(survey) SSH unlimited 5$/ month

Status
Not open for further replies.
chỉ có US thôi bạn :)

chiều mai mình sẽ tổng kết luôn có bao nhiêu bạn đăng ký và pub luôn. tới chiều mai là hết nhé mọi người :) tks mọi người đã ủng hộ :)
pub ra đi bồ :D

Bác thớt ơi cho mình cái yahoo nói chuyện đi. yahoo mình: quangthongvlt

không hiểu sao mình lại không có thiện cảm với mấy người đem TUT đi sell. Đặc biệt là những gì đã được share FREE. Ai cần TUT đó buzz yahoo trước 12h mình share cho nè. Buồn ngủ quá rầu. :))

không hiểu sao mình lại không có thiện cảm với mấy người đem TUT đi sell. Đặc biệt là những gì đã được share FREE. Ai cần TUT đó buzz yahoo trước 12h mình share cho nè. Buồn ngủ quá rầu. :))
bạn có thể share tại đây được không. rất vui khi có bạn vào đây chung vui với mình!

nhưng lần sau đừng vào topic người khác rao cùng chủ đề, viết font chữ to thế nữa, chướng mắt lắm bạn à! :)

update phát cuối trong topic: đã giao hàng cho 1 bạn, hủy bỏ các giao dịch còn lại, những giao dịch đó sẽ chuyển sang private chứ không pub lên như này nữa.

ai muốn mua ssh hoặc dùng thử ssh thì pm yh: tim2311912000 nhé! chào thân ái và quyết thắng !

update phát cuối trong topic: đã giao hàng cho 1 bạn, hủy bỏ các giao dịch còn lại, những giao dịch đó sẽ chuyển sang private chứ không pub lên như này nữa.

ai muốn mua ssh hoặc dùng thử ssh thì pm yh: tim2311912000 nhé! chào thân ái và quyết thắng !

Chào bạn thương12382 . mình phải đóng topic này tại đây vì đã có dấu hiệu kinh doanh ,không phải khảo sát nữa. Nếu bạn muốn kinh doanh, vui lòng tạo 1 topic bên box buy,sell or trade.

Mong bạn thông cảm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week