Tevonhd scam 20 pz

mình không cần biết tehontvd là ai trung gian như thế nào, 1 cái luật cứng nhắc để dễ lách luật, trung gian cũng nguy hiểm, mà xong lại còn nghi ngờ mỗi 1 người, sao người kia không nghi ngờ đi lại nghi ngờ mỗi một người, trung gian như thế đấy, hay trung gian lập ra cho scam rình, để lợi dụng uy tín trung gian mà người ex,sell,buy lơ là để bị ăn cam dễ dàng hơn, hay chính trung gian scam lợi dụng lỗ hổng của cái luật cứng nhắc. không có gì là không thể, đúng là:-<, vụ nào report scam cũng chìm ngỉm, thế này scam còn lộng hành và giàu hơn nữa nhờ dịch vụ trung gian

forum này toàn mem gió chiều nào theo chiều ấy. đóng phí nhiều thì là đúng chắc

ai scam thì người đó tự biết thôi chứ người scam vụ này thật tinh vi nên thớt cũng không thể thắng kiện được và để cho các mem rút kinh nghiệm thôi

mình không cần biết tehontvd là ai trung gian như thế nào, 1 cái luật cứng nhắc để dễ lách luật, trung gian cũng nguy hiểm, mà xong lại còn nghi ngờ mỗi 1 người, sao người kia không nghi ngờ đi lại nghi ngờ mỗi một người, trung gian như thế đấy, hay trung gian lập ra cho scam rình, để lợi dụng uy tín trung gian mà người ex,sell,buy lơ là để bị ăn cam dễ dàng hơn, hay chính trung gian scam lợi dụng lỗ hổng của cái luật cứng nhắc. không có gì là không thể, đúng là:-<, vụ nào report scam cũng chìm ngỉm, thế này scam còn lộng hành và giàu hơn nữa nhờ dịch vụ trung gian

chúng nó đang nghĩ e vs bác đang tung hứng đó mà :)). những ai đã từng gd với tui vô cmnt cái. xem có đáng 20 pz để đi scam như bà chị tevonhd nói ko :))

forum này toàn mem gió chiều nào theo chiều ấy. đóng phí nhiều thì là đúng chắc
Bị Scam là vì ngu chứ nói gì nữa, lên mạng mà còn ko biết 2 yahoo và ymail là 2 tên miền khác nhau tuy cùng thuộc sở hữu của Yahoo, nó có từ 2008 tới giờ mà còn ko biết thì ăn cam dài dài nhé. Trung gian thì cũng có ruler của trung gian ko chịu tham khảo để bị ntn rùi làm bài post tố cáo, những chuyện nghi ngờ thì chỉ nên Request for answer trước khi báo Scam nhé.

Cho mình vào xác nhận bạn rjmkut3 là người rất nhiệt tình với người khác nhé, qua cách support seosprint của cậu ấy mình thấy thế.

chúng nó đang nghĩ e vs bác đang tung hứng đó mà :)). những ai đã từng gd với tui vô cmnt cái. xem có đáng 20 pz để đi scam như bà chị tevonhd nói ko :))

trời ơi là trời, thớt đã giao dịch nhiều lần rồi mà sao dễ tin người vậy, send pz vào cái mail trong topic trung gian thì giờ đã ko bị gì rồi ko, theo mình nghĩ thì thớt ko thắng được đâu, vì điều quan trọng nhất là thớt đã ko làm đúng theo rule mà admin đã đặt ra cho topic trung gian

ps: cảnh giác hơn, ko dễ tin người + tiền của mình mà bác dễ send đi nhẩy

Bị Scam là vì ngu chứ nói gì nữa, lên mạng mà còn ko biết 2 yahoo và ymail là 2 tên miền khác nhau tuy cùng thuộc sở hữu của Yahoo, nó có từ 2008 tới giờ mà còn ko biết thì ăn cam dài dài nhé. Trung gian thì cũng có ruler của trung gian ko chịu tham khảo để bị ntn rùi làm bài post tố cáo, những chuyện nghi ngờ thì chỉ nên Request for answer trước khi báo Scam nhé.
Cậu ăn nói tử tế chút đi đã đọc hết 11page chưa

đọc log chát đi cậu rồi comment nhé tớ chỉ nói thế thôi rồi bạn sẽ hiểu chủ thớt thế nào

ừ tớ ngu. nhưng mà còn rất nhiều ngừoi vẫn ko biết ymail với yahoo là 2 nhá =)). điển hình là cậu maxtin đấy

Cho mình vào xác nhận bạn rjmkut3 là người rất nhiệt tình với người khác nhé, qua cách support seosprint của cậu ấy mình thấy thế.
quote lại câu này cho bạn nào bảo tớ có ý định scam và có ý định phá hoại forum. biết là không thắng kiện được vụ này dùm chủ thớt nhưng dù có 1 tie hy vọng cũng không từ bỏ, niềm tin tạo lên sự thành công

