[Thắc mắc] Các vấn đề gặp phải trong dự án CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
Lên pri 4 là còn đỡ, mình cày pri 0 mà ko hỉu sao lên pri 7 ,9 hết, mếu máo lun hjx hjx. CÓ 1 vài thời điểm trong này như chiều và khuya là acc pri 4 load ào ào, bạn làm vào time đó cho lên pro0. Cố lên đừng nản

Chắc cày chừng 300 code sai 5 là nó xuống chứ gì.

gõ từng đó mình xuống có 1. Thậm chí còn không xuống nữa! :((

mấy anh ơi cho em hỏi chút. chả là e có 1group và gõ đc 5$ em vào order hqua và cho tới hnay thì khi em vào acc chủ thấy -6$ và thấy ở history thì các acc phụ thấy báo ntn:"Penalty for ban group" mà em có làm gì sai đâu mà lại bi ban chỉ là khi đó đang làm trên soft bi rớt mạng nó out soft ra.mà nếu bị ban như vậy thì khi nào mới hết ạ số tiền đó bị mất hết hay là sao ạ.mấy acc phụ liệu có thể out group join vào group # đc không ak. mấy pro chỉ giùm em với.

mấy anh ơi cho em hỏi chút. chả là e có 1group và gõ đc 5$ em vào order hqua và cho tới hnay thì khi em vào acc chủ thấy -6$ và thấy ở history thì các acc phụ thấy báo ntn:"Penalty for ban group" mà em có làm gì sai đâu mà lại bi ban chỉ là khi đó đang làm trên soft bi rớt mạng nó out soft ra.mà nếu bị ban như vậy thì khi nào mới hết ạ số tiền đó bị mất hết hay là sao ạ.mấy acc phụ liệu có thể out group join vào group # đc không ak. mấy pro chỉ giùm em với.
Trời,bạn ăn gì xui dữ vậy, vậy là group của bạn đã có 2 acc phụ bị ban và bạn bị trừ 6$ (mỗi acc phụ bị ban bị trừ 3$).Làm = soft nguy hiểm nhất là rớt mạng,cái đấy thì ko ai đỡ nổi,xui thì chịu bạn à.Có 2 trường hợp là nếu pix đã pay 5$ kia rồi thì sẽ ko sao và ngược lại,bạn coi thử có dòng thông báo đã pay chưa,nếu có rồi thì ko sao,còn ko có thì bạn mất 5$ đó rồi,chia buồn cùng bạn.Out acc phụ bằng cách Leave group và vào group khác bình thường.Mình khuyên bạn mai mốt cứ 3$ là pay liền và hạn chế gõ acc chính trên soft cùng lúc với acc phụ nếu đường truyền nhà bạn ko ổn định,nhất là trong thời gian pix điên điên khùng khùng như hiện nay.Như mình acc chính mình cứ vứt đấy 2 ngày mới đem ra gõ 1 tiếng rồi lại cất,chủ yếu là gõ acc phụ.Chúc bạn vui và ko bị như vầy nữa.Thân ! :)

Last edited by a moderator:
Acc baned là k đc trả tiền nhé bạn :(.
p/s: a e cho hỏi sao mình gõ= cái soft maytram nó cứ hay bị out ra thế, nguy hiểm quá :|

Acc baned là k đc trả tiền nhé bạn :(.
p/s: a e cho hỏi sao mình gõ= cái soft maytram nó cứ hay bị out ra thế, nguy hiểm quá :|
Free mà bạn :| các bố cứ xài mà ko ai donate tiền đâu duy trì sever :|

Sẵn tiện hỏi luôn, các bạn hay exchange LR qua tiền Viẹt Nam với ai thế chỉ mình với,exchanger mình hay giao dịch nghỉ rồi,các bạn chỉ mình dịch vụ này mà nhanh chóng và uy tín với :D,thanks trước

Vote cho HOME (mod bên mục Money Exchange), giá tốt, hổ trợ nhiệt tình, bonus, miễn phí bank và rất nhanh gọn lẹ.... :)

Trời,bạn ăn gì xui dữ vậy, vậy là group của bạn đã có 2 acc phụ bị ban và bạn bị trừ 6$ (mỗi acc phụ bị ban bị trừ 3$).Làm = soft nguy hiểm nhất là rớt mạng,cái đấy thì ko ai đỡ nổi,xui thì chịu bạn à.Có 2 trường hợp là nếu pix đã pay 5$ kia rồi thì sẽ ko sao và ngược lại,bạn coi thử có dòng thông báo đã pay chưa,nếu có rồi thì ko sao,còn ko có thì bạn mất 5$ đó rồi,chia buồn cùng bạn.Out acc phụ bằng cách Leave group và vào group khác bình thường.Mình khuyên bạn mai mốt cứ 3$ là pay liền và hạn chế gõ acc chính trên soft cùng lúc với acc phụ nếu đường truyền nhà bạn ko ổn định,nhất là trong thời gian pix điên điên khùng khùng như hiện nay.Như mình acc chính mình cứ vứt đấy 2 ngày mới đem ra gõ 1 tiếng rồi lại cất,chủ yếu là gõ acc phụ.Chúc bạn vui và ko bị như vầy nữa.Thân ! :)
vâng em cảm ơn bác đã giúp đỡ.thế là tạch mịa nó rồi.mất 5$ mà sao em vào acc chủ vẫn thấy nó load ầm ầm vậy ạ.thế 2 acc kia thì mất luôn hả bác? em thấy nó ghi cả 4 acc phụ của em như vậy chả lẽ mất tất 4ID à:((mà cộng dồn số $ pix nó trừ với số $ trog acc chủ vừa đủ 12$ chắc em bi ban luôn cả 4 ID à bác.

