Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
hì ko biết sao nó ko cộng dồn thu nhập các tháng trước vào nhỉ
tháng 11 tổng thu nhập là 15$ tháng 12 nó update 6$ rồi nhưng mà sao nó ko cộng vào thành 21$ mà lại tách riêng nhỉ. Ko bít sang tháng nó có cộng cả vào chỗ tháng 11 ko các bạn
Qua đầu tháng 2 nó sẽ cộng vào acc của bạn....yên tâm

ha ha, mình cũng bị reset point toàn bộ đây này, tuy nhiên tháng 12 làm được 9 offer, tổng được 34$, tiếc đứt ruột, nếu còn 107k mà ko reset thì mình có thể request được rồi, tiếc quá, nhưng mọi người khoan hãy viết thư hỏi admin mà nhìn lại chúng ta trước đã
-thứ nhất : tháng 12 chúng ta fake ip làm offer trong khi vẫn đang chạy bar => khi tổng kết admin biết ta gian lận
-thứ 2 : có thể là chúng ta tắt bar để fake ip nhưng khi vừa làm xong thì bật bar lên lại => server của cash ghi nhận 2 hành động này xảy ra quá nhanh, có thể là bật bar lên khi bạn chưa tắt fake hoàn toàn => reset point
-thứ 3 : chúng ta fake để vào facebook nhưng quên tắt bar => reset point

kết quả là chúng ta bị reset point của tháng 12 (đương nhiên) và cả tháng 1 nữa (có thể coi đây là hình phạt vẫn còn "vương vấn" của tháng 12)

nhưng điều mình không thể hiểu là point của tháng 11 nó cũng reset, chỉ còn point của offer :(

Last edited by a moderator:
@prohacker.....
Đúng là tháng 12 chúng mình chưa có kinh nghiệm nên vừa fake ip US rồi lại làm thêm offer VN....Nên hậu quả khá cao và kết quả như hôm nay là chấp nhận dc
Nhưng tháng 1 ta chạy cashbar và làm offer VN 100% nên ai bị reset tháng 1 thì nên gửi yêu cầu lên admin...Mình cũng gửi request rồi......

@prohacker.....
Đúng là tháng 12 chúng mình chưa có kinh nghiệm nên vừa fake ip US rồi lại làm thêm offer VN....Nên hậu quả khá cao và kết quả như hôm nay là chấp nhận dc
Nhưng tháng 1 ta chạy cashbar và làm offer VN 100% nên ai bị reset tháng 1 thì nên gửi yêu cầu lên admin...Mình cũng gửi request rồi......

anh cho em cái mẫu request đc ko, e dốt tiếng anh lắm

@prohacker.....
tui làm theo ông FAKE đầy đủ nhưng ko sao nè. Lêu2 :p

Mẫu gì mà mẫu, các bác nói vài câu thôi :D

Dear Admin,
My name is ...., My cashfiesta account is....
Thank you for reading this letter, I write for you because today my point last month was reseted.
I don't know why this happen, I'm not cheater, please check for me.
Thank you, I'm looking forward to your reply
Name.

Các bác chém thêm ra

Mới join ngày 10/1 mà :D, tháng sau mới biết kết quả, nhưng mình chơi Offer world + ko fake IP nên chắc ko bị sao :)

Rút kinh nghiệm bác Guild Gold tháng này, tập trung toàn bộ vào Cash =))

mình mới tham gia 10-1, giờ chưa thấy reset, phải sang tháng nó mới reset point và duyệt off hả mọi ng?

Mạo muội viết 1 đoạn để xin được " ignore".
Dear Admin,
Thank you for your reading.

My name is Cuong, My account's cashfiesta is cuongvb0406
I write to you because my point in current month and last month were reseted.
I don't know why this happen, I'm not a cheater, please check it for me.
I tryed and tryed to run at all day in month

Please ignore a number of small errors!

Thank you, I look forward to hearing your reply

Best wish,

Cuong

Vu Ba Cuong.

Bác chủ thót ơi ..... bác hướng dẫn em làm con off "How green are you " em với ,em làm mãi mà không được. toàn trả lời sai .

Bác chủ thót ơi ..... bác hướng dẫn em làm con off "How green are you " em với ,em làm mãi mà không được. toàn trả lời sai .
Cái đó mình cũng chịu. hehe
Up cho bác Trung biết mà giải quyết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,601
Latest member
Buky