SuperLove tiếp tục bị hại . Thế chưa đủ sao ? 1 bài tố cáo rất công phu bài bản gửi cho admin mnbux

Admin này hơi bị tin người. Nguyên nhân có thể do ông ta bị ám ảnh với các thành viên tới từ Việt Nam,nơi nổi tiếng cheat với rank đứng nhất nhì thế giới.
Phương châm ông ta đưa ra là "thà chém nhầm còn hơn bỏ sót". Với lại việc 1 người có quá nhiều ref đôi khi khiến họ rất khó hiểu. Theo kinh nghiệm non nớt của tui thì chỉ có việt nam ta mới có chiêu refback cho ref và tuyển ref 1 cách có quy mô,có hệ thống ( ko biết nhận định này có chính xác ko) nên admin nước ngoài ko thể ko nghi ngờ.

ĐỀ nghỊ admin site mmo4vn review lẠi 1 lƯỢt tỪ ĐẦu ĐẾn cuỐi ĐỂ cho anh em yên tâm làm Ăn và gẮn bó lâu dài vỚi mmo4vn còn nẾu tiẾp tỤc nhƯ thẾ này mình nghĨ anh em sẼ dỌn nhà mỚi sỚm thôi. ĐỐi vỚi superlove thì xin chia buỒn chân thành ĐỐi vỚi bẠn!

Đây rất có thể không chỉ nhằm vào bạn mà còn nhằm vào 4rum của chúng ta nữa! Người này chắc chắn không những ghét bạn mà còn ghét cả mmo4vn muốn anh em trong đây bỏ đi đây mà! Sau vụ này không biết phải sao đây? mà cũng lạ bình thường nếu không phải thành viên 4rom thì làm sao có thể vào 4rum để đọc được nhỉ?

Hành động của kẻ ghen tị với SuperLove thật đáng lên án, bọn cặn bã này làm nhơ nhớp forum của chúng ta. Để tui nguyền rủa tên này:
_ Cầu em trai em gái ba mẹ dòng họ nội ngoại mày bị chết yểu ( xe đụng chết, cán chết, bị bệnh chết, bị đột tử chết, bị nhồi máu cơ tim chết, bị đột quỵ chết,tai biến mạch máu não chết, sét đánh chết, cháy nhà chết chùm cả gia đình mày,...)
_ Tao cầu mày ra đường xe cán, trộm cướp hỏi thăm, mã tấu dao găm chém bầm mặt, sét đánh chết tươi..........
_ Cầu cho gia đình mày sinh con không có hậu môn, con bị biến dạng.............
Thứ mất dại và hèn hạ, lòng đê tiện xấu xa ko bằng lòng trung thành của 1 con chó.

vãi xoài thật:binhsua166:

Đây rất có thể không chỉ nhằm vào bạn mà còn nhằm vào 4rum của chúng ta nữa! Người này chắc chắn không những ghét bạn mà còn ghét cả mmo4vn muốn anh em trong đây bỏ đi đây mà! Sau vụ này không biết phải sao đây? mà cũng lạ bình thường nếu không phải thành viên 4rom thì làm sao có thể vào 4rum để đọc được nhỉ?
chưa chắc là nhắm vào 4r nữa đâu, nếu nhắm vào 4r nữa thì ko phải mỗi bác SP bị như zậy đâu, cả 4r toàn topic tuyển ref mà

Kiểu này, nghi có kẻ nào mượn gió bẻ măng, hãm hai bác Superlove, lại đỗ lỗi cho người khác.:binhsua33:
Vừa ăn cướp, vừa la làng đây mà.:binhsua122:

Chuyện này chưa kết thúc đâu. Sau SuperLove có thể là những chủ hội khác hoặc những ai chửi bới ở đây. Kể cả em mà hên wá em không tuyển ref. Em nghĩ là ai đó cần gởi mail cho các admin biết rằng tuyển ref và cheat là khác nhau để họ không tin kẻ xấu này. Và admin của chúng ta cũng nên tính chuyện chặng Ip nước ngoài vì theo em biết là rất rất khó để fake Ip vietnam. Kẻ tiểu nhân ném đá giấu tay này có thể đang theo dõi topic này và có thể nó sẽ trả thù chúng ta vì ta chửi nó. Haha nhưng em đéo sợ. Bác SuperLove nhiều vốn tuyển ref reback cao thì bị ban sẽ lỗ nặng nhưng em mà bị chơi đểu thì em sẽ bật lại nó tới cùng.

Ặc, bác tự cheat trước thì bị report là đúng rồi chứ có gì nhỉ :D.
Cheat rồi đi chửi ng report mình hài nhỉ :). Cũng phỉa nghỉ đến admin chứ :)

Hjc cái này người ta nói là diệt cỏ tận gốc nak.
Thật là ác dã man.
Chia bùn cùng đồng chí...
Chuyển wa chơi offer đi bạn :d

khốn nạn hết mức, cái loại người mà đi hại người khác thì vào xã hội cũng không bao bao giờ ngẫng mặt lên được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week