Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Lại giảm ah, lần trước giải thích là về giá trị lãi thật để ổn định site còn lần này là về cái gì nữa đây :oops:

Lại giảm ah, lần trước giải thích là về giá trị lãi thật để ổn định site còn lần này là về cái gì nữa đây :oops:

Còn vì sao nữa. Site chỉ dành cho các trung và đại gia nhưng con số này có giới hạn và cũng không thể ngày nào cũng có thêm lượng lớn đầu tư được. Site đã chạy được 16 ngày, giờ các đại gia bắt đầu đang trong quá trình tái nạm
Nguồn add fund giảm đi thì kéo theo lãi ngày giảm thôi.
em cũng biết thế nhưng cứ nghĩ cái mốc 4.608% ít nhất duy trì được 1 chu kỳ cơ. Ai ngờ mới được 1 tuần đã giảm. :oops:

Còn vì sao nữa. Site chỉ dành cho các trung và đại gia nhưng con số này có giới hạn và cũng không thể ngày nào cũng có thêm lượng lớn đầu tư được. Site đã chạy được 16 ngày, giờ các đại gia bắt đầu đang trong quá trình tái nạm
em cũng biết thế nhưng cứ nghĩ cái mốc 4.608% ít nhất duy trì được 1 chu kỳ cơ. Ai ngờ mới được 1 tuần đã giảm. :oops:
Đó là cách giải thích theo kiểu dễ nghe nhất thôi chứ nếu thế thì 1 tháng site chết rồi vì lãi giảm chả ai đám đập tiền vào cả, lãi ko tăng => Die ngay, nếu nó còn giảm thêm lần nữa có lẽ site dễ đi lắm :D

Đó là cách giải thích theo kiểu dễ nghe nhất thôi chứ nếu thế thì 1 tháng site chết rồi vì lãi giảm chả ai đám đập tiền vào cả, lãi ko tăng => Die ngay, nếu nó còn giảm thêm lần nữa có lẽ site dễ đi lắm :D

Thế em mới thấy bi quan :D. Vì có hỏi admin cũng sẽ chỉ nhận được câu trả lời như em thôi. lãi giảm là trường họp khó nhất vì ko làm được gì ngoài việc chờ đợi và hi vọng tuần sau nó ko giảm tiếp :oops:

cũng không nói thế được vì lượng mem vẫn tăng khá mà

Thế em mới thấy bi quan :D. Vì có hỏi admin cũng sẽ chỉ nhận được câu trả lời như em thôi. lãi giảm là trường họp khó nhất vì ko làm được gì ngoài việc chờ đợi và hi vọng tuần sau nó ko giảm tiếp :oops:
Tạm thời chờ đợi xem,may vẫn còn zin chưa rút xu nào có chuyện dispute dễ hơn, tuần sau xem lãi có giảm không :oops:

Bác 6 ơi support admin hỏi về vụ này đi :D

Admin này nghe nói luôn thay đổi chiến thuật để thu hút mem, hi vọng anh ấy lèo lái dc đi xa, minh vẫn tái liên tục từ ngày đâu

Lãi bgio là 3.891%

Em vừa vào tính lại thì vẫn là 3.8592%. Có thể bác tính nhầm đâu đó. Giờ cứ 30 phút trôi qua mỗi pack 25 được cộng thêm 0.0201$.
Bác nên theo dõi thời điểm nó trước khi tăng và sau khi tăng sẽ thấy nó cộng đúng 0.0201 tương đương với 3.8592%

Lãi lại giảm hay sao ấy các bác, 4 gói 100$ của mình mua sáng 25 là 2 ngày trước giờ sinh được có 2.98$ ah, vậy là lãi chưa tới 3% ah

Lãi lại giảm hay sao ấy các bác, 4 gói 100$ của mình mua sáng 25 là 2 ngày trước giờ sinh được có 2.98$ ah, vậy là lãi chưa tới 3% ah
sóng to gió lớn
vững tay chèo nào các bro :D:D:D

Lãi em nó vậy là ok rồi. Quan trọng là site uy tín, sống lâu, lãi cao quá nhanh chết chứ được gì đâu. so với hiện nay rất nhiều revshare ra đời như nấm. Đa số là lỗi rồi từ từ chết chỉ trong 2 3 tuần thì TNC có admin giàu kinh nghiệm với lãi hiện tại và một plan dài hơi quả là nơi an toàn để trú ẩn, đầu tư thì không thể lãi cao vốn, hít nhanh dc, nếu cần nhanh thì qua Hyip. Site này có sự hiện diện của hầu hết các pro hiện nay rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week