Tại sao luôn là tìm sư phụ trong box offers ?

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Mình muốn hỏi ngược lại các bạn newbie là vì sao 99% topic lập xin tìm sư phụ đều là chọn offers?

Trong khi theo mình biết thì ngành nghề này ko được đánh giá cao như invest và PTU đâu nhé :eek:

Mình muốn hỏi ngược lại các bạn newbie là vì sao 99% topic lập xin tìm sư phụ đều là chọn offers?

Trong khi theo mình biết thì ngành nghề này ko được đánh giá cao như invest và PTU đâu nhé :eek:
Tại vì ai làm offer cũng giấu giấu diếm diếm bí bí mật mật:eek:

Tại vì ai làm offer cũng giấu giấu diếm diếm bí bí mật mật:eek:

Thật ra ngành nào cũng vậy mà :eek: đâu phải ai mò được cái gì cũng dậy cho người khác luôn đâu :oops:

Giờ phải làm cái rule. Nghiêm cấm khoe tiền trá hình.
Kiếm vài $ 1 ngày mà toàn khoe vài trăm làm newbie cứ lập toppic tìm sư phò :mad:

Tại ai cũng khoe ngày vài trăm $ từ offers :(

Thực chất thì proof kiếm hàng trăm tỷ cũng được mà , tại sao các bạn newbie ko hiểu là proof fake chỉ trong 1 phút nhỉ :eek:

ko lẽ do dân offer nhiều ng rảnh rỗi sinh nông nổi, làm đc chút ít đã tưởng pro nên đi khoe lung tung, trong khi nhiều cao thủ vẫn khiêm tốn
khiêm tốn khác với giấu diếm, có những th khoe $ lung tung tưởng bản thân giỏi lắm nhưng khi gặp newbie hỏi ra cứ giấu giấu giếm giếm ra vẻ thần bí, trong khi những pro thật sự thì họ khiêm tốn, ko khoe khoang nhưng hay giúp đỡ những newbie biết điều (nhiều newbie nc láo vcc, trong khi pro cao niên nc lại rất khiêm nhường)

ko lẽ do dân offer nhiều ng rảnh rỗi sinh nông nổi, làm đc chút ít đã tưởng pro nên đi khoe lung tung, trong khi nhiều cao thủ vẫn khiêm tốn
khiêm tốn khác với giấu diếm, có những th khoe $ lung tung tưởng bản thân giỏi lắm nhưng khi gặp newbie hỏi ra cứ giấu giấu giếm giếm ra vẻ thần bí, trong khi những pro thật sự thì họ khiêm tốn, ko khoe khoang nhưng hay giúp đỡ những newbie biết điều (nhiều newbie nc láo vcc, trong khi pro cao niên nc lại rất khiêm nhường)
Tớ vừa gặp 1 tên nhờ tớ hướng dẫn nó bảo "C ơi tớ chỉ có teamview 8 thôi c có teamview9 thì hướng dẫn tớ thế nào dc c cài team 8 đi" bá đạo quá:eek:

Boy đẹp giai cho mình hỏi invest là thể loại gì vậy :(

Thực chất thì proof kiếm hàng trăm tỷ cũng được mà , tại sao các bạn newbie ko hiểu là proof fake chỉ trong 1 phút nhỉ :eek:
chưa thấy ai show proof 100 tỷ cả , chỉ thấy >500 $ là đc show đều đều bên box offer!

Thế bác có nhận e làm đệ tử làm invest vs PTU koo_O

invest va PTU đều đòi hỏi time nghiên cứu lâu, đầu tư tiền nhiều hơn so với offer
Offer dễ học, time đầu tư ít hơn, dễ kiếm tiền hơn.
vì newbie họ luôn muốn kiếm được tiền trong time sớm nhất có thể

em là newbie nè có ai giúp e với ! :mad::mad::mad: e muốn làm offer để theo chân các pro!

invest va PTU đều đòi hỏi time nghiên cứu lâu, đầu tư tiền nhiều hơn so với offer
Offer dễ học, time đầu tư ít hơn, dễ kiếm tiền hơn.
vì newbie họ luôn muốn kiếm được tiền trong time sớm nhất có thể

Không sai .

Tuy nhiên nếu nói offer dễ học và dễ kiếm tiền tại sao lại phải lập topic liên tục tìm sư phụ ?

Nếu dễ thì ai cũng học được mà .

Vấn đề ở đây là vẫn cứ đua nhau theo mặc dù biết là nghề nào cũng khó như nhau đúng ko :confused:

Newbie trước khi lập toppic thì nên vào toppic trên phần stick payment offer wall để biết tình trạng của các admin trông ngóng tiền như con chờ bú sữa mẹ và vào các toppic xem mấy ông new khác làm ko nổi 1$/ngày. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week