả, lạ thật mọi hôm đi được tí là nghỉ phải thúc vào mông mới chịu đi tiếp. Không biết có gì không nữa.

Sao cái chú fiesta boy của mình hôm nay cứ đi đều suốt không chịu nghỉ gì cả, lạ thật mọi hôm đi được tí là nghỉ phải thúc vào mông mới chịu đi tiếp. Không biết có gì không nữa.

Không sao đâu... như vậy càng đỡ tốn sức chứ sao nữa... treo máy đó đi chơi đi bác ơi... :binhsua146:

mọi hôm tự dưng chú fiesta còn chạy điểm points của mình tự dưng chayj nhanh đột biến như hack spit ý như vậy nghĩa là sao..có vấn đề gì ko....

mọi hôm tự dưng chú fiesta còn chạy điểm points của mình tự dưng chayj nhanh đột biến như hack spit ý như vậy nghĩa là sao..có vấn đề gì ko....

Nếu bạn không sài tool gì để hack thì ko sao cả... còn nếu xài tool nào để hack thì cứ chuẩn bị tinh thần làm không công nhé(5 ăn 5 thua) :binhsua136:

---------- Post added 01-12-2012 at 12:15 AM ---------- Previous post was 01-11-2012 at 11:51 PM ----------

Cái này OFFER mới hay cũ vậy bác T?

các bác nhanh thế. em vừa định lên hô ae vào làm off mới mà các bác đã up từ đêm rùi.hjhj :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week