Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
đằng nào lúc re-pur mua pack rồi cũng vượt qua 10 pack mà, mua là tốt nhất bạn ạ :D

10 pack mua được từ repurchase cũng là 10 ngày đấy bác. :D Em chỉ tính sao cho rút toàn bộ chỉ tốn 2 lần mua membership thôi. vì nếu mua mới ngay em dự để rút hết sẽ quá hạn 1 chút :rolleyes:

RedAndWhite

Senior
Reactions
66
MR
0.009
10 pack mua được từ repurchase cũng là 10 ngày đấy bác. :D Em chỉ tính sao cho rút toàn bộ chỉ tốn 2 lần mua membership thôi. vì nếu mua mới ngay em dự để rút hết sẽ quá hạn 1 chút :rolleyes:
vậy cũng hay, nhưng với cái rev bình đẳng này để xoay mãi chắc phải 3 4 tháng mới hết :D
tính toán chuẩn có khi đỡ đc 1 lần phí membership

Renky

Senior
Reactions
180
MR
0.001
hạt cát trên sa mạc :(

Rút lúc 4h sáng đến 7h05p là tiền về

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Xác nhận ko cần nâng cấp ngay nhé, lãi vẫn tăng đều, anh em hết hạn chưa cần nâng cấp ngay đâu, khi nào nó ko cho mua ads nữa hãy nâng cấp :D
Có ít pack thì không cần nâng cấp cũng được bác ạ. Còn nhiều thì phải nâng cấp thôi, không thì ko mua dc pack :D

Xác nhận ko cần nâng cấp ngay nhé, lãi vẫn tăng đều, anh em hết hạn chưa cần nâng cấp ngay đâu, khi nào nó ko cho mua ads nữa hãy nâng cấp :D

Em đợi mỗi tin này:D
Có ít pack thì không cần nâng cấp cũng được bác ạ. Còn nhiều thì phải nâng cấp thôi, không thì ko mua dc pack :D

Được ngày nào hay ngày đấy. ở free vẫn mua được 10 pack cơ mà. Giờ kinh tế khó khăn tiết kiệm được đồng nào hay đồng đấy kẻo đến lúc chỉ còn 50$ trong tài khoản lại phải nạp 25 vào mới rút được :p

Em đợi mỗi tin này:D

Được ngày nào hay ngày đấy. ở free vẫn mua được 10 pack cơ mà. Giờ kinh tế khó khăn tiết kiệm được đồng nào hay đồng đấy kẻo đến lúc chỉ còn 50$ trong tài khoản lại phải nạp 25 vào mới rút được :p
Nó tính tổng số pack hiện có bác ơi :v hôm qua em test r. không phải về free là mua thêm dc 10 pack đâu. Chỉ mua được với điều kiện số pack hiện tại < 10 :/

Nó tính tổng số pack hiện có bác ơi :v hôm qua em test r. không phải về free là mua thêm dc 10 pack đâu. Chỉ mua được với điều kiện số pack hiện tại < 10 :/

Thời gian em đợi đến khi cái repurchase đủ mua 1 pack cũng hơn 1 ngày đấy :D. Nên lầy đến đưọc mức nào thì lâỳ thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week