Cheat Traffic Tăng view youtube qua được 301 .

Nhận đc 1000 minutes rồi bạn :D
Đã lên VIP Luôn :D
Thanks nhé

thấy trên site báo là 18x lượt xem nhưng vào video thì chỉ có mấy chục lượt xem, k biết bị lỗi gì

[email protected]
Cho mình 1slot nhé :D Đang nghiên cứu thêm :D Thanks trước :D
ok rùi đó bạn , bạn cứ ngâm cứu đi nhé, thấy tốt thì giới thiệu với bạn bè của bạn hộ mình nhé. Hệ thống càng đông anh em càng kiếm được nhiều tiền

thấy trên site báo là 18x lượt xem nhưng vào video thì chỉ có mấy chục lượt xem, k biết bị lỗi gì
do khi youtube ở mức trên 301 lượt view thì tăng được view thì các IP xem phải khác nhau , do hệ thống còn ít người lên có thể 1 người xem lại cho bạn 3-4 lượt lên lượt view nó sẽ ít hơn báo ở web đó bạn. Khi nào hệ thống đủ đông thành viên thì bạn sẽ thấy sự khác biệt

Bác ráng post ra 4rum nc ngoài kiếm ít view nước ngoài ý bác. Mà nếu hết hạn vip nhưng còn phút thì có tăng đc view youtube ko bác?

Bác ráng post ra 4rum nc ngoài kiếm ít view nước ngoài ý bác. Mà nếu hết hạn vip nhưng còn phút thì có tăng đc view youtube ko bác?
thoải mái nhé. nhưng link sẽ bị giới hạn lại đó. Vip được 50 link còn thường được 3 link thôi :D

mà site hoạt động sao thế nhỉ, ko giống như mấy trang suf binh thường @@, thực sự là em ko biết dùng sao luôn á

mà site hoạt động sao thế nhỉ, ko giống như mấy trang suf binh thường @@, thực sự là em ko biết dùng sao luôn á
em cho hệ thống mở cửa sổ popup thì sẽ surf được, vào trình duyệt mozia ff để nó surf được mượt hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back