Tâm Sự - Nghiệp MMO

Cái gì cũng có cái duyên của nó : lao động + đam mê + may mắn.

Nói thật làm công ty thì cùng lắm tháng 5,6 củ . Sell domain hoặc gmail thì giá cũng tầm đó rồi .
Anh em cố gắn tìm hiểu thử đi .. em đi lên từ bàn tay trắng.
tạo mối quan rộng với anh em trong mmo nhiều khi cũng cần họ giúp nhiều như xin xỏ chẳng hạn.

Nói thật làm công ty thì cùng lắm tháng 5,6 củ . Sell domain hoặc gmail thì giá cũng tầm đó rồi .
tạo mối quan rộng với anh em trong mmo nhiều khi cũng cần họ giúp nhiều như xin xỏ chẳng hạn.
Bác cho em theo đc ko

cho đi theo tạo gmail bán dạo vs p ơi

chúc mừng bác, bác kiếm khá quá, MMO dạo này ảm đạm, nên chuẩn bị bỏ nghề rồi.

đậu xanh sn 98 v l :)))) giởi hơn anh mày rồi =))

Đáng học hỏi đấy
Như anh đây đói rách mồm ra đây cậu em :D
Đùa chứ em đi con đường đó là tốt đấy, cần gì bằng cấp làm gì, ai nói gì kệ họ.
Điều dại dột nhất là đi làm vừa lòng tất cả mọi người, em có học này học nọ đi nữa mà ko kiếm nổi ăn như anh mới bị nói này.
Cũng kỹ sư bằng khá đàng hoàng nhé nhưng bỏ hẳn việc ở công ty để làm MMO và giờ đang kiếm tạm để đỡ nhục thôi .

Đáng học hỏi đấy
Như anh đây đói rách mồm ra đây cậu em :D
Đùa chứ em đi con đường đó là tốt đấy, cần gì bằng cấp làm gì, ai nói gì kệ họ.
Điều dại dột nhất là đi làm vừa lòng tất cả mọi người, em có học này học nọ đi nữa mà ko kiếm nổi ăn như anh mới bị nói này.
Cũng kỹ sư bằng khá đàng hoàng nhé nhưng bỏ hẳn việc ở công ty để làm MMO và giờ đang kiếm tạm để đỡ nhục thôi .

Bác cứ khiêm tốn...quan trọng vẫn là sự tự do và hạnh phúc..tự do tài chính và tự do thời gian là được rồi..đâu cần nhiều tiền đâu..:D

Bác cứ khiêm tốn...quan trọng vẫn là sự tự do và hạnh phúc..tự do tài chính và tự do thời gian là được rồi..đâu cần nhiều tiền đâu..:D

Chuẩn rồi
Làm việc không bị thằng nào quản thật là sướng :D

Bằng tuổi bạn, tôi còn đang ngồi trên ghế nhà trường, làm học sinh chăm ngoan học giỏi . Chưa làm được điều mà bạn làm bây giờ . Giờ chuẩn bị rời ghế nhà trường sau 5 năm và cũng là 5 năm gắn bó với MMO . Thăng trầm có, trắng tay có, có tiền gửi tiết kiệm cũng có . Sắp tới ra trường vác cái bằng KHÁ đi xin việc, hay cất tấm BẰNG vào 1 chỗ theo tiếp con đường MMO . Và coi đó là 1 công việc, 1 nghề để kiếm cơm . Dù cái kết cuối cùng là kiếm ra đồng tiền . Không phải đơn giản . Nhưng tôi khâm phục bạn . Chúc bạn luôn thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week