Tất cả sự việc member tadditimem12

Status
Not open for further replies.
Reactions
1
MR
0.000
Do nick clone ( mới lập ) nên ko post vào box Repost Scam được mong Mod nào đi qua chuyển dùm.
Các bạn ai quan tâm tới vụ này thì cố gắng theo dõi topic này sẽ hiểu ra được ít nhiều.

Đầu tiê mình xin nhận luôn mình chính là người hack yahoo: tripro1132001

Lý do hack nick: là do ghét thằng tadditimem này và đồng đảng của nó vì đã đâm BB lại còn vác lên đây bán, mình biết mình nói với chúng nó cũng như không và một mình nếu lộ diện trên forum thì ko thể nào thắng nổi chúng nó. Ở đây mình cũng nói luôn chú taditimem12 này và chú xxxx( ta biết chú này cũng có góp 1 phần không nhỏ trong vụ zeek và kiếm khá nhiều từ đó ) hợp tác với nhau một đâm một bán lợi nhuận thấy chia theo tỷ lệ 4-6 ( đọc log chát thấy vậy), ngoài ra chòn nhiều người khác mà mình không tiện nói ra. Và thái độ nói chuyện của tadditimem rất khó chịu tỏ ra khinh người động tý là chửi khiến mình thấy rất ghét. Nhưng cái lý do chính đáng nhất vẫn là cái chúng nó làm với BB vì tài sản của mình ở BB ko phải là nhỏ và vẫn đang suppost với BB rất nhiệt tình nhưng dạo gần đây BB nó có nói nó đang bị dính pz bẩn và CC đâm vào quá nhiều. Mình thấy rất rõ ngày tàn của BB nên rất lo sợ về miếng ăn của mình, không còn cách nào mình phải chơi lại chúng nó. Mới đầu định xâm nhập vào yh 1 trong 2 thằng để lấy bằng chứng post lên nhưng mình nghĩ vậy vẫn chưa đủ nên làm thêm cho chúng nó phải nát luôn nên khi vào được yahoo của tadditimem mình đã chụp lại log chát của nó và xxxx và tiện thể đi scam lung tung rồi nghĩ ra 1 kịch bản khác thay lại mail thay thế mail gốc của taditimem vào rồi làm cái topic như của TuanXuan nhưng ai ngờ sự việc theo kịch bản vkl chính TuanXuan đã giúp mình làm việc này nên nó không thể nào cãi được. Ah viết đến đây nhớ ra cái bạn taditimemriny gì đó bảo là mail thay thế đã xóa thì ko thêm lại được mình nghĩ buồn cười quá :))!

Và các bạn nghĩ xem hôm qua lấy được tiền scam xong, chưa ai biết gì nạn nhân ấn refund 33,6$ từ tk của cậu ấy chuyển vào tk bị mình lấy mình đã ấn comfim ngay và số tiền về ngay trong tk của c ấy. Căn bản là do mình chỉ muốn chơi với thằng taditimem này 1 tí thôi chứ ko muốn hại ai và hôm nay mình đã trả lại acc pz rồi. Đến đây các bạn tự suy luận nhé log chát thì bảo tadditimem hoặc nạn nhân post lên cho mà xem.

Và sáng nay khi mà tadditimem k thể làm thế nào được nữa :)) mình đã pm nó và cậu ấy cũng đã xin lỗi mình rất nhiều và hứa sẽ không làm hại tới BB nữa. Vậy nên mình cũng đã tha thứ và hứa sẽ làm topic như thế này đây. Và mình cũng thấy hơi quá cho tadditimem vì thực ra cậu ấy cũng không có ý định scam và từ trước giờ vẫn rất uy tín, hôm nay bị như vậy cũng là bài học đắt giá. Các bạn đọc xong không hiểu thì coment tại topic mình sẽ giải đáp hết tất cả! Và mình mong từ giờ đừng ai biến MMO thành UG nữa vì như thế ko sớm thì muộn forum này cũng die theo vnw thôi!

Last edited by a moderator:
Hôm nay nhiều tin giật gân quá
1. Scammer TRẢ LẠI TIỀN cho bị hại vì lỗi do ghét taditimem12 nên scam
2. Người HACK nick lên tiếng hack nick là do
ghét taditimem12 nên hack

Đây là sự thật hả????

Last edited by a moderator:
Chuyện này được lên báo daantri.mmo vào chuyên mục : Trẻ em lớp 1 nhặt được tiền rồi trả cho người bị hại

PRo nào vậy :| , chỉ em bít cách phòng chống hack yahoo đc ko :|

xin cảm ơn....................

- - - Updated - - -

xin cảm ơn....................

