[Tâm sự] Sinh viên IT năm 1 bước chân vào mmo được 5 tháng

ớ chả quan tâm tớ chỉ bít tớ ko trêu ai ko chọc ai thì đừng bám cắn tớ ! nói mà không biết ngượng!!!
việc đết gì phải ngượng, ng tớ nói là ông thread đấy ông ta ko nói gì tớ thì thôi người khác đết có cái quyền gì nói tớ cả :) ko thích thì block sao phải xoắn :)

việc đết gì phải ngượng, ng tớ nói là ông thread đấy ông ta ko nói gì tớ thì thôi người khác đết có cái quyền gì nói tớ cả :) ko thích thì block sao phải xoắn :)
:) cũng giống như việc người ta than thở,rồi tìm sư phụ cũng đâu liên quan gì đến anh! ok chấm dứt tại đây...

Tớ cũng học IT này. nhưng tui ko có bỏ học. Học vẩn trung bình thui. tiền thì hũng thỉnh ~5tr/tháng

Trong mmo này nếu gọi anh là pro thì cũng được mà không gọi lả pro cũng không sao vì bước chân vào mmo là 2 bàn tay trắng nhưng với sự đam mê và nhiệt huyết giờ thu nhập đã ổn định và từng bước đi đến đích mơ ước của mình. Khởi nghiệp bằng nghệ gõ capcha và giờ đã có 3 site web để kinh doanh. Tổng đầu từ 3 web vào tầm 130 triệu . Bạn bè trên mmo này cũng khá nhiều rùi giờ động vào cái gì cũng ra được tiền vì với kiến thức của mình chắc chẳng bao giờ chết đói được. Chia sẻ cho anh em chút là hãy tìm hiểu những thứ mình thích và phát huy những thế mạnh của mình không nhất thiết mình phải là phải đúng chuyên ngành.
Với thời buổi hiện này anh em muốn gắn bó thì phải lựa chọ một cho mình một dịch vụ vì với mmo thì cái gì rùi sẽ nát để cái mới nó lên vì vậy muốn có sự ổn định phải có một dịch vụ. Khi có rùi các bạn muốn làm gì cũng có thể làm được , như mình hiện tại có 2 dịch vụ đã sinh ra lãi và có cuộc sống ổn định để nuôi một dịch vụ mới . Cứ như vậy mà phát triển.2015 sẽ thêm dịch vụ live chat cho mọi người có web riêng.
Mồng 4 tết chắc nhiều anh em cũng say hết rùi nhưng cũng chúc anh em năm mới an lành và kiếm nhiều tiền
bác nói chí lú quán :D

Cũng là sinh viên IT năm 2, tham gia MMO được 1 năm rồi, đến giờ đã có thể kiếm 1000$/tháng....quả đúng con đường mình chọn :D

Em hen hơn chủ thớt .. có thằng bạn 2k11 nó trong đây nó chỉ chọt vài cái .. 10 ngày đầu tiên kiếm đc $97 .. xong lai rai tào lao cũng được thêm ... vô đủ thứ trong mmo .. kiếm lai rai sống qua ngày .. Làm hại rớt 3 môn :(( .. mà 30s là xong rồi nên giờ cũng đở khổ .. chứ lúc đang luyện mà toàn mmo nên rớt mới đau.. Dùng tiền mua chuộc ngược lại mới qua đc ^^ .. 8/2013 > 22/2/2015 cũng kiếm được trên 100tr . Bèo .. thời gian đó t bạn nó kiếm hơn cả tỉ rồi . Giờ thu nhập cũng đc 3tr > 7 8tr/m ;) ( hên xui vì offer :mad: )

Em hen hơn chủ thớt .. có thằng bạn 2k11 nó trong đây nó chỉ chọt vài cái .. 10 ngày đầu tiên kiếm đc $97 .. xong lai rai tào lao cũng được thêm ... vô đủ thứ trong mmo .. kiếm lai rai sống qua ngày .. Làm hại rớt 3 môn :(( .. mà 30s là xong rồi nên giờ cũng đở khổ .. chứ lúc đang luyện mà toàn mmo nên rớt mới đau.. Dùng tiền mua chuộc ngược lại mới qua đc ^^ .. 8/2013 > 22/2/2015 cũng kiếm được trên 100tr . Bèo .. thời gian đó t bạn nó kiếm hơn cả tỉ rồi . Giờ thu nhập cũng đc 3tr > 7 8tr/m ;) ( hên xui vì offer :mad: )
Trong đây nhiều thánh offer quá nhỉ. Cậu nhận training không:) mình dùng $ mừng tuổi hầu :) được cái nhanh hiểu và đã thử qua offer rồi. Chỉ là không có acc Net và không biết cách cho nó lead :(( bạn nhận train thì tốt quá :)

Trong đây nhiều thánh offer quá nhỉ. Cậu nhận training không:) mình dùng $ mừng tuổi hầu :) được cái nhanh hiểu và đã thử qua offer rồi. Chỉ là không có acc Net và không biết cách cho nó lead :(( bạn nhận train thì tốt quá :)

IOS cậu ui ... mình làm lính .. ăn đã khổ rồi .. ăn cuả cậu thêm nữa thì nó ác quá .. làm mệt mỏi hết con sock vip luôn chắc được 200k ^^ ( trừ miss ) .. trừ phí rồi .. 8 tiếng hơn đó nhé .. mạng phải mạnh.. mấy con lead nó chứng khí lúm .. mình ko tính điểm app ăn đc nhé .. cho giá $10/ ngày thôi .. :D .. nên gặp rate hơi chua cậu nãn cũng vậy ^^ .. rate chua thì chua .. miễn làm $10 /d đc ròi :D ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week