[Tâm sự] Sinh viên IT năm 1 bước chân vào mmo được 5 tháng

Mmo nó rất rộng, bạn nên tìm hiểu xem mình phù hợp với cái nào rồi theo, hồi đó mình theo làm offer. Theo đến giờ luôn ;).

nói ko phải khen dm đầu năm mà than nghèo kể khổ rồi, kiếm ko đc $ là do các bạn thôi, nói thật dù là new kiếm 1-200$ 1 tháng ko phải khó, cái khó là các bạn quá lười :)
Tớ hog lười nè =]] cơ mà cũng chả kiếm đc nhìu =]]

Nói chung muốn kiếm tiền bằng mmo thì chăm chỉ tìm tòi 1 chút, đừng có vô topic mở cái topic nhận sư phụ đồ đệ. Ko ai chỉ cho đâu, :rolleyes:. Hồi mình làm mình trả 1tr nhờ 1 ông hướng dẫn căn bản, rồi từ từ mình phát triền lên. Cũng có tí chất xám lên phát triển nhanh. Mình mới đây tậu đc căn nhà cho ba má. Cố gắng năm nay ra trường, kiếm thêm chút vốn rồi ra kiếm việc hoặc kinh doanh gì đó chứ ko thể ngồi ôm cái máy tính suốt thế này đc :D

Giỏi thế b ơi. Tậu đc nhà cho ba má tuổi này là quá giỏi r. He. Mình ước sẽ xây nhà mới hoặc mua sắm linh tinh trog gd nhưng chắc còn xa lắm. Độ chục năm nữa :)))))))

bước vào MMO thì tự mò mà ra chứ k phải ngồi đợi ng ta chỉ bạn ah, :)
Bác cọc vậy,xin lỗi chứ dm rõ ràng làm gì cũng phải mài rồi mò,người ta than là chuyện của ng ta,người ta tìm thầy học kiếm tiền ai nhận thì nhận,bác k có quyền mà phán cho rằng nó là hợp lí nhung dung có nghĩ với cái ytb của mình mà vênh cái mặt lên với cuộc doi,top nào em vào cũng gặp cmt của bác! Xin lỗi chứ éo có ai hoàn thiện cả! Chúc bác may mắn hạnh phúc và thoả mãn với những gì bác nghĩ

Bác cọc vậy,xin lỗi chứ dm rõ ràng làm gì cũng phải mài rồi mò,người ta than là chuyện của ng ta,người ta tìm thầy học kiếm tiền ai nhận thì nhận,bác k có quyền mà phán cho rằng nó là hợp lí nhung dung có nghĩ với cái ytb của mình mà vênh cái mặt lên với cuộc doi,top nào em vào cũng gặp cmt của bác! Xin lỗi chứ éo có ai hoàn thiện cả! Chúc bác may mắn hạnh phúc và thoả mãn với những gì bác nghĩ
Chuẩn, thằng này tinh vi lắm =)) Kệ nó đi =))

mình nói là chuyện của mình ông ta ko ý kiến thôi cậu ý kiến làm cc gì :)

Tớ hog lười nè =]] cơ mà cũng chả kiếm đc nhìu =]]
bố chém quá đi :oops:
E cung mun theo cnnt ma chua biết học từ đau bác chỉ bảo dùm e ạ
CNTT nó nhìu cái còn tùy vào cậu chứ cậu thích đi theo hướng nào thì tìm hiểu học theo hướng ấy, học hết thì chắc :oops:

chắc ng t bít mới nói thế thôi :D
tớ chả quan tâm tớ chỉ bít tớ ko trêu ai ko chọc ai thì đừng bám cắn tớ, tớ nói ông thread ông ý ko nói gì tớ thì thôi những người khác ko có quyền gì nói tớ cả .

tớ chả quan tâm tớ chỉ bít tớ ko trêu ai ko chọc ai thì đừng bám cắn tớ, tớ nói ông thread ông ý ko nói gì tớ thì thôi những người khác ko có quyền gì nói tớ cả .
ớ chả quan tâm tớ chỉ bít tớ ko trêu ai ko chọc ai thì đừng bám cắn tớ ! nói mà không biết ngượng!!!

Nói chung muốn kiếm tiền bằng mmo thì chăm chỉ tìm tòi 1 chút, đừng có vô topic mở cái topic nhận sư phụ đồ đệ. Ko ai chỉ cho đâu, :rolleyes:. Hồi mình làm mình trả 1tr nhờ 1 ông hướng dẫn căn bản, rồi từ từ mình phát triền lên. Cũng có tí chất xám lên phát triển nhanh. Mình mới đây tậu đc căn nhà cho ba má. Cố gắng năm nay ra trường, kiếm thêm chút vốn rồi ra kiếm việc hoặc kinh doanh gì đó chứ ko thể ngồi ôm cái máy tính suốt thế này đc :D
thím 92 hả = tuổi mình nè :D , hồi cấp 2 có thằng bạn học hành cũng bt , ngu hơn mình chút , nhưng nhà nó có cái máy tính nên cũng biết ít tin học , 7 8 năm sau mình sub 1 em gái rõ xinh thấy suốt ngày like ảnh nó nên mới biết nó thành công , thấy mở 1 công ty SEO với chục nhân viên, viết 2 quyển sách , 1 quyển là maketting facebook từ A-Z , cũng MMO mà lên thì phải , thế mới biết ko phải cứ học giỏi là thành công , quan trọng nhất là vẫn chọn đúng hướng và sở trường :rolleyes: , may mắn là yếu tố cực kì quan trọng , từ 1 lần may mắn có thể dẫn đến cực kì nhiều cơ hội , đặc biệt trong cái ngành IT này :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom