Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
upppppppppppp chơi.

Bác T ơi nếu giờ mình chạy CASHBAR thì tháng sau đến ngày nó công bố được bao nhiêu OFFERS thì nó tính tiền cho mình = point tháng này + OFFERS đăng ký thành công hay là point tháng sau + OFFERS

Bài hay cho em cái thanks nhé bác! :binhsua57:

Bác T ơi nếu giờ mình chạy CASHBAR thì tháng sau đến ngày nó công bố được bao nhiêu OFFERS thì nó tính tiền cho mình = point tháng này + OFFERS đăng ký thành công hay là point tháng sau + OFFERS

Bài hay cho em cái thanks nhé bác! :binhsua57:

ví dụ tháng 1 bạn chạy cashbar được 100k và đăng kí đc 6 offer (thành công nhé, phải đăng kí thành công mới tính) thì sáng cuối tháng 2 nó sẽ tổng kết và tính điểm cho bạn 100k và 6 offer đó. còn điểm và offer của tháng 2 thì sang cuối tháng 3 mới tính. tháng nào độc lập với tháng ấy, kể cả tháng 1 bạn đã lên tới mức payrate 1000p = 1$ nhưng sang tháng 2 bạn không đăng ký offer thì mức payrate hạ xuống cơ bản là 1000p = 0.01$

ví dụ tháng 1 bạn chạy cashbar được 100k và đăng kí đc 6 offer (thành công nhé, phải đăng kí thành công mới tính) thì sáng cuối tháng 2 nó sẽ tổng kết và tính điểm cho bạn 100k và 6 offer đó. còn điểm và offer của tháng 2 thì sang cuối tháng 3 mới tính. tháng nào độc lập với tháng ấy, kể cả tháng 1 bạn đã lên tới mức payrate 1000p = 1$ nhưng sang tháng 2 bạn không đăng ký offer thì mức payrate hạ xuống cơ bản là 1000p = 0.01$

hehe... vậy mà xém chút nữa mình không chạy cashbar rồi... thanks bạn...

UP... đã được 35k point... :binhsua172:

nó tính điểm cái kiểu này là để giữ chân mình, chứ cứ tháng nào xong tháng đó thì mình cheat 1 vố lớn rồi chuồn thì nó cũng bí

Bác nào cho em hỏi offer làm xong rồi cứ để đó hả? có làm gì nữa không vậy :D:D:D

làm off xong nếu thành công thì nó tăng chỗ gold club points phải ko mấy bạn, bao lâu thì nó duyệt thành công hay thất bại nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week