đọc log chát đi cậu rồi comment nhé tớ chỉ nói thế thôi rồi bạn sẽ hiểu chủ thớt thế nào
Đọc rùi, thớt ko biết người khác cũng ko biết thì cam vẫn còn nhiều để mà ăn
ừ tớ ngu. nhưng mà còn rất nhiều ngừoi vẫn ko biết ymail với yahoo là 2 nhá =)). điển hình là cậu maxtin đấy
Uh sao cậu ko nghĩ trung gian cũng ko biết chuyện đó nên ko thể trả lời cậu, nếu trả lời đại như maxtin thì còn mang tiếng hơn nhiều fải ko? Tiên trách kỹ hậu trách nhân trong chuyện này đi, ko giải quyết vấn đề được khi cậu ko làm đúng theo rule trung gian.

trời ơi là trời, thớt đã giao dịch nhiều lần rồi mà sao dễ tin người vậy, send pz vào cái mail trong topic trung gian thì giờ đã ko bị gì rồi ko, theo mình nghĩ thì thớt ko thắng được đâu, vì điều quan trọng nhất là thớt đã ko làm đúng theo rule mà admin đã đặt ra cho topic trung gian

ps: cảnh giác hơn, ko dễ tin người + tiền của mình mà bác dễ send đi nhẩy
cám ơn cậu, m biết là m ngu , bị scam nhiều rồi mà vẫn ngu. vì tính lanh chanh nên muốn gd nhanh để lấy lr làm việc đó mà . mình biết là k thắng đc đâu và 20 pz cũng k đáng nhưng nó ảnh hưởng tới danh dự vì có người nhất quyết nói tớ scam mặc dù chỉ là đoán mò. lần trứoc bị scam 20 lr t vẫn cười nhưng lần này thật sự k thể nhịn đc. có nhiều điều uẩn khúc lắm nhưng mọi người k hiểu và chỉ ở ngoài ném gạch thôi. chỉ muốn tìm ra thật sự ai đã scam

Uh sao cậu ko nghĩ trung gian cũng ko biết chuyện đó nên ko thể trả lời cậu, nếu trả lời đại như maxtin thì còn mang tiếng hơn nhiều fải ko? Tiên trách kỹ hậu trách nhân trong chuyện này đi, ko giải quyết vấn đề được khi cậu ko làm đúng theo rule trung gian.
thanks. nhưng nếu ko biết thì chị tevon nên trả lời 1 câu là ko biết từ đó tớ sẽ đề phòng. nhưng thái độ chị ấy rất là khinh người .

maxtin ko phải là ko biết đâu, mà là ông nói đại để gd cho lẹ hay ông ấy quên vì mới quay lại mmo thôi ;))
trước đây ông ấy cũng là MOD HIYP của forum đấy chứ ko phải gà đâu ;))

thanks. nhưng nếu ko biết thì chị tevon nên trả lời 1 câu là ko biết từ đó tớ sẽ đề phòng. nhưng thái độ chị ấy rất là khinh người .
kể ra thì cũng khó biêt chân tướng, nhưng coi như bài học lần sau gd cẩn thận nha cậu. Nhớ là mọi gd phải đc xác nhận trên topic rõ ràng thì mới đúng rule và có bảo hiểm ;)
mất 15' cuộc đời, cứ tranh cãi loạn lên, scammer ở ngoài nó cười vào mặt :binhsua172:

tiên trách kỷ hậu trách nhân--> câu này sangbmt đã tự trách mình trước c nhé;)), nhưng tehontvd với max thì sao nhỉ;)), nếu tehontvd không nói ai scam cả mà bảo không phải cậu ấy thôi thì có phải đỡ hơn không, chứ nói như thế không phải tehontvd hùa vào với max gì gì đó để vu oan cho sangbmt scam à cậu;))

Các bạn nên đọc kỹ TOPIC trước khi giao dịch, nó bảo mình reply topic thì hãy reply topic....đến lúc xảy ra sự cố, còn chịu tráhc nhiệm

maxtin ko phải là ko biết đâu, mà là ông nói đại để gd cho lẹ hay ông ấy quên vì mới quay lại mmo thôi ;))
trước đây ông ấy cũng là MOD HIYP của forum đấy chứ ko phải gà đâu ;))
người này không phải mod này cũng mod kia mà cậu, tớ xen vào chuyện người khác quen rồi các cậu thông cảm(thi thoảng onl thôi), vì tớ là mod game mà, hay có những vụ như này nên quen rồi:). vụ này chắc chả tiến triển gì đâu, thôi tớ mmo tiếp.Pp all

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week