Tại sao các mods có trách nhiệm ko giải quyết cho mình

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Tình hình là tham gia ở box Job maket bị scam ko dưới chục lần. Report thì các mods có trách nhiệm ko thèm giải quyết????
Tiên biểu những lần bị scam ở bõ này
http://mmo4me.com/showthread.php?52958-caoky-TUYEN-REF-DOLLARINCOME-BN-NGAY-005/page19
http://mmo4me.com/showthread.php?826...an-005LR/page7
http://mmo4me.com/showthread.php?873...nhan-ngay-02PP
........
Vì bị scam đã nhiều lần, muốn mod nào có trách nhiệm thì dẹp loạn bớt cái box này
Nhưng các mod ở box report ko giải quyét cho mình.
có hay ko tình trạng ăn hối lộ bao che ở đây?
http://mmo4me.com/showthread.php?87...am-o-box-Job-Market-ra-dao-nghi-ngho7i-1-tuan
Đã scam thì ra đảo vĩnh viễn , vì số tiền ít thì cho ra đảo 1 tuần có gì là sai
Chú daiveo ở đây là cố tình ko trả
Những người reg từ ngày 20/10 như newbievip,coloner,thanhtung..và mình (ở page 6 trở đi đến page 8) đều ko nhận dc tiền
Đến khi mình lập topic report ,bị dọa ra đảo mới vố trả cho 1 số người
bằnng chứng sau 1 tháng mới chịu trả

như vậy nếu mình ko report thì sẽ xù luôn những người này -> ko scam ở đây thì gọi là gì -> gần 20 người sau khi mình report mới nhận được tiền mà ko ai công tâm vào nói hộ 1 câu??
Thà rằng chủ thớt ofline thì ko nói, đằng này hằng ngâ2o xem topic
There are currently 4 users browsing this thread. (4 members and 0 guests)

Bạn thớt có muốn nói gì không? :binhsua90:
Hoặc là nói 1 câu ko có tiền trả thì mình thí cho, nhưng thái độ như vậy thì mình report đến cùng
Đến nay là ngày thứ 4 từ ngày report mà tiền vẫn ko có
và mình ko đồng ý với cách chứng minh ko scam kiểu mới ở đây
từ bao giờ forum có chuyện chứng mình scam kiểu lạ đời:
1 người thỏa thuận giao dịch với 10 người:
trả tiền cho 7-8 nhười kêu họ post proff còn -2-3 ngưồi xù luôn ko trả
->>>ko scam?????
Mình chỉ yêu cầu các mod có trách nhiệm giải quyết hoặc đưa ra lời giải thích hợp lý cho mình
các bạn ko liên quan yêu cầu ko comment làm loãng topic, nếu vào comment làm c ún, muốn comment gì thì lập thớt khác nhé
Thank

Last edited by a moderator:
cũng không phải căng thẳng đến mức đó . thớt hơi nóng
nóng cái gì? bạn bị scam chục lần bạhn chịu dc ko? đã nói ko liện quan ko comment, vui lòng đọpc hết giùm cái
Chưng minh scam là kêu những người ko nhận được tiền vào báo danh
ở đây chửng minh ko scam lại kêu những người đã nhận được tiền thì vào báo
-> ko thể chấp nhận được

Upvote 0
1- là làm giùm
2- là làm thuê
Hai khái niệm đó hoàn toàn khác nhau mà. Đã gọi là làm thuê thì dù 0.01$ cũng phải trả đàng hoàng. Còn ko có tiền thì cứ mang tiếng nhờ vả. Ai làm đc thì làm ko làm đc thì thôi! Vote cho chủ thớt 1 thank

Upvote 0
Upvote 0
Nếu là việc scam thì các bạn nên report sang box report scam, Mod bên đó sẽ giải quyết những member này. Box này có rất nhiều bào viết, mình chỉ có thể quản việc viết bài đúng sai nội quy, không thể lê la theo chân từng topic, mỗi topic đến vài chục page để xem tình hình chi trả nhanh hay chậm đủ hay thiếu được.

Khi gặp vấn đề tương tự, đầy đủ chứng cứ, các bạn cứ report scam, có hẳn box report cho các bạn.
Nếu bị cáo chi trả tiếp cho các bạn, các bạn làm việc tiếp với nhau thế nào thì tùy
Nếu không chi trả, vậy là scam, Mod bên report sẽ ban, xong, với 1 cái nick bị ban thì còn ai vào theo cái topic ấy nữa!

Upvote 0
1- là làm giùm
2- là làm thuê
Hai khái niệm đó hoàn toàn khác nhau mà. Đã gọi là làm thuê thì dù 0.01$ cũng phải trả đàng hoàng. Còn ko có tiền thì cứ mang tiếng nhờ vả. Ai làm đc thì làm ko làm đc thì thôi! Vote cho chủ thớt 1 thank
đúng nè. cái vụ mà tuyển ref nhờ đk bên MMO's Job Market để đua ref các trang offer hay PTC mà không trả hoặc trả nhỏ giọt rất nhiều.Nhưng ko cai lên tiếng

Upvote 0
Scam tiền ref cũng mang tội, hình phạt cũng là Banned vĩnh viễn.
Khi đã quá ngày hẹn mà chưa được trả ref back, các bạn có quyền report để giải quyết nhanh trong vòng 48h.

Xin cám ơn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week