Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Các bác ơi cho em hỏi: có bác nào track id not found mà vẫn về đến tay không.
Rồi món đó trên bao bì có track id không ạ. Nếu có thì về đến vn chẳng lẽ tụi vnpost nó không quét mã cập nhật lên database à :D

thằng aofeng của mình có mấy mon cũng về rồi, có cái thằng aoji mua của nó 2 đơn mỗi đơn 2 cục pin mà nó toàn gửi 1, pm thì k rep :(

đang có coupon giảm giá JD558 đấy

của mình vẫn nhận bình thường gửi tin nó vẫn reply mà ta! Mua 4 món của nó 3 món về rồi . Support nó 2 lần 1 lần 1 track, support lần 1 track đầu nó reply " Seller: Dear friend, Thank you very much for your purchase. Don't worry. Your parcel is on the way to you." và đã nhận track sau con tai nghe bờ lu tút cũng check ko thấy chạy track mới support nay mấy bữa nó đưa track mới vs site check thì thấy track có rồi nhưng check trên 17track thì chưa chạy site nó đưa http://en.4px.com/index.php?option=com_tracking4px
Vẫn có hàng à, Ngồi chờ vậy tra mã track ko có

Cái đồng hồ về rồi :D

Cho xin Link Full HD em này với ạ

À thấy mã track báo đã về bưu cục thủ đức, nhưng nhà thì toàn đi làm tối mới về, có thể ra lấy trực tiếp được không vậy
nó phát ko dc thì nó gọi cho bác bác hẹn thời gian rãnh hoặc nó lười hay ngoài giờ thì nó bảo bác ra bưu điện nhận là xong

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back