Mình cần proof :m122: Bạn làm thế thì sẽ xảy ra 2 vấn đề:
1) Chẳng thanh minh gì cho taditimem cả mà ngược lại còn vô tình đá thêm 1 đá cho bạn taditimem mau xuống vực :m122:
2) nếu là taditimem thì thôi cái trò này đi chẳng mang lại cái gì ngoài sự nghi kỵ và phán là scammer nhiều hơn :m020:

Hôm nay nhiều tin giật gân quá
1. Scammer TRẢ LẠI TIỀN cho bị hại vì lỗi do ghét taditimem12 nên scam
2. Người HACK nick lên tiếng hack nick là do
ghét taditimem12 nên hack

Đây là sự thật hả????
Đính chính với Ruby nhé: mình ko phải scam và mình làm thế là vì miếng ăn của mọi người đặc biệt là mình :)

dẹp mẹ cái trò thanh minh vớ vẩn này đi :|

cùng 1 thằng cả thôi :|

vậy thì việc éo gì phải clone nick vào đây post bài... tao éo tin mày éo có nick chính... ngon hack nick tau đi... :m156::m156::m156:

Mình cần proof :m122: Bạn làm thế thì sẽ xảy ra 2 vấn đề:
1) Chẳng thanh minh gì cho taditimem cả mà ngược lại còn vô tình đá thêm 1 đá cho bạn taditimem mau xuống vực :m122:
2) nếu là taditimem thì thôi cái trò này đi chẳng mang lại cái gì ngoài sự nghi kỵ và phán là scammer nhiều hơn :m020:
Bạn cần gì ra pm yahoo: nguyenlonghung89 mình cho hết từ đầu đến đít, ae mình đi đâu mà vội hả phồng tôm.

:binhsua08: Chuyện cổ tích đời nay , mấy bác đừng làm trò cho e cười nữa chết mất :m146:

Buzz onha_kiemtien đi :m122: ta đang xem thử coi proof thế nào :m021:
Còn việc ai nói taditimem thế nào giờ ta cũng kệ vì taditimem đối với ta chưa 1 lần nào sai với 2 chữ anh em :m020:

vậy thì việc éo gì phải clone nick vào đây post bài... tao éo tin mày éo có nick chính... ngon hack nick tau đi... :m156::m156::m156:
VL bác. Sở dĩ hack được yh tadditimem vì nó bảo mật chán quá chính vì ko động được tới DuongQuyen nên mới phải vậy :))
P/S: ko clone sợ động đến nhiều ae. Ở đây mới chỉ động tới DuongQuyen!

giống cá độ quá. ko biết chú nào lập topic nhưng, nhưng lhp đã nói:
1. thanh minh thật ra làm mọi ng nghi ngờ taditimem nhiều hơn, bỏ đá xuống giếng, nhưng cg có thể làm 1 số ng tin là, có thằng muốn hại bước 2, nên có khi 1 số chú quay ra thấy tội nghiệp tadi
2. clone tự thanh minh nhưng làm mọi ng ghét thêm
nói chung là, dek tin dc thằng nào

Quả báo thôi, có chơi có chịu, sao phải xoắn :|
Cứ như bác này có phải hay hơn ko, MMO mà cứ cho mấy bọn UG vào thì nát như tương. Nhưng nói đi cũng phải nói lại, ko có UG thì khối người ko mua dc tool, key, domain, VPS,... giá rẻ :|

Do nick clone ( mới lập ) nên ko post vào box Repost Scam được mong Mod nào đi qua chuyển dùm.
Các bạn ai quan tâm tới vụ này thì cố gắng theo dõi topic này sẽ hiểu ra được ít nhiều.

Lý do hack nick: là do ghét thằng tadditimem này và đồng đảng của nó vì đã đâm BB lại còn vác lên đây bán, mình biết mình nói với chúng nó cũng như không và một mình nếu lộ diện trên forum thì ko thể nào thắng nổi chúng nó. Ở đây mình cũng nói luôn chú taditimem12 này và chú Duong Quyen( ta biết chú này cũng có góp 1 phần không nhỏ trong vụ zeek và kiếm khá nhiều từ đó ) hợp tác với nhau một đâm một bán lợi nhuận thấy chia theo tỷ lệ 4-6 ( đọc log chát thấy vậy), ngoài ra chòn nhiều người khác mà mình không tiện nói ra. Và thái độ nói chuyện của tadditimem rất khó chịu tỏ ra khinh người động tý là chửi khiến mình thấy rất ghét. Nhưng cái lý do chính đáng nhất vẫn là cái chúng nó làm với BB vì tài sản của mình ở BB ko phải là nhỏ và vẫn đang suppost với BB rất nhiệt tình nhưng dạo gần đây BB nó có nói nó đang bị dính pz bẩn và CC đâm vào quá nhiều. Mình thấy rất rõ ngày tàn của BB nên rất lo sợ về miếng ăn của mình, không còn cách nào mình phải chơi lại chúng nó. Mới đầu định xâm nhập vào yh 1 trong 2 thằng để lấy bằng chứng post lên nhưng mình nghĩ vậy vẫn chưa đủ nên làm thêm cho chúng nó phải nát luôn nên khi vào được yahoo của tadditimem mình đã chụp lại log chát của nó và DuongQuyen và tiện thể đi scam lung tung rồi nghĩ ra 1 kịch bản khác thay lại mail thay thế mail gốc của taditimem vào rồi làm cái topic như của TuanXuan nhưng ai ngờ sự việc theo kịch bản vkl chính TuanXuan đã giúp mình làm việc này nên nó không thể nào cãi được. Ah viết đến đây nhớ ra cái bạn taditimemriny gì đó bảo là mail thay thế đã xóa thì ko thêm lại được mình nghĩ buồn cười quá :))!

