Thái độ và uy tín với 10k !!!!!

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Log chat đó bình luận đi :)

Max

Đưa cái log lên chứng tỏ cái gì vậy cậu :))
Còn bôi đậm Bỏ dấu gạch ngang đi mà nạp, bộ mình là gà à :))
Có ai nạp lại đi ghi lun dấu gạch ko vậy :))
Cái này chẳng tiếc gì 0.5$ nhưng cái mình bực là cái thái độ của cậu kìa
Vấn đề ở đây là mình mua card ở cậu và ko dùng đc, còn cậu thì bơ khách hàng :) Ok :)

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Chat with me via Skype
Các bạn mua card ở ngoài bạn cào xong nhận thẻ rồi nạp
Nạp không được thì bạn yêu cầu chủ cửa hàng đổi thẻ ???? Họ cho đổi không hay là cầm thẻ đó lên tại Chăm Sóc Khách Hàng của nhà mạng để đổi ?

Max dùng Viettel nên không biết có điện được tổng đài Vina -> Hết cách -> Nói với khách hàng không dùng được thì lần sau đừng mua nữa (câu nói này theo Max thì nó nặng lời) nhưng mà nếu như bạn bạn sẽ làm gì ? Cho xin lời khuyên

Max

Các bạn mua card ở ngoài bạn cào xong nhận thẻ rồi nạp
Nạp không được thì bạn yêu cầu chủ cửa hàng đổi thẻ ???? Họ cho đổi không hay là cầm thẻ đó lên tại Chăm Sóc Khách Hàng của nhà mạng để đổi ?

Max dùng Viettel nên không biết có điện được tổng đài Vina -> Hết cách -> Nói với khách hàng không dùng được thì lần sau đừng mua nữa (câu nói này theo Max thì nó nặng lời) nhưng mà nếu như bạn bạn sẽ làm gì ? Cho xin lời khuyên

Max

Mua ở ngoài là do khách hàng tự tay cào, có trách thì trách mình cào xong rách số như mình từng bị
Còn đằng này tiền trao cháo múc, cậu đưa cái card nạp ko đc mà nói thế đc à???
Ko nạp đc thì lần sau đừng dùng nữa, hài :-j

OnlyTheWord

Senior
Reactions
167
MR
0.000
Mua ở ngoài là do khách hàng tự tay cào, có trách thì trách mình cào xong rách số như mình từng bị
Có lần mình mua card 100k ở tiệm nạp đ3o dc đem ra quán bà chủ cào mấy cái nữa cũng ko nạp đc nên phải trả lại mình card khác. Có trách thì trách nhà mạng như cái L. Thẻ d3o nạp đc phí cả tiền.

Ko nạp đc thì lần sau đừng dùng nữa, hài :-j
Thế bạn điện tổng đài hỏi cái card đã bị sử dụng vào mấy giờ chưa ? Bạn ở trường hợp của Max thì bạn làm gì , ship thẻ đến tận nhà bạn để bạn lên tổng đài đổi hay sao ?

Max

Có lần mình mua card 100k ở tiệm nạp đ3o dc đem ra quán bà chủ cào mấy cái nữa cũng ko nạp đc nên phải trả lại mình card khác. Có trách thì trách nhà mạng như cái L. Thẻ d3o nạp đc phí cả tiền.

Chuẩn nè,mình mà mua card nạp ko đc ngta vẫn đổi, trừ khi mình tự tay cào rách cả thẻ thì ngta mới làm khó
Đằng này ko bik đâu ra cái card bấm bnhiu lần cũng báo lỗi, còn bảo do mình ư?
Tiệm còn thế đấy, uy tín là hàng đầu, 10k hay 100k cũng thế, cái thái độ phục vụ và uy tín ko có thì đừng nên mở dịch vụ
Khuyên chân thành :)

Thế bạn điện tổng đài hỏi cái card đã bị sử dụng vào mấy giờ chưa ? Bạn ở trường hợp của Max thì bạn làm gì , ship thẻ đến tận nhà bạn để bạn lên tổng đài đổi hay sao ?

Max

Goị dc tổng đài đã ko phải lập topic :)) Có khi nó bảo thẻ nạp rồi như namtuoc cũng nên :))
Đã mở dv thì đừng hỏi nên làm thế nào
Nên học tập mấy dịch vụ khác đi :)

Goị dc tổng đài đã ko phải lập topic :)) Có khi nó bảo thẻ nạp rồi như namtuoc cũng nên :))
Đã mở dv thì đừng hỏi nên làm thế nào
Nên học tập mấy dịch vụ khác đi :)
Khi nào gọi được rồi nói tiếp . Tổng đài thông báo thẻ bị sử dụng trước giờ gởi thẻ qua yahoo refund tiền gấp đôi kèm lời xin lỗi và tự bôi nhọ lên cái uy tín của Max :D

Max

chien311

Banned
Reactions
316
MR
0.000
minh oan cho bác max nhé. hình như hôm nay Vina bị lỗi . mình có 2 đứa bạn . Hôm nay nạp thẻ cg bị ghi your card is active. ( mua ở đại lý nhé ko phải mua của max)

Khi nào gọi được rồi nói tiếp . Tổng đài thông báo thẻ bị sử dụng trước giờ gởi thẻ qua yahoo refund tiền gấp đôi kèm lời xin lỗi và tự bôi nhọ lên cái uy tín của Max :D

Max

Thế sao ko gọi check số seri kiểm tra cho khách đi :-j Nhận tiền rồi thì sống chết mặc bây à, nạp ko dc thì đi đòi tổng đài chứ "anh" chẳng liên can :))
Xin lỗi mình cũng từng nạp online thế này mấy lần lâu rồi nhưng bên chỗ khác, khi card ko dùng đc họ sẵn sàng nhận lại seri và kiểm tra cho khách chứ ko có cái kiểu thích thì gọi tổng đài mà hỏi, ko dùng đc thì bỏ, kệ xác
Vấn đề rõ ràng ở đây là mình mua card ở bên bạn, nạp ko đc, đừng có đổ lỗi cho ai
Nếu giải quyết ko đc thì nhận bất tín, xong, khỏi nói nhiều, chẳng đáng là gì
Còn giải quyết đc thì reply ko thì khỏi vào nhận gạch đá nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week