Matrix TAT-Theadsteam.com-Hot Revshare không Repurchase 115%- 120% ROI | Payza- STP- PM- Payeer- BTC

Đã có những proof đầu tiên của member VN
Rút thử cho biết rồi thì tái
Rút sau 3h đồng hồ thì tiền về và fee=0

Đang đề nghị em admin nâng cấp sever hihi. Chứ mem tăng khiếp quá :D

Site vẫn đang gặp vấn đề về loaded. Hy vọng admin sớm đổi sever :D

Chịu khó ít thời gian đi các bạn, nhiều người đã đề nghị vấn đề nâng cấp server mạnh hơn đến admin rồi. Và admin nói rằng là "We are working on it" :D

Các cậu quá khen, mình chỉ tạm thời được xếp vào vị trí đó thôi.
Mình đoán các vị trí ngày mai sẽ thay đổi do sự trở lại của refs của nhiều big leaders sau 2 ngày nghỉ lễ từ UK và US :D

Dù sao cũng chúc mừng bác
Thật ngưỡng mộ :D

Anh gặp may mắn thôi chú ạ :)
Cám ơn chú nhé ;)
rất có cảm tình với pro này, thông tin site nào đưa ra cũng rất "đáng xem", đều là tin có ý nghĩa thực tế chứ ko mị dân, ko cảm thấy pro này giới thiệu site vì mục đích "ăn tiền ref". Có điều tiếc là chưa có duyên tham gia làm ref các site mà pro này review, vì pro này chuyên revshare, mà mảng revshare thì mình ít tham gia :D

rất có cảm tình với pro này, thông tin site nào đưa ra cũng rất "đáng xem", đều là tin có ý nghĩa thực tế chứ ko mị dân, ko cảm thấy pro này giới thiệu site vì mục đích "ăn tiền ref". Có điều tiếc là chưa có duyên tham gia làm ref các site mà pro này review, vì pro này chuyên revshare, mà mảng revshare thì mình ít tham gia :D

Đồng quan điểm :D

Các bạn quá đề cao mình. Thực sự mình chỉ giới thiệu được vài site có giá trị thôi. Nhưng thật lòng cám ơn các bạn :)

Các bạn quá đề cao mình. Thực sự mình chỉ giới thiệu được vài site có giá trị thôi. Nhưng thật lòng cám ơn các bạn :)

Anh lấy đó làm động lực để giới thiệu thêm nhiều site có giá trị cho anh em là ok rồi
Tiếc khi ko được theo MPA từ đầu

Đồng quan điểm và ý kiến. E cũng đang học theo 3 anh đây , không biết khi nào mới được level cỡ như 3 anh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week