Matrix TAT-Theadsteam.com-Hot Revshare không Repurchase 115%- 120% ROI | Payza- STP- PM- Payeer- BTC

Lên thuyền cùng anh em

Anh em nhớ Surf 10 Ads để được hưởng lãi nhé.
Không như các revshare khác đã chạy thường phải tắt chức năng Surf Ads để giảm quá tải cho site trong vài ngày.
Nhưng TAT vẫn yêu cầu members Surf 10 Ads bình thường để nhận lãi.

@proReflex , @thienantm
Theo các pro thì có nên tái em này ko, lâu lắm rồi e ko có chơi rev nên ko hiểu với khởi đầu thế này + sức ảnh hưởng ban đầu thế này có trụ được tầm 3 tháng không
Trước RAB ban đầu 20k mem mà chả được 2 tháng
Vẫn nhớ đúng thời điểm này năm ngoái RAB cứ 2h lại rút 200$, 1 đêm dậy 3-4 lần ko ngủ được trong 2-3 tuần :p:p

@proReflex , @thienantm
Theo các pro thì có nên tái em này ko, lâu lắm rồi e ko có chơi rev nên ko hiểu với khởi đầu thế này + sức ảnh hưởng ban đầu thế này có trụ được tầm 3 tháng không
Vẫn nhớ đúng thời điểm này năm ngoái RAB cứ 2h lại rút 200$, 1 đêm dậy 3-4 lần ko ngủ được trong 2-3 tuần :p:p

Chú đầu tư lớn + có refs com thì đầu tư khoảng 2 tuần - 1 tháng là ổn :)

@proReflex , @thienantm
Theo ngu ý của em thì vốn lón chỉ cần tái 1-2 tuần là vừa đủ rồi a à hi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week