Tâm Sự - Nghiệp MMO

Bằng tuổi bạn, tôi còn đang ngồi trên ghế nhà trường, làm học sinh chăm ngoan học giỏi . Chưa làm được điều mà bạn làm bây giờ . Giờ chuẩn bị rời ghế nhà trường sau 5 năm và cũng là 5 năm gắn bó với MMO . Thăng trầm có, trắng tay có, có tiền gửi tiết kiệm cũng có . Sắp tới ra trường vác cái bằng KHÁ đi xin việc, hay cất tấm BẰNG vào 1 chỗ theo tiếp con đường MMO . Và coi đó là 1 công việc, 1 nghề để kiếm cơm . Dù cái kết cuối cùng là kiếm ra đồng tiền . Không phải đơn giản . Nhưng tôi khâm phục bạn . Chúc bạn luôn thành công
MMO không cần gắn bó lâu mới pro` được chỉ cần lòng quyết tâm mong muốn giàu có luôn tìm tòi học hỏi bất cứ cơ hội nào có được
Nên nhớ hãy đi bằng bàn tay trắng hay số vốn rất ít

Từ 2 bàn tay trắng gây dựng đc khoản nợ :p
Tháng tết tây e làm đc mấy chục củ nhưng giờ youtube nó cập nhật thuật toán nên đang móm các bác à.
Bác nào có món gì kiếm vài triệu 1 tháng cho e theo mới.... :(

Đáng học hỏi đấy
Như anh đây đói rách mồm ra đây cậu em :D
Đùa chứ em đi con đường đó là tốt đấy, cần gì bằng cấp làm gì, ai nói gì kệ họ.
Điều dại dột nhất là đi làm vừa lòng tất cả mọi người, em có học này học nọ đi nữa mà ko kiếm nổi ăn như anh mới bị nói này.
Cũng kỹ sư bằng khá đàng hoàng nhé nhưng bỏ hẳn việc ở công ty để làm MMO và giờ đang kiếm tạm để đỡ nhục thôi .
lâu lắm rồi nghe dc câu còm men hay:D:rolleyes:. Chúc bác thành công trên con đường mình đã chọn:rolleyes::)

thấy pro cũng hay đi mấy toppic kiểu vài song gây war nhỷ :D
mình dị ứng đám scam bác à, cứ thấy mấy thằng PR bản thân thì cứ như là vài ngày sau có report thôi =)) Mình dị ứng thể loại này lắm, như bác không làm gì thì mình war làm gì (có thằng thèm thịt mình lắm =)) ) nó rình thấy mình war là banned mình ngay ấy :D

còn 1 thằng có BH nữa, PR cho lắm vào rồi đăng bán tool toàn chục chai, hố hố.

Có ai thấy @binhw bình luận như ăn xin ko?o_O

thớt vậy là ngon hơn mình r !:( :( 1 tháng 10 mấy củ là ước mơ của mình mà mình tháng lèo tèo 1 -2 củ :( nhận em làm đệ với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week