Và các bạn nghĩ xem hôm qua lấy được tiền scam xong, chưa ai biết gì nạn nhân ấn refund 33,6$ từ tk của cậu ấy chuyển vào tk bị mình lấy mình đã ấn comfim ngay và số tiền về ngay trong tk của c ấy. Căn bản là do mình chỉ muốn chơi với thằng taditimem này 1 tí thôi chứ ko muốn hại ai và hôm nay mình đã trả lại acc pz rồi. Đến đây các bạn tự suy luận nhé log chát thì bảo tadditimem hoặc nạn nhân post lên cho mà xem.

Và sáng nay khi mà tadditimem k thể làm thế nào được nữa :)) mình đã pm nó và cậu ấy cũng đã xin lỗi mình rất nhiều và hứa sẽ không làm hại tới BB nữa. Vậy nên mình cũng đã tha thứ và hứa sẽ làm topic như thế này đây. Và mình cũng thấy hơi quá cho tadditimem vì thực ra cậu ấy cũng không có ý định scam và từ trước giờ vẫn rất uy tín, hôm nay bị như vậy cũng là bài học đắt giá. Các bạn đọc xong không hiểu thì coment tại topic mình sẽ giải đáp hết tất cả! Và mình mong từ giờ đừng ai biến MMO thành UG nữa vì như thế ko sớm thì muộn forum này cũng die theo vnw thôi!

theo dõi mấy topic, nản chẳng buồn nói

- - - Updated - - -

Lý do hack nick: là do ghét thằng tadditimem này và đồng đảng của nó vì đã đâm BB lại còn vác lên đây bán, mình biết mình nói với chúng nó cũng như không và một mình nếu lộ diện trên forum thì ko thể nào thắng nổi chúng nó. Ở đây mình cũng nói luôn chú taditimem12 này và chú Duong Quyen( ta biết chú này cũng có góp 1 phần không nhỏ trong vụ zeek và kiếm khá nhiều từ đó ) hợp tác với nhau một đâm một bán lợi nhuận thấy chia theo tỷ lệ 4-6 ( đọc log chát thấy vậy), ngoài ra chòn nhiều người khác mà mình không tiện nói ra. Và thái độ nói chuyện của tadditimem rất khó chịu tỏ ra khinh người động tý là chửi khiến mình thấy rất ghét. Nhưng cái lý do chính đáng nhất vẫn là cái chúng nó làm với BB vì tài sản của mình ở BB ko phải là nhỏ và vẫn đang suppost với BB rất nhiệt tình nhưng dạo gần đây BB nó có nói nó đang bị dính pz bẩn và CC đâm vào quá nhiều. Mình thấy rất rõ ngày tàn của BB nên rất lo sợ về miếng ăn của mình, không còn cách nào mình phải chơi lại chúng nó. Mới đầu định xâm nhập vào yh 1 trong 2 thằng để lấy bằng chứng post lên nhưng mình nghĩ vậy vẫn chưa đủ nên làm thêm cho chúng nó phải nát luôn nên khi vào được yahoo của tadditimem mình đã chụp lại log chát của nó và DuongQuyen và tiện thể đi scam lung tung rồi nghĩ ra 1 kịch bản khác thay lại mail thay thế mail gốc của taditimem vào rồi làm cái topic như của TuanXuan nhưng ai ngờ sự việc theo kịch bản vkl chính TuanXuan đã giúp mình làm việc này nên nó không thể nào cãi được. Ah viết đến đây nhớ ra cái bạn taditimemriny gì đó bảo là mail thay thế đã xóa thì ko thêm lại được mình nghĩ buồn cười quá :))!

theo dõi mấy topic, nản chẳng buồn nói

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week