Suggest Thắc mắc về việc đóng bảo hiểm thế nào mới được

Status
Not open for further replies.

vpsseller

Junior
Reactions
72
MR
0.001
Chào BQT,
mình có gửi email theo yêu cầu nhưng nhận được thông tin
Bạn nên tham gia Forum thêm một thời gian nữa rồi Verify thông tin cá nhân và đóng phí bảo hiểm nha.

Nich mình tham gia 2011 thì không biết 4 năm đã đủ chưa,cũng đã mua bán cũng 1 số topic trên này
https://mmo4me.com/threads/777-pp-vn-veri-rate-19-5-vcb.230668/ đây là 1 ví dụ.Mục đích đóng bảo hiểm mình cần để an toàn giao dịch,không biết bạn nói như vậy là tham gia đến khi nào nữa.Có cần thiết phải như vậy không.Bạn có thể nói cụ thể cho anh em được biết là như thế nào ? mình thấy khá thắc mắc

P/s: @Shin nên chủ động mở cửa cho thành viên đóng bảo hiểm

Last edited:
Mình đóng BH chủ yếu để mua bán an toàn,ai rãnh mà đi ngồi viết bài kiếm like và post.Nếu có cũng chẳng biết khi nào mới đủ vì không rõ ràng.Thôi chờ Shin vào trả lời xem thế nào
Bạn nói đúng nhưng nếu bạn là Shin thì bạn cũng phải quan sát những hoạt động của thành viên nào đó để biết thành viên đó như thế nào chứ nếu ít hoạt động quá thì cũng chẳng biết quan sát thế nào! Bạn thông cảm nha!

Upvote 0
Mấy bác mod bảo ko đủ post like này nọ nhưng mình thấy có ex có vài like với post kìa nick 2015 nữa

Upvote 0
Upvote 0
chắc ông đó có sếp lớn bảo lãnh đó mà :)
Theo phong trào vOz thì #2 luôn đúng :D
Rỏ ràng shin chả minh bạch j cả mà thôi forum của shin nên shin có quyền, còn các bạn mod trên bảo ko đủ post này nọ là k đúng r nick new thế kia còn đóng đc mà

Upvote 0
Rỏ ràng shin chả minh bạch j cả mà thôi forum của shin nên shin có quyền, còn các bạn mod trên bảo ko đủ post này nọ là k đúng r nick new thế kia còn đóng đc mà
Mod cũng chỉ đi giải thích theo đa số và như lời Shin nói thui. Còn phần thiểu số thì mình Shin biết.

Upvote 0
Cứ bình tĩnh bạn à. Trường hợp của bạn giống của mình đó. Cách đây gần 6 tháng mình cũng xin đóng bảo hiểm nhưng ko đc, cũng nhận đc thông báo như của bạn, mình đã hoạt động thêm 1 time và sau đó xin xin verify trước.. thì đc admin và BQT đồng ý ngay sau 2 ngày :D

Upvote 0
Mình sẽ nghiêm túc bàn với Shin về việc này! Rất cám ơn bạn đã cung cấp thông tin rất cụ thể!...:)
Bh thì tớ ko bít sao, nhưng hình như làm ex phải có 2 mod đứng ra chịu trách nhiệm nên có thể đc đặt quyền hơn

Upvote 0
Đã 24h qua nhưng vẫn chưa thấy admin có câu trả lời ?
Mình có lời khuyên nhỏ: Cậu nên chịu khó chờ thêm thời gian nữa xem sao! Mình sẽ quan sát các hoạt động, giao dịch của bạn và nếu bạn làm tốt mình sẽ là người giúp bạn nói với Shin mau chóng cho bạn Veri nhanh chóng và tham gia BH! Không biết lời khuyên này có giúp bạn hài lòng hơn?

Upvote 0
Mình có lời khuyên nhỏ: Cậu nên chịu khó chờ thêm thời gian nữa xem sao! Mình sẽ quan sát các hoạt động, giao dịch của bạn và nếu bạn làm tốt mình sẽ là người giúp bạn nói với Shin mau chóng cho bạn Veri nhanh chóng và tham gia BH! Không biết lời khuyên này có giúp bạn hài lòng hơn?
Nếu có nhiều mod chia ra quan sát hỗ trợ cho @Shin thì còn gì bằng,nó sẽ giúp ít rất nhiều.Cái này mình sẽ ủng hộ.

Upvote 0
chính xác, mình verify mấy lần rồi đều dc reply lại câu" bạn cần tham gia thêm thời gian nữa". Mình cần có thêm uy tín nên mới vẻrify và đóng bảo hiểm vậy mà cũng ko được. Hơi quá khó khăn cho ae

Upvote 0
Vấn đề nhạy cảm mà lại mập mờ trong thời gian rất lớn. Hỏi đến thì lại bảo chờ, giống như lên Uỷ Ban xã vậy. Góp ý thôi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week