Thái Hoàng thân mến!

Status
Not open for further replies.
Cập nhật!
Đã có hình chụp ảnh rõ nét nhà nó nhé, camera 8PM chắc cũng đủ ngắm nghía rồi. Đúng trưa mai sẽ up hình và info chuẩn. Lần này hết chạy nha con, còn 12h nữa.

up. hóng nào bà con
bác bật mí tí được không: Nó có vợ con chưa?
Vợ con roài, đang thương lượng để trả lại tiền, mấy pro bị nhiều đang giải quyết. Phải đợi đến thứ 2, và sẽ ko pub info+ hình lên 4rum khi đã giải quyết êm đẹp cho những nạn nhân. Sẽ cập nhật liên tục.

Vợ con roài, đang thương lượng để trả lại tiền, mấy pro bị nhiều đang giải quyết. Phải đợi đến thứ 2, và sẽ ko pub info+ hình lên 4rum khi đã giải quyết êm đẹp cho những nạn nhân. Sẽ cập nhật liên tục.

Vote giải quyết êm đẹp , nhưng tý nữa mình sẽ up proof bị thái hoàng dây dưa ko chịu refund sau khi bán pp cho mình và mình bị dispute để người này có thể giải quyết luôn

Giải quyết xong vụ này, nếu dc thì thớt giải quyết luôn thằng yench nó, ủng hộ thớt, dẹp bớt mấy cái loại này thì tốt hơn cho anh em ta!

thằng này Scam hình thức như nào bác? cho e xin link scam của nó để đọc

bác thái hoàng muốn trả lại 30tr hay là bị thông ass đây

Hóng thêm 332$ bị dispute đây

Cụ thể thì thèng này nó Scam ae thế nào vậy? đọc Topic bác thớt đưa chả hiểu gì
Tý nữa bạn sẽ hiểu , scam kiểu này là scam tập đoàn , mọi thứ đều liên quan đến nhau , daosythui và mình cũng là nạn nhân trong 2 vụ dispute

Vụ của mình còn liên quan nhiều tới các vấn đề khác, hóng tiếp thông tin

Đối tượng đã liên lạc và thương lượng. Ngày càng lòi ra nhiều nạn nhân và số tiền không nhỏ, mong hãy "quay đầu là bờ". Ở đời chắc có nhân có quả, đừng tưởng scam ảo là ông trời không thấy, thực ra là có đó, ko thấy táo quân mấy năm nay lên chầu Ngọc Hoàng còn đem theo Ipad đấy à? Lại còn đòi like Facebook nữa kìa.

Lúc nào xong hết thông tin thì PM mình nhé

hơn 2h đồng hồ nữa là 48 tiếng rồi vụ này xử sao @@

Vụ này đưa ra pháp luật được mà bạn

bạn nói đúng đưa ra pháp luật
được
nhưng mà ko đưa ra thì thôi
cậu đã nghe cái kiểu tố ngược bao h chưa
mà còn nữa động vào luật dù đúng dù sai tiền hết
mà còn mất thời gian lằng nhằng chắc bạn còn trẻ nên chưa bit tới điều này

chắc tới gặp, rồi tên đó trình bày, năn nỉ, hẹn 1 tuần nữa trả, năn nỉ ỉ ôi tí rồi thớt ậm ờ...cho hắn thời gian trả nợ! chắc vậy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week