[Thăm dò] Cấm mua bán account internet payment

Cấm bán tài khoản payment method . Bạn nghĩ gì ?

• Có . Vì nó mang lợi ích chung cho mọi người

Votes: 98 65.3%
  • Không . Đó là quyền của tôi.

Votes: 52 34.7%

• Total voters
    150
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
có cấm thì nó cũng limit, chả ai bít được thế nào mà ngăn, không cấm mua bán acc stp thì rùi nó cũng supending acc vn đó thôi, nó cấm cái này thì mình sài cái khác, nó lệ thuộc vào mình chứ mình lệ thuộc vào nó làm chi?

Mình bị limit 180 day gần 5 k còn chẳng vấn đề gì nữa là ....

kiếm tiền thì ng ta muốn kiếm thế nào là viêc mỗi ng, cái này thấy ko hợp lý

Làm gì thì làm nhưng ảnh hưởng cộng đồng là không chấp nhận được :)

Theo mình cái này không khả thi.
Rất nhiều người dùng pp trong 4rum mình.
Thừa bán - Thiếu mua thì nó là chuyện đương nhiên.
:binhsua11:

Vậy mình nghĩ cắm mua bán trao đổi paypal theo quy tắc của nó luôn đi

Em mới tham gia mmo4 me nên thấp cổ bé họng nên em có tý commnet nông cạn

+ Ở vn paypal là 1 loại tiền tệ phổ biến , ai xài mmo là cần có paypal
nhưng em ko thấy site exchange nào có mua bán loại tiền tệ này ( vì nó quá rủi ro )
+ Ở vn lại ko đc phép nạp tiền paypal từ bank , vậy các bạn cần fund $ thì đào đâu ra mà nạp ?
Dĩ nhiên là anh em ta chỉ withdarw hơn là fund vào ? nhưng ít ko có nghĩa là ko có
+ Vậy ai cần thì chắc phải vào mmo4me mua bán , vừa rẻ hơn lại an toàn ( dù ko phải tuyệt đối )
+ Một số bạn ko nhiều kinh nghiệm , hoặc ko có nhiều bank do pp limit hết bank rồi
nên chỉ có nước bán cho exchanger tiền khi nhận đc money thanh toán từ paypal

>> Nếu cấm thì nên chọn 1 loại tiền tệ cần cấm , và cấm với những toppic thấy rủi ro cho bên mua hoặc bán
vì các mod là nhười nhiều kinh nghiệm , nhìn qua nguồn là sẽ hiểu qua qua đc sự rủi ro
Tránh newbie thấy của ngon vật rẻ là nhảy vào mua để rùi dính cam quyets , v v

Ko phải TH nào cũng cấm thì paypal người cần ko có , người muốn bán ko ai mua
Loạn mất

Như em đây , giờ mới nghe nói mua bán paypal vì nghĩ mọi giao dịch pp đều cần tracking tránh nó limit ko biết đâu giải trình
mà mỗi lần ăn mít lại đợi 45 day hay 180 day withdraw

1 sự thật là nhờ có nhu cầu mua/bán acc nên mới có nhiều bro biết đến mm4me, mình cũng vậy ^_^

Loạn mất

Như em đây , giờ mới nghe nói mua bán paypal vì nghĩ mọi giao dịch pp đều cần tracking tránh nó limit ko biết đâu giải trình
Topic thăm dò cấm mua bán tài khoản chứ có phải cấm mua bán $ đâu mà comment lạc đề quá vậy...

Em mới tham gia mmo4 me nên thấp cổ bé họng nên em có tý commnet nông cạn

+ Ở vn paypal là 1 loại tiền tệ phổ biến , ai xài mmo là cần có paypal
nhưng em ko thấy site exchange nào có mua bán loại tiền tệ này ( vì nó quá rủi ro )
+ Ở vn lại ko đc phép nạp tiền paypal từ bank , vậy các bạn cần fund $ thì đào đâu ra mà nạp ?
Dĩ nhiên là anh em ta chỉ withdarw hơn là fund vào ? nhưng ít ko có nghĩa là ko có
+ Vậy ai cần thì chắc phải vào mmo4me mua bán , vừa rẻ hơn lại an toàn ( dù ko phải tuyệt đối )
+ Một số bạn ko nhiều kinh nghiệm , hoặc ko có nhiều bank do pp limit hết bank rồi
nên chỉ có nước bán cho exchanger tiền khi nhận đc money thanh toán từ paypal

>> Nếu cấm thì nên chọn 1 loại tiền tệ cần cấm , và cấm với những toppic thấy rủi ro cho bên mua hoặc bán
vì các mod là nhười nhiều kinh nghiệm , nhìn qua nguồn là sẽ hiểu qua qua đc sự rủi ro
Tránh newbie thấy của ngon vật rẻ là nhảy vào mua để rùi dính cam quyets , v v

Loạn mất

Cấm mua bán trao đổi tài khoản pp, pz, lr, .... chứ ko cấm mua bán $ trong đó, đọc cho kỹ nội dung rồi hãy phán

:binhsua02: mình nghĩ nên cấm.
một số người mua acc với hành động xấu gây ảnh hưởng đến mọi người

Mình thấy không nên cấm, nhiều khi toàn chơi hàng sạch làm ăn chân chính với Paypal mà rủi ro ăn limit thì lấy acc đâu mà tiếp tục công việc?

Mình thấy không nên cấm, nhiều khi toàn chơi hàng sạch làm ăn chân chính với Paypal mà rủi ro ăn limit thì lấy acc đâu mà tiếp tục công việc?
bác nói chuẩn rồi đó, đừng tự làm khó mem forum :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week