Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
ặc mới táng 1 mớ zo mà giảm 1/2 lãi rồi :(
mà bác biết tỉ giá with pp về bank nó tính nhiu k :D
Tỉ giá ngân hàng trừ 900đ, phí PP 60k và phí bank 66k (ACB).

Lãi hôm nay đã về mức khoảng 4.6% đúng như những gì Admin nói trước khi TNC hoạt động.

Chúc mừng những anh em đã tin và liều cùng mình tuần đầu tiên để có đc mức lãi 9.216%.

Lãi hôm nay đã về mức khoảng 4.6% đúng như những gì Admin nói trước khi TNC hoạt động.

Chúc mừng những anh em đã tin và liều cùng mình tuần đầu tiên để có đc mức lãi 9.216%.

Giảm lãi rồi sao.... Hic hà. Có chút bối rối chạm môi em rồi :(

vỡ kế hoạch hóa gia đình của e r :(
bác check rcb giúp e vs nhé ;)

Nếu cố định thì vẫn ngon, chỉ sợ đc vài tuần lại rớt thêm 1 nửa nữa :)

thế là đúng rồi, giữ mức hơn 9% có mà phá sản sớm :D

Lúc nó cao thì bảo lãi như thế này so với site abc xyz gì đó là bình thường chưa thấm vào đâu.
Khi lãi giảm thì nói giảm thế mới đúng, cao quá thì mấy mà tèo.
Chẹp... Chẹp...
Tâm lý tự an ủi nhau nó là vậy:D:D

Lúc nó cao thì bảo lãi như thế này so với site abc xyz gì đó là bình thường chưa thấm vào đâu.
Khi lãi giảm thì nói giảm thế mới đúng, cao quá thì mấy mà tèo.
Chẹp... Chẹp...
Tâm lý tự an ủi nhau nó là vậy:D:D
câu trên mình ko có phán, câu dưới thì đúng, site mới thì mấy ngày đầu thường lãi cao, cái này là theo kịp thời đại thôi.

câu trên mình ko có phán, câu dưới thì đúng, site mới thì mấy ngày đầu thường lãi cao, cái này là theo kịp thời đại thôi.
Nói chung mọi người thôi chứ ko riêng ai bác à. Em cũng vậy mà:rolleyes:

Uổng quá, theo dõi từ đầu thang tới giờ, hôm nay mới giám dep =))

Hi Everyone,
I have a quick for update you guys!
1. I've created a new splash page with video you guys
can use to promote TrafficNcash. You can find your
link under the promotion tab from your members area.
https://www.trafficncash.com/promo/splashpage.php?ref=139&id=2
2. Withdraw Maximum is increased to $350 per day instead of $250
3. You can now withdraw Monday to Friday.
Thanks
Jean: Admin
TrafficNcash

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member