Tại sao luôn là tìm sư phụ trong box offers ?

e lm offer ngày dc có 50$ :D:D:D

Này thì proof . Newbie đừng mơ nữa :oops:

nói thực thì cứ ảnh tiền ai cũng tham và lòng tham thì có tội , cho nen các pro đừng có show poof nếu k mún bị bực vì ức gì đó với newbai , cho họ xem họ sẽ mún dc như mình , bằng mọi giá họ sẽ tò mò , khoe tiền là chưa lớn chưa chín chắn :( đôi khi khoe xiu lấy tinh thần còn dc , khoe suốt thì đúng là trẻ con mà :(

làm off phải chịu khó tìm tòi, test off, nhiều đứa cứ ngồi 1 chỗ éo làm đi xin list off, bực mình, cho rồi k chịu tìm hiểu cách ăn lại còn ăn cháo đá bát, nản

làm off phải chịu khó tìm tòi, test off, nhiều đứa cứ ngồi 1 chỗ éo làm đi xin list off, bực mình, cho rồi k chịu tìm hiểu cách ăn lại còn ăn cháo đá bát, nản
đó là chuyện bình thường và hiển nhiên gặp gặp nửa gạp mãi . tình hình là theo bon tây chơi free downloads cho nó chắc cho rồi đi lòng vòng mấy cái 4rum coi ai cần cái gì thì shear link cái đó cho họ 1.000 downloand củng được 40$ dzậy là an lành nhất lạy phật :)amen

Thực chất thì proof kiếm hàng trăm tỷ cũng được mà , tại sao các bạn newbie ko hiểu là proof fake chỉ trong 1 phút nhỉ :eek:
nó biết là proof face thì nó đã ko phải là newbie

chả nhẽ thớt chưa từng là newbie ?

chả nhẽ thớt chưa từng là newbie ?
đúng, mình đã từng, nhưng khi mình là newbie mình gõ captcha khoảng vài năm :)

làm đi rồi biết ngày 2$ mà quai mồm ra đây, Offers chỉ dành cho người thất nghiệp kiếm tí $. húp cháo qua ngày. Như tui...cả tháng kiếm được vài đồng đủ tiền xăng

Mình cũng là newbie nhưng mình chưa bao h lập topic tìm sư phụ:D
Ông thầy lớn nhất của mình là Google,Youtube,Facebook...

Xác định bước chân vào offer là phải xác định sẽ gặp hỷ nộ ái ố đủ cả :D. Có những lúc vui mừng vì được nhận tiền dù chả nhiều nhặn gì, lúc bực tức làm hoài nó ko chịu lead cho. Có lúc công sức làm cả tháng bị nó band là thành tay trắng, tiền ko có 1 xu. Rồi đợi nó pay cái cổ cũng dài thêm 1 ít. Ôi nghiệp offer :rolleyes:

vậy tại sao trước kia pate k theo invest, PTU lại đi tìm sư phò offer :p
Mình muốn hỏi ngược lại các bạn newbie là vì sao 99% topic lập xin tìm sư phụ đều là chọn offers?

Trong khi theo mình biết thì ngành nghề này ko được đánh giá cao như invest và PTU đâu nhé :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week