Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Hốt cũng được, mua quần áo mặc :D

Muốn rẻ bác nghía qua gearbest thử mấy con android box của nó rẻ phát sợ
e loanh quanh các trang như banggood, tinydeal, gearbest,dx cả 2tuần nay rồi bác ợ, mà chả có trang nào có km ngon như jd :(

mua của AOFENG thì đừng chờ nữa nhé. tất cả những ai mua của thằng này đều chưa ai nhận được hàng và gửi mail cho nó thì chưa ai đc reply cả..Mai JD lại có khuyến mại tiếp. nên tránh đồ của thằng này ra :D
m check 2 món đến HCM ngoại dịch rồi. còn 1 món chưa thấy thôi

mua của AOFENG thì đừng chờ nữa nhé. tất cả những ai mua của thằng này đều chưa ai nhận được hàng và gửi mail cho nó thì chưa ai đc reply cả..Mai JD lại có khuyến mại tiếp. nên tránh đồ của thằng này ra :D
Thánh phán đây rồi, thế ông thử váo mấy món nó bán xem có bao nhiều Customer Feedback rồi.
Tôi gửi mail cho nó 2 lần và nó đều reply lại rồi, có cần tôi chụp hình lên không :D

có track hết r mỗi tội 9 cái khuyên tai k check đc track mà chưa về cái nào

Thánh phán đây rồi, thế ông thử váo mấy món nó bán xem có bao nhiều Customer Feedback rồi.
Tôi gửi mail cho nó 2 lần và nó đều reply lại rồi, có cần tôi chụp hình lên không :D
bên GMB nhiều người không nhận được hàng từ thằng AOFENG.Bên MMO .... giờ thì em không rõ. nhưng cách đây vài hôm cũng nhiều ng than vì chưa có hàng của thằng này về trong khi check thì not found. và send mail thì không reply.. bản thân em cũng vậy.. và 5 thằng bạn cùng phòng em cũng đều vậy.. vậy nên em cmt như trên là hoàn toàn có lý do chính đáng chứ không phải thánh phán nhé bác....Còn bác được hàng lại còn đc reply mail thì coi như bác may mắn đi :)

bên GMB nhiều người không nhận được hàng từ thằng AOFENG.Bên MMO .... giờ thì em không rõ. nhưng cách đây vài hôm cũng nhiều ng than vì chưa có hàng của thằng này về trong khi check thì not found. và send mail thì không reply.. bản thân em cũng vậy.. và 5 thằng bạn cùng phòng em cũng đều vậy.. vậy nên em cmt như trên là hoàn toàn có lý do chính đáng chứ không phải thánh phán nhé bác....Còn bác được hàng lại còn đc reply mail thì coi như bác may mắn đi :)
Nói thật là tuy nó có rep lại mail của tôi nhưng mà cũng chẳng cải thiện được gì, mả cha nhà nó tracking id toàn not found. Nhưng hình như trong mmo này có bác nhận được hàng của nó rồi thì phải. Giờ ông khiếu lại lên đây [email protected] thử coi. Tôi gửi mail lên đây họ tra track id của tôi cũng nói gửi rồi và kêu kiên nhẫn chờ đợi vãi thật. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back