Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Nhưng mà offer đó là của tháng 12 đăng kí 1 lần rồi.Lần sau post chỉ là hướng dẫn bà con thôi.Chứ mình đăng kí từ tháng 12 rồi.Hiện tại mới đăng kí 3 offer đó thôi, còn My Points và KING thì ko cho việt nam thì phải,,,Phí thật ko có là có 5 em rồi:D
@Nguyen Hai ha:
Ko phải đâu nhé. offer phải chờ 22-23 tháng sau mới biết dc là thành công hay ko.Gold club points là điểm để nâng payrate lên 1.666$=1000 points.....Bạn tìm hiểu thêm ở trang 1 mục các câu hỏi nhé.....
@quansh:
Mình đoán là vấn đề IP,có thể do mất điện nên modem bị reset và ip thay đổi nên ko thể login được......Nên có thể để lúc khác login lại hoặc thử reset 1 lần nữa:D...Mình cũng ko chắc lắm....Tham khảo thôi nhé..
Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.
Lạ nhỉ lần trước mod boophan318 đã sửa 1 lần rồi mà nhi?Ko biết có phải mod cao hơn yêu cầu ko nhỉ?????

Last edited by a moderator:
tháng 12 mình fake ip đăng ký khá nhiều offer us (cái nào us only mà trên 1k point là mình đăng ký hết), hi vọng là trên 6 offer

Hnay mình mới vào topic này, mình nghe Cashfiesta lâu lắm rùi nhg nghĩ nó scam mà nhỉ, sao lại hot thế này, bạn nào nhận đc tiền chưa, cho minh 1 chân vs nào :D

Hnay mình mới vào topic này, mình nghe Cashfiesta lâu lắm rùi nhg nghĩ nó scam mà nhỉ, sao lại hot thế này, bạn nào nhận đc tiền chưa, cho minh 1 chân vs nào :D
Chào mừng bạn.bạn ko xem proof ở trang 1 ah?Còn nó scam hay không thì phải tự mình kiểm nghiệm là chuẩn nhất bạn ah.
Bạn đọc trang 1 rồi tham gia nhé....:D có gì ko hiểu cứ post lên đây bọn mình sẽ giúp đỡ....
@prohacker:Sao fake ip US rồi còn chạy cashbar ah.....Ko sợ reset điểm ah.....

Mấy anh cho em hỏi nếu làm off mà làm nhầm mail không phải là mail trong profile thì có sao không ạ :( ! và làm lại bằng mail của mình thì có được tính không vậy mấy anh :(:(:(

Mấy anh cho em hỏi nếu làm off mà làm nhầm mail không phải là mail trong profile thì có sao không ạ :( ! và làm lại bằng mail của mình thì có được tính không vậy mấy anh :(:(:(
Có khả năng cao là sẽ không đc Approve

Nếu vậy thì đăng kí lại bằng mail trong profile nhé.Thêm 1 lần làm là thêm 1 lần kinh nghiệm...chúc bạn kiếm tiền vui vẻ...Up rồi đi ngủ đây....bye cả nhà .............G9!!

Mình ko down đc cashbar bạn à, mạng lag quá :)

tháng 12 mình fake ip đăng ký khá nhiều offer us (cái nào us only mà trên 1k point là mình đăng ký hết), hi vọng là trên 6 offer

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Bác T post dùm em cái link page lên trang 1 cho sôm tụ nhé(Nếu được). Thanks bác^^

Làm 1 quẻ hên xui :D

B. Bi reset diem :)) :))

NOTE :binhsua08:

1.Nếu có trên 3 người trở lên dự đoán đúng cùng kết quả thì giải thưởng sẽ được nâng lên 3$ và chia đều cho 3 người theo số thứ tự chẵn lẻ bài post như sau nhé: Nếu số thí sinh dự đoán đúng là số chẵn thì là 1 thí sinh có số thứ tự chắn đầu tiên + 1 thí sinh số thứ tự chẵn sau cùng + 1 thí sinh có số thứ tự chẵn gần nhất với (số thí sinh chẵn sau cùng+số thí sinh chẵn đầu tiên)/2... lẻ thì là 1 thí sinh có số thứ tự lẻ đầu tiên + 1 thí sinh có số thứ tự lẻ sau cùng + 1 thí sinh có số thứ tự lẻ gần nhất với số(số thí sinh lẽ sau cùng+số thí sinh lẽ đầu tiên)/2...:binhsua21:
2. Còn nếu có 2 thí sinh dự đoán đúng thì chia 2$ nhé.
:binhsua23:

PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé...
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á)
Giải thưởng: 2 WMZ cho người dự đoán đúng

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác
Prohacker vào nhận hàng nào:D.........Phương án A vẫn có thể khả thi nếu số điểm chạy cashbar ko quá nhiều:D

up llên cái nào......27K rồi.....Mọi người cố lên nào....22.1 là sẽ có kết quả tháng 12....Nhanh thôi:d

các bác choi hỏi là mỗi khi đăng ký offer có phải chạy cashbar ko?
thêm phần dự đoán
phương án "a"

Các bác cho em hỏi ở trên cashfiesta em thấy có dòng chữ "Surfing Time Bonus" cái này là mỗi ngày mình vào sẽ đc +1000p hay là mỗi ngày phải chạy cashbar 1 khoảng thời gian mới đc + 1000p vậy

Các bác cho em hỏi ở trên cashfiesta em thấy có dòng chữ "Surfing Time Bonus" cái này là mỗi ngày mình vào sẽ đc +1000p hay là mỗi ngày phải chạy cashbar 1 khoảng thời gian mới đc + 1000p vậy
Đó là điểm thưởng dành cho bạn khi chạy cashbar...bạn xem cái ảnh nhé....

@quangtiensinh:Bạn chỉ cần đăng nhập tài khoản thôi.Chúc bạn kiếm được nhiều...nhiêufffffffffffffffffff

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week