Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Cách tính ROI của nó hơi nhức đầu tý. Nhưng thôi cứ tái tập trung trong vài tháng thì 500$ vẫn chơi được. Cơ mà bác tính như nào mà lên đc 1k từ 500$ hay vậy. Nếu mà lên 1k thì ROI là 200% à :|
Nó tính ROI như thế nào bác nhỉ? E tính bình thường thui nhưng lát tính lại xem sao

>> chơi bằng tiền nhàn rỗi, chơi trong khả năng của mình, và luôn chuẩn bị sẵn tâm lý sẽ mất. Nếu cảm thấy thoải mai thì hãy chiến bạn.
e đang đấu tranh tư tưởng vs lòng tham :mad::mad::mad:, nhờ ae làm hậu phương :(

e đang đấu tranh tư tưởng vs lòng tham :mad::mad::mad:, nhờ ae làm hậu phương :(

Em thì vừa đấu tranh xong rồi. Vốn có 600 nên chơi đúng 600 thôi. Cũng phân vân hay liều đập vào 1k nhưng đã quyết tâm nhàn rỗi bao nhiêu thì đập bấy nhiêu thôi. :D. Đập xong TNC là hết luôn xiền khỏi đập các chỗ khác:rolleyes:

Em thì vừa đấu tranh xong rồi. Vốn có 600 nên chơi đúng 600 thôi. Cũng phân vân hay liều đập vào 1k nhưng đã quyết tâm nhàn rỗi bao nhiêu thì đập bấy nhiêu thôi. :D. Đập xong TNC là hết luôn xiền khỏi đập các chỗ khác:rolleyes:
bác có tái đầu tư k ? hay là rút luôn ;)

ở đây có bro nào bán PP hàng sạch giá thơm k ? e lấy ít phang luôn, máu rồi, e cầm xe + sổ đỏ r nhé :( ai đi wa cho e xin 1 lời cầu nguyện :(

ở đây có bro nào bán PP hàng sạch giá thơm k ? e lấy ít phang luôn, máu rồi, e cầm xe + sổ đỏ r nhé :( ai đi wa cho e xin 1 lời cầu nguyện :(

Hi vọng quyết định của cậu là đúng. Nhưng chậm mà chắc thì chắc là không thừa :)

Các bác cho em hỏi, hiện giờ paypal rút tiền từ visa thì rate bao nhiêu, và hình như có fee nữa phải ko các bác?

>> Ý bạn là add fund trực tiếp từ VISA? Nếu vậy thì nó sẽ lấy tỉ giá bán của ngân hàng * 2.5% phí chuyển đổi ngoại tệ.

em send 50 củ >>>> vào TNC = 25$ up + 1900 + 95$(fee) = 1.1 củ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week