Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Bác chủ thót ơi ..... bác hướng dẫn em làm con off "How green are you " em với ,em làm mãi mà không được. toàn trả lời sai .

Offer How green are you thực chất là offer US, mình ko làm đc đâu :)

toàn các ông point nhiều mà off ít, mình off OK mà point thì ...

cũng có tí nghi vấn :) thôi thì tháng sau chắc chắn mọi chuyện sẽ sáng tỏ, cố lên ae, coi như làm lại từ đầu vậy :)

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Bác T post dùm em cái link page lên trang 1 cho sôm tụ nhé(Nếu được). Thanks bác^^

được 4 người chọn A rồi, keke, nếu vụ này ăn được thì mình tặng 7$ PP cho 7 người đầu tiên (mỗi người 1$, tính từ bài viết của hiệp sĩ ở page 75) dự đoán phương án A, còn nếu trật thì không có nhé :)

vỡ mộng event rồi :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Mình cũng làm tất off như / 4rum thui . Mà k hỉu sao tính có 1 cái .

Đợi thêm 1 tháng nữa vậy:binhsua08:

tháng này mình cũng cày hết Off rồi, 67k point rồi, hết tháng cố gắng tầm 85k point, chắc chả đủ min pay

ai mà cảm thấy không thỏa đáng cứ gửi mail cho admin nhé.....Minh cũng gửi rồi tháng 12 làm >10 offer mà duyệt 1 offer cũng bất công thật......Anh em chú ý nhé..Ko nên fake ip làm offer US hay chạy cashbar lúc đó nữa....Những ai hay vào facebook chú ý...Thường thì vào facebook cần fake ip nên khi đó ko nên chạy cashbar

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Mình mới gửi mail cho admin và đã có reply....Anh em chờ nhé...có gì mình sẽ thông báo.....Mọi người cứ chiến bt nhé...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week