Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Up cho buổi sáng nào:d.Sắp hết tháng rồi,Mọi người vào làm OFFER đi.để cuối tháng sau nó duyệt còn có tiền:D

Cái này hay đấy ! chơi rùi nhưng bỏ cuộc, nếu thanh toán ngân hàng online thì ngon :binhsua156:

đọc bài mà nghe mẫu thuẫn quá ta.
Thứ 1: a e trong MMO chắc không phải là gà tờ m nên cái trò fake ip chắc biết rất ghê
Thứ 2: Nếu bạn fake ip đc mà admin không phát hiện ra thì chắc CashFiesta bị a e MMO đánh sặp từ năm não năm nao
Thứ 3: Hiện tại theo tôi được biết là admin không bao giờ trả qua PP nếu bạn ngoại lệ chắc là có vấn đề
Thứ 4: tôi hiện tại đang chơi lại cái này và đã đăng ký thành công OFFer đầu tiền (không gian lận nhé)

Tôi chỉ góp ý kiến vậy thôi, đừng ném gạch tội tôi lắm nghen

@sushi9x:
Cảm ơn bạn quan tâm tới topic này.Cái vụ mà admin có phát hiện ra không thì mình cũng chịu thôi.Chỉ biết là khi fake IP đăng kí offer thì điểm offer tính cho mình thôi.Hồi trước mình cũng chạy cashbar nữa nhưng điểm bị trừ hết nên mình chỉ đăng kí offer là chính.Còn bạn mình nó vừa chạy cashbar và fake ip đăng kí offer và nó vẫn nhận séc đều:D
Còn vụ pay qua paypal thì bạn xem mail chắc cũng hiểu:D mình là trường hợp đặc biệt:D
bạn ghé qua topic này nhé.có người gửi mail cho admin hỏi thanh toán trực tuyến đó:D
http://mmo4vn.com/showthread.php?37017-Vua-gui-thu-cho-Cashfiesta-doi-tin-tot-nao-x

nói hẳn ra là tớ đy còn gì nữa :D sushi lạ gì nữa :p

điều kiện của nó là làm offer phải dùng mail đăng kí + chạy cashbar, tốt nhất là fake Ip bàng IE nhưng kũng dễ die lắm

theo như lời của chủ threat thì k sao cả bạn àk :p

up..........Bà con vào đăng kí offer và chạy cashbar nhé.
Lưu ý khi chạy cashbar thì ko nên fake ip để làm offer vì sẽ ko fake dc ip US lúc đó...

Chẳng biết scam hay không vì vẫn có nhiều người kêu nó vẫn hoạt động nhưng theo ý kiến của mình: Nếu trả theo hình thức PP thì ok không thì nên nghỉ cho khỏe.
Mình chơi MMO bắt đầu từ nó, 3 tháng cày và làm offer mà không được cái nào, treo 3 tháng liên tiếp cuối cùng được 3$ chán quá bỏ. Còn a e nên xác định kỹ nên có tham gia không :binhsua08:

thích cái proof khủng.có ai thử thành công chưa...thằng này là thằng dẫn dắt mình vào mmo đó...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week