Tại sao luôn là tìm sư phụ trong box offers ?

Tại newbie ảo tưởng offer lun dễ kiếm tiền,chứ ko biết off nát dần rồi,admin nhiều khi cũng phải khóc hận với net :(

Newbie trước khi lập toppic thì nên vào toppic trên phần stick payment offer wall để biết tình trạng của các admin trông ngóng tiền như con chờ bú sữa mẹ và vào các toppic xem mấy ông new khác làm ko nổi 1$/ngày. :D
Bác bảo như còn chờ bú sữa mẹ hơi quá,cùng lắm như tô thị hoá đá chờ chồng thui.

Offer ngày nay mà cứ ngỡ như cái thời 2003-2006. Thời ấy cả tháng kiếm vài K là bình thường với các pro.
Thời nay làm chít choa luôn được có vài đồng (mà ko biết được approve cái nào :confused:)
- Theo thời thế bây giờ thì cái gì cũng khó, cái gì cũng đầu tư hết, không tiền bạc thì công sức gấp bội haizzz.

Hiện tại chỉ thấy SCAM là dễ ăn, ai cần nhận sư phụ thì pm mình :D

Tại sao ai cũng tưởng offer dễ kiếm tiền vây? thật ra nó hơi loằng ngoằng đấy nhé, bay thấp thôi không lúc ngã đau lắm đó.:)

1- Newbi like offer vì họ không thích tốn time mà vẫn hái ra $ như 1 cái máy mà sư phụ họ dạy!
2- Newbi like offer vì do ảnh hưởng khoe $ của 1 số pro kích thích lòng ham muốn của họ!
3- Newbi like offer vì họ không muốn bỏ $ đầu tư mà vẫn sinh lợi.

==> offer sẽ nát nếu như quá nhiều người biết chút tanh tanh thì show thì tuyển men, men biết cách làm offer tự mò tự reg net tự làm 1 mình và net cạch mặt dân VN ngay lập tức vì là vs ăn ko ra gì!
Chỉ có Trung hot boy là pro nhất ! Hic! ước gì mình đc anh anh cho làm đệ :)

Em chịu khó nhiệt tình cẩn thận và thời gian online vô tân, theo mmo cũng được vài năm rồi mà tháng không kiếm nổi 100$. Có pro nào đi qua nhìn thấy xin nhặt e về dạy dỗ với ạ.

Em chịu khó nhiệt tình cẩn thận và thời gian online vô tân, theo mmo cũng được vài năm rồi mà tháng không kiếm nổi 100$. Có pro nào đi qua nhìn thấy xin nhặt e về dạy dỗ với ạ.
ngày nào tau cũng cho m ăn mà pet :D

pet này pro mà cứ giấu nghề nè :oops:

Tất cả là vì
newbie muốn anh nhanh gọn lẹ cấp kỳ.
tay không mà bắt cưới.
ngồi chơi, sư phụ dạy ròi tiền tự vào túi
Với mấy cái suy nghĩ đó nên toàn cứ tưởng offer hồng hào mập mạp kím sư phụ này sự phụ nọ.
Thật chất, off làm không bằng cạpt nữa
Nát qtqd ngày làm 2 3 đồng đã khó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week