sự trở lại của captchaguru

các bạn muốn nghĩ gì thì nghĩ, ai tin tôi thì làm ai ko tin thì ko làm thế thôi, còn ai nói tôi scam thì "lớn rồi" ko phải trẻ ranh hay trẻ trâu thì đừng phát ngôn bừa bãi, từ khi tôi tham gia forum này các bạn thấy tôi scam ai rồi à? còn việc phát ngôn bừa bãi thì tùy, thích thì cứ việc

Topic của tôi tuyển ref đã có topci riêng, còn topic này tôi cập nhật mọi vấn đề thay đổi và captchaguru, tôi cần những người đưa ra ý kiến đóng góp để tôi có thể phát triển dự án này chứ ko phải để mấy kẻ vào nói scam rồi tiền bảo hiểm này nọ, ok?

Nếu các bạn hiểu thì nếu ko tham gia thì mới ra ngoài, ko tiễn. Còn nếu muốn tham gia thì đóng góp ý kiến. Còn muốn đóng tiền bảo hiểm thì đi mà đóng, tôi chẳng cần phải làm mấy trò ruồi bu này, tôi chưa thấy có ai tuyển ref mà phải đóng bảo hiểm, còn việc uy tín thì có hay chăng chỉ là tham gia sớm hay muộn, còn tất cả cũng chỉ là nick trắng giống nhau mà thôi, OK

Các bạn có thể spam tẹt ga đi, tôi chẳng quan tâm. Tôi sẽ comment topic này khi có những thay đổi tốt kế tiếp. Còn ai GATO ko chơi thì cứ đạp cho hôi thì tự nhiên, loại rỗi hơi đó cũng chỉ là trẻ trâu mà thôi

Người ta đóng góp thì lại lảng tránh vấn đề, tôi nói thẳng giờ đóng góp ý kiến là bạn nên đóng phí bảo hiểm để cho member tin tưởng mà làm nhiệt tình. Nghe lọt lỗ tai chưa?

sao trên đời lại có cái thể loại ngu như vậy nhỉ,m ko phân biệt đc đâu là ref và đâu là workers à, ở đây là mày tuyển workers, ko phải ref nhé, ref họ nhận tiền từ site, còn workers thì mày trả tiền họ, mày ko đóng bảo hiểm ai dám làm, còn bankphat tuyển có uy tín ko thì mem ngta biết, ko mắc công mày sủa nhé, oke? còn cái loại, ngu học ko hiểu t.v chuyên cắn đít ng khác, thì ko cả bằng thằng trẻ trâu thôi ;)) ở đấy mà lên mặt đạo đức giả

kêu topic này dùng để đóng góp ý kiến mà đóng góp ý kiến đóng bảo hiễm thị lại bị chữi thôi đi ra vậy...:binhsua10:

Cậu có đóng bảo hiểm thì tôi sẽ đóng , còn ko thì cũng đừng ra vẻ ta đây ,tôi sợ cái 400tr của cậu rồi, còn 1 đống mem chưa đc cậu thanh toán kìa, có vài $ họ củng chẳng thèm đòi :))
1 câu cuối cùng cho tất cả GATO trong này :binhsua11:
(có 1 số đứa nói tử tế ko đc cứ phải thả cái hơi thối ra thật là nhục nhã thay cho thầy cô và ba mẹ của nó hazzzzzzz)

Cậu có đóng bảo hiểm thì tôi sẽ đóng , còn ko thì cũng đừng ra vẻ ta đây ,tôi sợ cái 400tr của cậu rồi, còn 1 đống mem chưa đc cậu thanh toán kìa, có vài $ họ củng chẳng thèm đòi :))
1 câu cuối cùng cho tất cả GATO trong này :binhsua11:
(có 1 số đứa nói tử tế ko đc cứ phải thả cái hơi thối ra thật là nhục nhã thay cho thầy cô và ba mẹ của nó hazzzzzzz)

nếu tớ đóng bảo hiễm bây h 5tr cậu sẽ đóng theo chứ :binhsua10:

bạn captcha nói cứ như đùa, trước giờ bạn ko scam ko có nghĩa là sau này bạn ko scam , tôi thấy được một cái topic sẽ xuất hiện trong tương lai là :" admin guru scam , một số người dùng tool bubu ,etc ... đại loại thế ,bị người khác phá v.v" , bạn làm ăn dính dáng tới tiền mà bạn cứ nói suông thế thì tôi chịu .Mà kể củng lạ , dạo này mod box captcha lặn hết rồi để cái box loạn cả lên , bạn captcha có thể tiết lộ trước đây bạn là ai ko , sao bạn rành mọi đường đi nước bước trong cái nghề này vậy :))