Sẵn tiện hỏi luôn, các bạn hay exchange LR qua tiền Viẹt Nam với ai thế chỉ mình với,exchanger mình hay giao dịch nghỉ rồi,các bạn chỉ mình dịch vụ này mà nhanh chóng và uy tín với :D,thanks trước
exchanger.vn

giao dịch với bác acb24/7 nhá.nguyễn bình bắc có site exchange riêng đó bạn.đơn giản nhanh chóng,uy tín và quan trọng là rất an toàn.thân:)

Có ai tìm dc cách gõ hình aaaaa chưa nhỉ,đã thử blank,erro,nosee,aaaaa mà ko cái nào đúng

mấy bro cho em hỏi em có ID mới và lập group rồi mà ID đó chửa test.và nếu mình làm trên soft k log acc chủ chưa test đáy vào thì $ ở acc phụ vẫn chuyển vào acc chính bình thường chứ ạ:)ai biết chỉ giùm em với.tks?????

Có ai thường pay qua lr thì cho mình bik là bao nhiu lâu th pix nó send tiền về ko?
mình pay qua wmz thì ko quá 12h là có (đã rút nhiều lần)
Và có ai có cách khắc phục lỗi tự out của máy trạm ko?
Thấy các bác bị ban mà gê quá....

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

mình gõ tứ quý a vẫn đc tính đúng bình thường mà ????

Có ai thường pay qua lr thì cho mình bik là bao nhiu lâu th pix nó send tiền về ko?
pay qua LR thường thì pix nó pay khoảng 1-2 ngày còn về LR3-4 thì ngày bạn ạ:((del vãi chấm out soft đúng 1 phát BAN luôn dc. mất cả 5 cái pri0 của mình.:((
---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

mình gõ tứ quý a vẫn đc tính đúng bình thường mà ????
:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

mây pác giúp mình tí.
tình hình là acc chính của em load 5 hình là ngưng (giống bị banned). mình gõ bằng acc phụ và tiền trong acc chính vẫn tăng bình thường.
- hiện giờ được $2 ùi. hok biết $3 rồi có rút tiền được hok? nên bỏ $2 hay là tiếp tục làm?
- trong acc chính có nút payout cho mỗi acc phụ mình vẫn chưa hiểu chức nănng của nó.
mấy pác nào biết chỉ giáo em tí.
thanks

Tình hình là hôm nay vô web pixprofit làm,thấy ở phần workpace giao diện làm việc bị thay đổi, code capt ra ở phía bên phải chứ không ở chính giữa như mọi khi,nhìn không quen với giao diện mới này nên gõ capt hơi chậm.Có bạn nào thấy vậy không?

mây pác giúp mình tí.
tình hình là acc chính của em load 5 hình là ngưng (giống bị banned). mình gõ bằng acc phụ và tiền trong acc chính vẫn tăng bình thường.
- hiện giờ được $2 ùi. hok biết $3 rồi có rút tiền được hok? nên bỏ $2 hay là tiếp tục làm?
- trong acc chính có nút payout cho mỗi acc phụ mình vẫn chưa hiểu chức nănng của nó.
mấy pác nào biết chỉ giáo em tí.
thanks

- Nếu acc chủ của bạn bị ban thì sẽ không rút được tiền đâu, nên bạn ngừng đi đừng làm nữa. Còn nếu các acc phụ vẫn còn hoạt động bình thường thì bạn dis mấy acc đó ra add sang acc chủ mới.
- Các nút payout dùng để thanh toán cho các acc phụ, nhưng chỉ có các team group họ mới cần dùng.

LR vẫn pay nhưng nó chậm hơn 1 ngày, mất 1 ngày xử lí pay, và 1 ngày tiền mới về LR
Tự payout qua máy trạm là sao bạn ? chỉ biết là acc nếu lập càng lâu, dù pri có hơi thấp xí, nhưng khó bị banned :D, 5 acc pri 2 4 5 6 7, dùng vẫn ok

mấy bro cho em hỏi em có ID mới và lập group rồi mà ID đó chửa test.và nếu mình làm trên soft k log acc chủ chưa test đáy vào thì $ ở acc phụ vẫn chuyển vào acc chính bình thường chứ ạ:)ai biết chỉ giùm em với.tks?????
Chưa test cứ để đó không sao đâu bạn, còn khi nào nghi ngờ acc ref banned, thì vào đánh test xong, để coi tiền, biết đường rút nữa :D, tốt nhất có thời gian tranh thủ đánh vào cái test rồi out cho nó ok, dùng Firefox thì khỏi phải type chứ chọn và enter thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week