Tevonhd scam 20 pz

tiên trách kỷ hậu trách nhân--> câu này sangbmt đã tự trách mình trước c nhé;)), nhưng tehontvd với max thì sao nhỉ;)), nếu tehontvd không nói ai scam cả mà bảo không phải cậu ấy thôi thì có phải đỡ hơn không, chứ nói như thế không phải tehontvd hùa vào với max gì gì đó để vu oan cho sangbmt scam à cậu;))

mẹ, người ta là dân làm ăn, thì lập phải là Wating... chứ sao lại để SCAM
sai rule rồi đổ vạ người ta. Người ta chưa chửi là may đó còn ở đó mà hùa với ko hùa

người này không phải mod này cũng mod kia mà cậu, tớ xen vào chuyện người khác quen rồi các cậu thông cảm(thi thoảng onl thôi), vì tớ là mod game mà, hay có những vụ như này nên quen rồi:). vụ này chắc chả tiến triển gì đâu, thôi tớ mmo tiếp.Pp all

;)) maxtin là mod hiyp đầu tiên của forum mmo4me này đó bạn trẻ à ;)) chứ ko phải mod game hay mod vớ vẩn gì đâu ;))
chắc khủng hoảng nợ công bị mất việc nên quay về mmo =))

mẹ, người ta là dân làm ăn, thì lập phải là Wating... chứ sao lại để SCAM
sai rule rồi đổ vạ người ta. Người ta chưa chửi là may đó còn ở đó mà hùa với ko hùa
sao lại không hả cậu, định đi chiến mmo mà cậu nói tớ lại tiếp nhé
1. ăn nói cho lịch sự đừng mẹ với cha ở đây
2. đã PM yahoo hỏi nhưng do chưa add nick nên không hiện phần hỏi mail thôi
3. nếu cứng nhắc thế tớ nói thật, trung gian làm giàu cho scam

sao lại không hả cậu, định đi chiến mmo mà cậu nói tớ lại tiếp nhé
1. ăn nói cho lịch sự đừng mẹ với cha ở đây
2. đã PM yahoo hỏi nhưng do chưa add nick nên không hiện phần hỏi mail thôi
tên này nhiều chuyện giống tuonglaimmo ghê =))
trung gian làm giàu cho scam hay NGU làm giàu cho scam thì tự hiểu đi =))
bạn trẻ quá là nguy hiểm ;)) phí nốt 1s cuộc đời trong topic này =))

;)) maxtin là mod hiyp đầu tiên của forum mmo4me này đó bạn trẻ à ;)) chứ ko phải mod game hay mod vớ vẩn gì đâu ;))
chắc khủng hoảng nợ công bị mất việc nên quay về mmo =))
tớ chả cần biết mod gì, ai đáng để tôn trọng dù có nhỏ hay lớn thì vẫn tôn trọng, còn với tớ, chức vụ không làm tớ tôn trọng người đấy mà dựa vào tính cách của họ:), còn cách nói của cậu có vẻ mod game không bằng mod forum này, xin thừa là còn tùy mod game làm trong NPH hay chỉ là CTV ngoài cậu nhé

cái số 3 này bạn sai rồi, chỉ làm giàu cho scam khi ko làm theo đúng rule thôi, và quan trọng là giao dịch số tiền nhỏ hơn phí bảo hiểm :binhsua160:

tên này nhiều chuyện giống tuonglaimmo ghê =))
trung gian làm giàu cho scam hay NGU làm giàu cho scam thì tự hiểu đi =))
bạn trẻ quá là nguy hiểm ;)) phí nốt 1s cuộc đời trong topic này =))
cậu bao giờ trung gian mà vẫn bị scam sẽ hiểu nhé, lúc đấy đừng có mà trách trung gian mà trách cậu ngu nhé, có trung gian tin tưởng là thế đấy, làm lơ là không để ý, rồi để bị ăn cam

cái số 3 này bạn sai rồi, chỉ làm giàu cho scam khi ko làm theo đúng rule thôi, và quan trọng là giao dịch số tiền nhỏ hơn phí bảo hiểm :binhsua160:
đúng 1 phần đấy cậu, bởi vì tin tưởng(có comment trên forum, có PM yahoo hỏi nhé) thế mà do chưa add nick+ tin tưởng trung gian nên mới bị ăn cam đó cậu:)

đúng 1 phần đấy cậu, bởi vì tin tưởng(có comment trên forum, có PM yahoo hỏi nhé) thế mà do chưa add nick+ tin tưởng trung gian nên mới bị ăn cam đó cậu:)

quan trọng là rule admin nói có giá trị hiệu lực là comment trên forum, bạn thử nghĩ coi, nếu chủ thớt send $ vào mail pz trong topic trung gian thì h đã ko bị gì rồi, có đúng ko.

ps: đi ngủ sáng còn đi làm, g9 all :)):binhsua172:

