Help Tại sao các bạn New bie cứ đâm đầu theo PTU??? - Và ý kiến=??

Không kiếm được tiền thì cũng làm giảm tiền của mấy bro thế là vui rồi :binhsua27:

Đã là bro thì ko bao giờ bị giảm $ chỉ vì nhiều người chơi PTU đâu bạn ạ. Uploader ăn 10 thì leecher chỉ ăn lại đc 3 4 phần thôi

Nói chung biện mình spammer với leecher chẳng qua chỉ là mấy ông mất công soạn bài bị nó lấy mất. Lắm vẹo. Bao h ông tự rip thì hẵng nói. Ông chửi thằng a thì cái thằng ông lấy về nó lại chửi ông t. H nó bê nguyên bài ông đi pót chắc ông vui vkl ra ấy :-j

mình không chơi PTU mà chơi PTC, thời gian kéo dài chả kiếm được là bao, nhìn thấy các pro PTU kiếm nhiều tiền ai chả ham. Chủ thớt thử đặt mình trong vai trò ngược lại, đánh captcha hay chơi PTC cả ngày mà chả kiến được bao, bạn sẽ nghĩ gì........:binhsua94:.
captcha giờ chơi soft thì nó không pay, PTC thì từ khi Neo và On từ giã cỡi đời không còn đất để đầu tư. Hix, mình còn 90$ mà chả biết đầu tư trang nào,tính vào Incrase mà dạo này cashout của nó gặp vấn đề nên không yên tâm

mình không chơi PTU mà chơi PTC, thời gian kéo dài chả kiếm được là bao, nhìn thấy các pro PTU kiếm nhiều tiền ai chả ham. Chủ thớt thử đặt mình trong vai trò ngược lại, đánh captcha hay chơi PTC cả ngày mà chả kiến được bao, bạn sẽ nghĩ gì........:binhsua94:.
captcha giờ chơi soft thì nó không pay, PTC thì từ khi Neo và On từ giã cỡi đời không còn đất để đầu tư. Hix, mình còn 90$ mà chả biết đầu tư trang nào,tính vào Incrase mà dạo này cashout của nó gặp vấn đề nên không yên tâm
Qua PTU nếu ko có may mắn, kinh nghiệm và ko chịu động não thì bạn sẽ thê thảm hơn 2 hình thức kia đó.

Bạn này khá là não phẳng.
Đọc mà không hiểu thì lượn đi bạn ạ

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

Mình đã nói là leech về những thứ mà người khác chưa post.
Ko hiểu bạn hiểu ý nghĩa câu đó kiểu gì.
tỉ dụ như bạn đăng ký acc các site 3x khủng rồi thấy có phim gì mới leech về.
Tỉ lệ cao là các phim ấy chưa có ai post bạn ạ.
Chứ không như là người mà vào topic người khác rồi leech về đâu bạn ạ

trên lý thuyết nhỷ :))

Không kiếm được tiền thì cũng làm giảm tiền của mấy bro thế là vui rồi

bạn có vẻ rảnh rỗi thời gian nhỉ. :(

Nói chung biện mình spammer với leecher chẳng qua chỉ là mấy ông mất công soạn bài bị nó lấy mất. Lắm vẹo. Bao h ông tự rip thì hẵng nói. Ông chửi thằng a thì cái thằng ông lấy về nó lại chửi ông t. H nó bê nguyên bài ông đi pót chắc ông vui vkl ra ấy :-j

Ở đây đưa ra ý kiến để làm sao các bạn hiểu được để tiến tới con đường uploader --> nhiều tiền.
Newbie thấy khó khăn không phải là khuyên không chơi mà khuyên suy xét xem mình có hợp không để không mất thời gian. Các bạn đọc thì nên hiểu một chút chứ đừng nghĩ mình lập topic tẩy chay newbie.................

rảnh rỗi quá nên viết các topic ko đâu vào đâu cả

Nếu bạn thấy vậy thì còn vào đây làm gì :binhsua27:

Nếu bạn thấy vậy thì còn vào đây làm gì :binhsua27:

hk, đọc cả topic chỉ toàn thấy khuyên newbie bỏ ptu :(
nếu được thì phân tích 1 tẹo về hướng đi hoặc share tí ti kinh nghiệp để vừa thấy đc cái khó, vừa thấy được con đường truước mắt, lúc ấy nản hay chơi tiếp newbie còn bik đường mà lần chứ :(

hk, đọc cả topic chỉ toàn thấy khuyên newbie bỏ ptu :(
nếu được thì phân tích 1 tẹo về hướng đi hoặc share tí ti kinh nghiệp để vừa thấy đc cái khó, vừa thấy được con đường truước mắt, lúc ấy nản hay chơi tiếp newbie còn bik đường mà lần chứ :(

mấy ref của mình lúc đầu khí thế lắm. SAu chạy hết 14 ông còn 1. Bó tay :binhsua17:

hk, đọc cả topic chỉ toàn thấy khuyên newbie bỏ ptu
nếu được thì phân tích 1 tẹo về hướng đi hoặc share tí ti kinh nghiệp để vừa thấy đc cái khó, vừa thấy được con đường truước mắt, lúc ấy nản hay chơi tiếp newbie còn bik đường mà lần chứ

Bạn thật sự đã đọc hết chưa hay chỉ lướt qua. Haizz. Như 3be nói đó.

Code:
chơi PTU thì chỉ có site riêng và làm SEO . Nhưng SEO mới là quan trọng của sự thành công . Và SEO giỏi thì VN đc mấy người ? Đi mua traffic à ? Hay sao ? Còn nhiều thứ nữa Còn 4r à . Ko quá 6 tháng nữa , 4r sẽ là miền đất cằn cỗi cho các newbie .

Và còn nhiều ý kiến nữa mà. Xem kĩ nha. Ngoài ra trong cãi nhau thì cũng nói đến việc leech bài or dowload từ torrent về.
Haizz.:binhsua27:

mấy ref của mình lúc đầu khí thế lắm. SAu chạy hết 14 ông còn 1. Bó tay

Họ thật sự thấy không hợp và thấy mất rất nhiều thời gian. :D PTU dành cho ai có thời gian và kiên tri mà bạn

tre già thì măng mọc thôi, tre k già thì măng có mà chết đói, nói chung cứ tự mày mò rồi tìm hướng đi mới cho mình là ok nhất, kẻ tới sau mãi mãi đến sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week