còn mày bảo, thằng admin nó banned tao có 20$, ờ thế mày bảo nó pay nốt cho tao 260$ kia đi, tao coi như chịu bị banned 20$, nói ngu vãi hàng =))

dỏng tai lên mà nghe nhé con, từ 9h30 tối thứ 2 16.7 ( khi bankphat pay xong) tới 7h30 tối thứ 5 19.7 group tao làm đc 280$, sáng thứ 6 nó del toàn group a phát khi tao đi ngủ vì quá mệt ( thức canh sever 4 hôm liền) mày bảo nó là loại gì hả con dog :)). ờ h nó bảo co 23 mem fake bị banned, vậy mày bảo nó trừ tiền 23 thèng đấy rồi pay lại cho tao, ngu vãi =)), nhục nhã cho bố mẹ mày có thằng con bán nước hài

thằng chủ topic này bựa vãi anh em góp í đóng bảo hiểm tuyển member cho dễ thôi mà vừa tạo cảm giác an toàn cho member của bạn
đóng bảo hiểm có thể rút về chứ đâu phải mất luôn đâu mà sợ thế

thằng chủ topic này bựa vãi anh em góp í đóng bảo hiểm tuyển member cho dễ thôi mà vừa tạo cảm giác an toàn cho member của bạn
đóng bảo hiểm có thể rút về chứ đâu phải mất luôn đâu mà sợ thế
cơ bản là nó nói " khi nào admin trả tiền thì tôi mới trả" vậy nên nếu admin scam là nó cũng lặn luôn, vậy nên mới ko dám bảo hiểm hiểu ko ;))

cơ bản là nó nói " khi nào admin trả tiền thì tôi mới trả" vậy nên nếu admin scam là nó cũng lặn luôn, vậy nên mới ko dám bảo hiểm hiểu ko ;))
Đi về đi về, thèng Top này nói chuyện bựa quá ai đâm đầu vô chết ráng chịu......

hi vọng có 1 team nào đó đâm đầu vào và thằng này bị admin scam, cho nó sáng cái mắt, rạng cái óc chó của nó ra =))
Nói năng nhẹ nhàng chút đi, ko lôi con vật trung thành nhất của con người vào, đề nghị thay thế bằng SV.....

Lúc này Guru có huông hay sao á, chỗ nào nói tới Guru là chỗ đó sôi động hẵn lên.
Nhưng huyền cứ thắc mắc hoài là tại làm sao admin của Guru có thể viết ra cái soft cho riêng họ mà lại đi thuê một server khác mần cái soft.
Cao thủ nào giải thích tường tận cho huyền các thắc mắc này được hong

Lúc này Guru có huông hay sao á, chỗ nào nói tới Guru là chỗ đó sôi động hẵn lên.
Nhưng huyền cứ thắc mắc hoài là tại làm sao admin của Guru có thể viết ra cái soft cho riêng họ mà lại đi thuê một server khác mần cái soft.
Huyen pm thẳng qua admin Gủuu để hỏi luôn đi......

admin từng bảo vs tớ là chỉ có nó mới có thể viết soft multi cho sever guru và yêu cầu tớ chờ, ko đc dùng soft thứ 3 =)), nó nói chiêu đấy để có cớ banned các group quá khủng ;)), tiền supper admin của guru, sajjoo tanoli cũng đã nói là ehsan zuberi( admin guru) đã cố liên lạc vs xiaoa từ gần 2 tháng trước, nhưng xiaoa ko trả lời, và ông sajjoo tanoli này cũng bị ehsan zuberi del 1 group hơn 800 mem dưới quyền supper admin của ông ấy, chân thành khuyên con súc vật rỗi hơi nhặng xị captchakolovn này làm gr thì làm vừa vừa thôi, ko có nó del cho thì lại bảo tại số, cái thể loại bán nước, người trong nước nói tiếng giống nhau *** hiểu *** tin, đi bám đít bọn nc ngoài thì cuối cùng cũng chết thôi =))

Code 1 tool đa luồng có thể chạy trơn tru chưa bao giờ là chuyện dễ dàng với coder :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week