Các bạn lo cãi nhau hoài, cho thằng scam nó ngồi rung đùi xài 20pz kia rồi.
Thực sự mình thấy cả chủ thớt lẫn bạn Maxin kia đều có nhầm lẫn và sai lầm:
Thứ 1: Cả 2 đều vừa chat với người thật và người giả mà đều không ai phát hiện ra @_@
Thứ 2: Cả 2 đều thấy thằng scam nó đưa mail PZ giả mà đúng ko? Chủ thớt hỏi lại thằng scam, lẽ ra bạn Maxin kia cũng phải lên tiếng 1 tí.
Thứ 3: Tevonhd mình cũng giao dịch rồi. Mình tin tưởng chị ấy.
Cách giả quyết hay nhất là chia đôi thiệt hại như lúc đầu bạn Maxin đã làm. Mình nghĩ sự việc sẽ dừng lại ở đó nếu cả 3 bình tĩnh lại không vu cho nhau scam @_@ làm cả 3 bạn mất bình tĩnh.
Còn về bạn rjmkut3 thì mình nghĩ trong forum nếu thiếu những người như vậy, ai cũng hùa theo 1 phía sẽ khiến forum không ai dám lên tiếng cho nhau nữa.
Mọi người bình tĩnh đi ngủ cho khỏe.

Các bạn lo cãi nhau hoài, cho thằng scam nó ngồi rung đùi xài 20pz kia rồi.
Thực sự mình thấy cả chủ thớt lẫn bạn Maxin kia đều có nhầm lẫn và sai lầm:
Thứ 1: Cả 2 đều vừa chat với người thật và người giả mà đều không ai phát hiện ra @_@
Thứ 2: Cả 2 đều thấy thằng scam nó đưa mail PZ giả mà đúng ko? Chủ thớt hỏi lại thằng scam, lẽ ra bạn Maxin kia cũng phải lên tiếng 1 tí.
Thứ 3: Tevonhd mình cũng giao dịch rồi. Mình tin tưởng chị ấy.
Cách giả quyết hay nhất là chia đôi thiệt hại như lúc đầu bạn Maxin đã làm. Mình nghĩ sự việc sẽ dừng lại ở đó nếu cả 3 bình tĩnh lại không vu cho nhau scam @_@ làm cả 3 bạn mất bình tĩnh.
Còn về bạn rjmkut3 thì mình nghĩ trong forum nếu thiếu những người như vậy, ai cũng hùa theo 1 phía sẽ khiến forum không ai dám lên tiếng cho nhau nữa.
Mọi người bình tĩnh đi ngủ cho khỏe.
bác nói rất phải ;) . có lửa mới có khói thôi bác ơi. e k tính report đâu nhưng tự dưng chị tevon bảo với max là e là thằng scam đó thế là nó bảo e là u scam. bị mất tiền lại còn bị nói là scam có ai k ức

đọc từ đầu tới h thấy cái vụ thớt giao dịch với yahoo khác k thể hiểu nỗi trong đầu thớt nghĩ gì.. close topic đê

Đkm thg` maxtin nó là thằng scam r`..........

cái số 0902124992 là của mình, hiện đang ex với max tin nick trong forum là maxtin1908 với yahoo là maxtin1908_mmo. Bạn ấy bảo là nhờ trung gian là bạn với nik: [email protected]. Và bạn trung gian đấy bảo là anh của bạn tehonvtd

Và bạn trung gian đó bảo tehonvtd là 2h chiều onl gd tiếp. bạn Bạn có thể xác minh lại cho mình với

mình thì chưa giám gd vì hơi nghi nghi nên cần 1 câu đảm bảo của bác tehonvtd để chắc ăn

Last edited by a moderator:
Hóng nãy giờ cho mình nói 1 câu nhá.

Ôi cái trung gian cùi bắp mà cũng đòi trung gian. Khách hàng của mình bị scam mà không lo điều tra cho rõ ngọn ngành còn quay lại cắn khách hàng của mình nữa. Lại còn hùa thêm với thằng scam, để nó hạ uy tín mình mà chẳng biết. Đúng là lòng dạ đàn bà thâm sâu khó đoán. Martin scam rồi + topic này thì mọi người cẩn thận khi giao dịch với cái trung gian bảo hiểm 20tr cùi bắp này nhé.

mà chủ thớt dispute lại chưa mới là quan trọng?
Sao không ai nghĩ tới chuyện này mà lo cãi nhau không vậy?

acc của e chưa veri dispute như không .

bây giờ thì lộ ra bộ mặt chưa. AI LÀ KẺ SCAM HẢ CHỊ TEVON. Tôi đã xin lỗi tevon rồi. Còn bây giờ tevon nợ tôi 1 lời xin lỗi.

acc của e chưa veri dispute như không .

bây giờ thì lộ ra bộ mặt chưa. AI LÀ KẺ SCAM HẢ CHỊ TEVON. Tôi đã xin lỗi tevon rồi. Còn bây giờ tevon nợ tôi 1 lời xin lỗi.

Bạn dispute đi! Acc chưa veri dispute vẫn được, mình mới dispute rùi! :binhsua155:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week