Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi fake ip dùng cái gì đây? Cái chương trình chủ topic đưa lên máy nó không chạy được trên máy mình. hix.
Cho hỏi làm offer thì có cần đúng theo như địa chỉ, nơi ở trong Profile không hay chỉ cần email đúng là được?

Last edited by a moderator:
Cho hỏi fake ip dùng cái gì đây? Cái chương trình chủ topic đưa lên máy nó không chạy được trên máy mình. hix.
Cho hỏi làm offer thì có cần đúng theo như địa chỉ, nơi ở trong Profile không hay chỉ cần email đúng là được?
Hi chào bạn.!
Mình đang dùng phần mềm Hotspot shield.bạn lên google tải bản mới nhất về thử xem nhé.Chú ý khi dùng soft thì ko nên chạy cashbar.vì sẽ ko fake ip US được.Khi đăng kí offer thì dùng địa chỉ US, cách lấy địa chỉ mình đã hướng dẫn trong #1.Bạn chỉ cần giữ mail bạn đăng kí với cashfiesta là được, còn thông tin khác thì lệch cũng được.
Chúc vui vẻ@@@

dang trung thấy ích online nhỉ

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

hum nào rảnh lên thảo luận với anh em nghen bạn

dang trung thấy ích online nhỉ

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

hum nào rảnh lên thảo luận với anh em nghen bạn
Chúng ta thảo luận ở đây cũng được mà.Các bạn cứ làm cho topic này sôi nổi là nhiều người biết đến cashfiesta, càng nhiều bạn càng đông vui:D
Có gì thắc mắc các bạn cứ post ở đây.Mình biết sẽ trả lời hết mình:d

Cái này nên tập trung cho nó chạy trên 200k điểm,làm offer tận lực vào,22 tháng sau kiểu gì cũng được 3 cái chấp nhận. được 0.5 $ /1k điểm rồi. mỗi tháng thay 1 account. vì offer của nó rất ít thay đổi,nếu cứ 1 account với email đó thì không có offer làm đâu. mình cũng đã từng nhờ bạn mình học bên Canada vào web làm offer hộ,hậu quả là ngày 28 nó trừ hết points. có mấy cái offer world đấy,làm tạm chỉ cần 3 cái ok là có 100 $ /200k points rồi

trời vậy mấy bạn kia dùng ID của Mĩ là vô ích hay sao?

---------- Post added at 09:45 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

mà mình di đâu người ta cũng bảo CASHFIESTA là lừa đảo chán nhỉ nghe ít nào ấy cũng buồn lòng vì mình tham gia cashfiesta tận tình mà lừa thì mình k buồn sao được bạn nào an ủi mình đi hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week