Tâm sự của mình :(

Buồn quá...

có tut gì thì để lại cho ae nha

Mình là mình rất muốn lên Đà Lạt một chuyến vì có một chuyện rất quan trọng trên đó, cơ mà hôm nay nhận ngay tin báo khảo sát thanh niên chuẩn bị nhập ngũ :( . Tại sao còn đang đi học mà cứ bắt nhập ngũ là thế nào? :(( . Mình buồn lắm cả nhà à, đang có việc cần làm trên Đà Lạt ý, nhưng mà chắc không kịp rồi chăng? Không lẽ số mình đen thế sao? :(( . Có ai hiểu cho tui hơm? :((
lên Đà Lạt bao lâu mà nghe cứ như chết tới nơi ko bằng ấy =)) . chỉ là khảo sát thôi

Mình là mình rất muốn lên Đà Lạt một chuyến vì có một chuyện rất quan trọng trên đó, cơ mà hôm nay nhận ngay tin báo khảo sát thanh niên chuẩn bị nhập ngũ :( . Tại sao còn đang đi học mà cứ bắt nhập ngũ là thế nào? :(( . Mình buồn lắm cả nhà à, đang có việc cần làm trên Đà Lạt ý, nhưng mà chắc không kịp rồi chăng? Không lẽ số mình đen thế sao? :(( . Có ai hiểu cho tui hơm? :((

Nhét 10 mấy củ vào mấy anh xin làm dân quân phường hay lo ở nhà thì mắc hơn chút :rolleyes: nên lên Quận thì rẻ hơn ngay ban Động Viên nhé, nói nhỏ vào mấy anh rồi đưa sdt anh ấy sẽ gọi bạn cho giá ấy mà. Tốt nhất là làm dân quân cơ động nhé, chỉ lên vào dịp lễ và Tết, ko bị lo bị kêu lúc 25t, nhưng mà 5 năm, tính ra lên chưa đầy 4 ngày/1năm, 5 năm/20 ngày

Không phải là mình ko yêu tổ quốc mà là mình yêu ng yêu mình hơn :v
Mình cũng đã từ chối tổ quốc vì yêu người mình yêu nhưng giờ hối hận vì người mình yêu không có phải tổ quốc :D
Thớt còn trẻ mà yêu chi :D

Mình cũng đã từ chối tổ quốc vì yêu người mình yêu nhưng giờ hối hận vì người mình yêu không có phải tổ quốc :D
Thớt còn trẻ mà yêu chi :D
Yêu cho có người tâm sự :p, và "..." :D:D:D:D:D:D

Buồn thiệt chứ !

;)
:(
:(
Trong đó bây giờ loạn lắm . Có bêđê nữa đó.cẩn thận tối nó vào ăn khoai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150