Thái Hoàng thân mến!

Status
Not open for further replies.
Mới đi ra TP về, có công chuyện. Là thế này, đã xác nhận được địa chỉ nhà của nó rồi, thông tin này là chính xác. Với lại đã nhờ bạn ở gần đó cofirm. Sau 48h sẽ pub info và tên từng thành viên trong GD nhà nó. Sau đó thì....

30tr.
là đi tù rồi đấy.tội lừa đảo,chiếm đoạt tài sản
cu con chót dại,thì trả lại đi. ko thì tàn đời =))

Mới đi ra TP về, có công chuyện. Là thế này, đã xác nhận được địa chỉ nhà của nó rồi, thông tin này là chính xác. Với lại đã nhờ bạn ở gần đó cofirm. Sau 48h sẽ pub info và tên từng thành viên trong GD nhà nó. Sau đó thì....
"sau đó thì..." thì sao cậu!

edit..................................................................................

Last edited:
nói mất uy tín vậy cậu, mình đang bán paypal mà cậu nói thế này là sao nhỉ? mình lâu lâu mới vào 4 rum bán paypal mà cậu nói thế này mình ai dám mua của mình hả?

Thôi đùa tý , sửa lại rồi đó :D . Mà sửa màu chữ đi ba , ăn ban bây giờ .

Vừa nhận đc 1 thông tin từ bạn bên bank luôn, chính xác 100%. Bạn tớ qua đó cũng xác nhận rồi.

hóng tiếp xem tới đâu. mấy thằng ăn trên mồ hôi nước mắt của anh em cứ phải xử thẳng tay.

Sau đó thì chìm nghỉm như các topic khác

cho dù chém 1 hay 10 hay 100 thì chẳng bao giờ hết scam đâu
chẳng qua ai đen thì phải chịu
đạo tặc thời nào cũng có

Vụ này rất căng thẳng, vi đc tin mem làm off cho nó ở nhà nó cũng nhiều. đợi 48h nữa sẽ rì viu.

thớt đi làm bao công chăng
có câu chó cùng dứt dậu thớt chắc bít câu này rồi
nên nếu giải quyết vụ này êm đẹp là tốt nhất
ko thì trở thành hại người rồi hại chính mình
nên suy sét cho thật kỹ khi hành động mang tính chất lớn hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477