[Thắc mắc] Các vấn đề gặp phải trong dự án CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
Mình có 1 acc chính pri 0 mình gõ được ~ 5 hình thì hết thấy gì. mà đã request 3 ngày nay chưa thấy money từ acc này nữa. các khả năng có thể xảy ra mong các mem tư vấn cho mình. Thank trước. chúc mọi người hum nay vui vẻ nha.

Acc bạn bị ban rồi.

Bạn tunvit thử dịch vụ của http://vinachange.com/ xem, rất nhanh chóng và uy tín, lại còn miễn phí chuyển tiền vô ngân hàng nữa

LR sao mình Pay 3 ngày rùi ko thấy $ về ta ??? Pay có 3 $ mà, hồi giờ Pay = acc chính này ko à, ko có gõ nhiều, ko biết sao nữa đây

Nếu acc chính không bị ban thì không có vấn đề gì cả, vì thường LR pay hơi chậm. Bạn cứ yên tâm đi nhé.

Kết quả ID has been banned for using software.
Tiếc cái acc pri 0 voi' tiền mồ hôi 2 ngày của tui quá.
Cho mình hỏi vậy mình gõ lại acc khác rồi chuyển tiền về wmz cũ có được không hay là chuyển về sẽ banned luôn.

Last edited by a moderator:
Kết quả ID has been banned for using software.
Tiếc cái acc pri 0 voi' tiền mồ hôi 2 ngày của tui quá.
Cho mình hỏi vậy mình gõ lại acc khác rồi chuyển tiền về wmz cũ có được không hay là chuyển về sẽ banned luôn.

Chuyển về WMZ cũ cũng được, không sau đâu bạn

làm việc 3h-5h sáng , 12h tới 2h chiều thì làm dự án gì tối ưu nhất mấy anh
pix em gõ mà rớt mạng nhiều, nó leo pri ghê quá:(

làm việc 3h-5h sáng , 12h tới 2h chiều thì làm dự án gì tối ưu nhất mấy anh
pix em gõ mà rớt mạng nhiều, nó leo pri ghê quá:(
3-5h sáng gõ QLink...12h -14h thì bạn gõ pix..thời gian đó pix load ngon mà :)

có ai dùng dcom 3G viettel làm pix ko, có ổn định ko? mong được chia sẻ!

cho mình hỏi nếu add group thì tiền mình gõ ở ID phụ sẽ cộng vào ID chính,vậy ID có cần phải gõ ko?
Và lúc payout thì mình pay ở tk chính như bình thường vào chỗ group pay từng ID phụ
Mong mn giúp đỡ,mình ko hiểu về group ><

Thường thì mình tạo 4 acc phụ mới(lúc này pri4), add vô group rồi test pri0 lun, để tiền trong lúc làm sẽ vào acc chính cho đến khj mấy acc phụ lên đc pri 0(trong acc phụ tiền sẽ là 0$ vì cộng vào acc chính cả rồi).
CÒn khj mua acc pri 0, add vào group rồi mới gõ thì tiền vào acc chính chủ group. Nói chung là nếu acc nào có tiền trong đó mà nhìu rồi sắp pay đc rồi thì lấy nó làm acc chính, add acc phụ là pri 0,1 vào gõ.
Nếu acc đó có tiền mà mình add vào group thì tiền vẫn còn trong đó sau khj ra khỏi group, còn tiền làm đc sau khj đã vào group thì sẽ vào acc chính thôi.
Hé hé giải thik hơi tùm lum :">

Thường thì mình tạo 4 acc phụ mới(lúc này pri4), add vô group rồi test pri0 lun, để tiền trong lúc làm sẽ vào acc chính cho đến khj mấy acc phụ lên đc pri 0(trong acc phụ tiền sẽ là 0$ vì cộng vào acc chính cả rồi).
CÒn khj mua acc pri 0, add vào group rồi mới gõ thì tiền vào acc chính chủ group. Nói chung là nếu acc nào có tiền trong đó mà nhìu rồi sắp pay đc rồi thì lấy nó làm acc chính, add acc phụ là pri 0,1 vào gõ.
Nếu acc đó có tiền mà mình add vào group thì tiền vẫn còn trong đó sau khj ra khỏi group, còn tiền làm đc sau khj đã vào group thì sẽ vào acc chính thôi.
Ôi...Vợ mình giỏi hẾ :D ;;)

Last edited by a moderator:
ths bạn,đã hiểu đã hiểu,đang đợi kái đồ đyn vnpt cho vào soft thực hành nè >< cứ tưởng chiều 3h nó thả cho làm,đyn thật ><

software bị lỗi ko xài đc ae giúp đỡ mình gõ capcha

sao mình add 2 acc vào soft,mỗi acc mình gõ đc hơn 1000,nhưng vừa nãy vào xem acc chính thì chỉ có 1000 mấy :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week