Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
h chỉ hi zọng vựa ve chai TNC sống đủ tốt :oops: sau sự cố sập mỏ vàng lần 2 của acx thì ..............:oops:

Hàng về :D

Mình đã làm điều đó ngày hôm qua.

Nếu không renew membership có được nhận lãi hàng giờ ko anh 6 nhỉ :D. Mà cái thông báo free mem được mua 10 cái, liệu em cứ để hết hạn sau đó repurchase 10 cái rồi mới mua lại được ko ta :cool: =))

Em tính cứ để nó hết hạn đến khi đủ tiền repurchase cái mới thì mới renew :)

Nếu không renew membership có được nhận lãi hàng giờ ko anh 6 nhỉ :D. Mà cái thông báo free mem được mua 10 cái, liệu em cứ để hết hạn sau đó repurchase 10 cái rồi mới mua lại được ko ta :cool: =))

Chắc chắn ko sinh lãi nhoé :D

Chắc chắn ko sinh lãi nhoé :D

Thử rồi ah :D. Tưởng update mới nhất cho free mem mua 10 cái test thì cũng phải sinh lãi kể cả khi là free mem chứ =)). Chắc là số ad pack phải dưới 10 mới được :D. Thôi mấy hôm nữa hết hạn đành cống thêm 25$ vào vậy. :rolleyes:.

Thử rồi ah :D. Tưởng update mới nhất cho free mem mua 10 cái test thì cũng phải sinh lãi kể cả khi là free mem chứ =)). Chắc là số ad pack phải dưới 10 mới được :D. Thôi mấy hôm nữa hết hạn đành cống thêm 25$ vào vậy. :rolleyes:.
Ah ko, đọc rule của nó thôi, giờ đẻ thêm cái free mem này thì quên, chưa bít sao, bác test thử xem :D

Nếu không Renew thì em chỉ được mua thêm 10 Adpacks. Còn việc lãi giờ có được chia hay không thì anh chưa hỏi Admin. Vì vừa hết hạn là anh mua luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week