Tâm sự của mình :(

Đang đi học ĐH mà :(

- Thì dem giấy xác nhận ở trường ra đưa cho nó để biết còn đang học ở trường . Còn nếu nó làm bí quá. làm một số dị tật trên thân thể mình là thoát ngay thôi:)

Nhỏ tới lớn chưa từng được nhìn cái giấy mời đó nó như thế nào :D. Thôi cố gắng. A trên đà lạt nè. Có gửi gắm tình yêu gì thì gửi A lo dùm cho okey :D
Rồi từ từ sẽ tới lượt bạn thôi bạn à, chạy đâu cho thoát được keke

14t girl đi đc ko mấy bác để em tống đi đã :D :p :D :p

Mình là mình rất muốn lên Đà Lạt một chuyến vì có một chuyện rất quan trọng trên đó, cơ mà hôm nay nhận ngay tin báo khảo sát thanh niên chuẩn bị nhập ngũ :( . Tại sao còn đang đi học mà cứ bắt nhập ngũ là thế nào? :(( . Mình buồn lắm cả nhà à, đang có việc cần làm trên Đà Lạt ý, nhưng mà chắc không kịp rồi chăng? Không lẽ số mình đen thế sao? :(( . Có ai hiểu cho tui hơm? :((
mấy thằng trốn nghĩa vụ trong xóm mình nó hay dùng cách trc khi đi khám nốc 2 3 ly càfe vào. mạch nó đập loạn xạ cả lên.:D

Và đây là lý do mình bị cận 2,5 :v

Muốn ko đi thì xăm kín tay hình đầu nâu, ác quỷ

(mình ko mún đi k phải k yêu tổ quốc, tại mình yêu mmo4 này quá nên ko đi nổi : ) ) )

Và đây là lý do mình bị cận 2,5 :v

Muốn ko đi thì xăm kín tay hình đầu nâu, ác quỷ

(mình ko mún đi k phải k yêu tổ quốc, tại mình yêu mmo4 này quá nên ko đi nổi : ) ) )
Theo Thông Tư Số: 36/2011/TTLT-BYT-BQP ! Càng xăm càng phải đi bộ đội nhé bác ! :(:(:(

bác xăm 2 chữ trường sa lên tay cho nó thấy mình yêu nước ở nhà đc rồi , nó ko bắt đi nữa :D

Bác nghe lời mình về săm hình này nè. Bảo đảm ở nhà ngay. 100% . :)

Theo Thông Tư Số: 36/2011/TTLT-BYT-BQP ! Càng xăm càng phải đi bộ đội nhé bác ! :(:(:(

Ồ vậy là nhà nước đang làm ngược lại để chơi lại ae đây, cao tay, dc dc ^^

========================================================

Vãi cả bạn này, thánh cmnr : ) )
Sợ rằng ko còn tay, đúng là lúc đó đảm bảo dc ở nhà thật =))

Bác nghe lời mình về săm hình này nè. Bảo đảm ở nhà ngay. 100% . :)

Đang đi học thì không phải đi nhe bác

bây giờ còn " lạch luật" được không các bác ? :D
hồi xưa thằng nào không muốn đi thì toàn uống cái này cái kia, giả vờ đủ trò hoặc đơn giản là " nộp phí" là không bị gọi đi nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week