[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Dũng có onl Yahoo không thế? Mình nhắn tin từ hồi chiều đến giờ không thấy trả lời gì cả.

apbux hôm qua mình vộ bình thường mà. Gì vậy nhi?

thang ap có hiên tuông từ mấy hum truoc hôm nay đi thật rồi 1,94$ của tui.
hết hôm nay là pay

để tối nay mình vào click lại xem thử Dũng. Mới hôm qua vẫn click tốt mà. Hicccc

Đã nhận được RB tuần 3, 0.55USD, thank Leader.

Tiếp tục phát triển, phấn đấu mỗi tuần 1$, he he he

Mình thấy nó để link site hack.bz .... 1 site UG ! ko bik có sao ko ?! zô kiếm vài kon cc+sock reg domain :))

Phước làm PTC trước đi. Lợi nhuận có nhanh hơn đấy. Quen với MMO thì sang PTU.
Up hộ Dũng cái này!

Mình thấy nó để link site hack.bz .... 1 site UG ! ko bik có sao ko ?! zô kiếm vài kon cc+sock reg domain :))

Bạn tên phước à.Bạn có cheat thì qua Bên NEWSITE cheat nhé.
ở đây mình tuyển ref làm ăn lâu dài chứ ko tuyển 1 tuần rồi thôi bạn nhé
^^

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

Phước làm PTC trước đi. Lợi nhuận có nhanh hơn đấy. Quen với MMO thì sang PTU.
Up hộ Dũng cái này!

^^ bạn lo xa quá rồi
đây 1 tay face IP chuyên nghiệp đó.
hi fai ko Eraltiker

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

hì Nhưng dù bạn làm với mình 1 tuần mình cũng vẫn bonus đây đủ cho bạn.
hi vong bạn ủng hộ mình chung ta hợp tác lâu dài nhé !^^

ủa này có mấy trang (từ lâu lắm rồi) mình làm ref cho bạn mà sao ko thấy nằm trong danh sách nữa vậy o.0 như buxbuilder mình nhớ không nhầm là reg ref cho bạn mà trang đó mình cash out vẫn được có sao đâu @@ (nếu không phải thì xin lỗi nha :D)
up hộ bạn phát =))

hình như bạn có nhưng site đó mình ngừng tuyển ref lâu rồi bạn à.các site mình cập nhật hàng tuần.
thứ nhất site đó 1 thời gian dài mình ko vào được "your country ...." thứ hai mình tuyển ref chơi lâu dài nên các trang buxhost ko thể nào tuyển chơi được mình loại hết rồi bạn à.
bạn coi trong danh sách có site nào chưa chơi thì ref cho mình nhé
cảm ơn bạn chúc bạn vui !

Last edited by a moderator:
^^ bạn lo xa quá rồi
đây 1 tay face IP chuyên nghiệp đó.
hi fai ko Eraltiker
Nếu thế thì quá lợi khi làm adf.ly với các trang khác. Đi SPAM thuê cũng được. =))

fake thì làm biếg check sock lắm.với lại mình chơi PTC ko fake j đâu.khỏi lo.chiến lâu dài mà ^^

trong các trang mình chưa đăng kí thì trang nào click nhanh vậy Dũng? Gợi ý chút đi. trang diamondbux hôm nay click gần 30 min mới xong. Lag thế nhỉ!

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

bux4real-gần như scam
Hôm trước đọc trên diễn đàn có đứa nói bux4real mới thành lập mà. SCAM tốc độ chóng mặt thế à?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week