SuperLove tiếp tục bị hại . Thế chưa đủ sao ? 1 bài tố cáo rất công phu bài bản gửi cho admin mnbux

Thấy các bác cứ chửi reporter thế nhỉ :). Có cheater (như chủ thớt) xài auto cũng là cheat nhé, thì ắt có reporter (Để bảo vệ quyền lợi cho admin)
Có đọc kĩ ko mà phát biểu linh tinh thế ?? Quan trọng ở đây ko phải là cheater hay là reporter mà là tinh thần dân tộc , tinh thần anh em ,toàn mấy ông clone nick vào đây mà nói vớ vẩn , ngon ăn thì đem nick chính lên đây mà phát biểu :binhsua33:Bực thay cho chủ thớt

Em biết và có bằng chứng đứa nào làm chuyện này. Mai bác pm em nói bác vạch mặt nó. H em onl bằng dt và cũng tới h đi ngủ rồi
ngồi đợi tin bác vạch ra cho cả làng xem nài :))

Mình cũng bị như vậy, may mà admin site mình chơi khá tốt :D
Nó đang kêu mình chụp hình email bằng chứng tiền Upgrade, nó sẽ refund lại, vừa chụp xong, đang đợi xiền về m/

Đợi các bác vạch mặt kẻ gian và ném gạch thôi.
ko làm vụ này đến nơi thì về sau nó lại quen thói hại người khác đấy các bác ạ. Có thể là mình lắm chứ.

chủ thớt cho biết thằng nào gửi email hại cậu đi
vụ này đề nghị shin ban ngay nick thằng hại SL
mình ko hiểu vè kiểu làm ăn của các bang chủ nhưng như thế này làm ảnh hưởng đến tất cả những ai kiếm tiền trên mạng
admin ban nick thang hại SL sau đó SL email cho admin nói thằng vu không cậu đã bị admin vn sủ lý lấy lại thể diện cho VN

chủ thớt cho biết thằng nào gửi email hại cậu đi
vụ này đề nghị shin ban ngay nick thằng hại SL
mình ko hiểu vè kiểu làm ăn của các bang chủ nhưng như thế này làm ảnh hưởng đến tất cả những ai kiếm tiền trên mạng
admin ban nick thang hại SL sau đó SL email cho admin nói thằng vu không cậu đã bị admin vn sủ lý lấy lại thể diện cho VN

Nếu biết nó là ai thì thằng đó đã ăn cả tấn gạch rồi :(

Nói chung trong vụ này hiện giờ cũng chỉ có 1 đối tượng tình nghi nếu xét trên cảm tính những vụ việc vừa qua ,nhưng nếu xét trên phương diện biện chứng ,logic thì mình cũng ko nghĩ kẻ tình nghi này stupid đến mức như thế :( Có thể đây là 1 âm mưa lớn ko cần ra mặt nhưng vẫn triệt hạ đc mục tiêu :( Dù cho có là ai thì hành động của con người này là đáng lên máy chém và cần tất cả anh chị em MMO4VN tẩy chay hắn ra khỏi cộng đồng MMO Việt Nam :binhsua122:

Nhiều người nói bóng gió về 1 nhân vật , không dám nói thẳng tên.
Mình nghĩ có lẽ không phải người đó, biết đâu có kẻ muốn tạo thêm hằn thù giữa SL và ông kia nên chọc ngoáy thì sao?

Có đọc kĩ ko mà phát biểu linh tinh thế ?? Quan trọng ở đây ko phải là cheater hay là reporter mà là tinh thần dân tộc , tinh thần anh em ,toàn mấy ông clone nick vào đây mà nói vớ vẩn , ngon ăn thì đem nick chính lên đây mà phát biểu :binhsua33:Bực thay cho chủ thớt
Tôi chưa bao giờ clone nick :). Tinh thần dân tộc là bao che cho nhau cheat lấy tiền của tây rồi kéo nhau chết trùm à. Biết bao site PTC nó ban VN là vì sao? Tại sao ko thử đặt tay lên trán mà nghĩ xem đó là do ai? Để rồi lúc bị ban thì nhặng xị lên. Ai cũng biết PTC sẽ scam nhưng phải chấp nhận vì nó là một trò chơi và đã chơi thì chơi cho đàng hoàng, biết bao người invest nhiều $ vô + có chiến thuật thu hồi vốn nhanh trước khi nó scam nhưng bị ban vì cái mác Việt Nam => cheater mà bị các ông cheater xịn tạo ra đó. Thử nghĩ cậu invest 100$ vào một site và rồi bất chợt admin nó ban toàn bộ mem VN vì nó phát hiện cheater Việt Nam thì cậu nghĩ sao, có ngồi bênh nhau ko hay chửi loạn xị lên ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,254
Latest member
Scrawer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week