Tham gia Chương trình đối tác YouTube ?

kênh mình trong quýt đồng ý ko bị sao cả, cái này của anh ytb ko đồng ý anh cho ra đảo mà kiếm tiền

Mình còn kênh k thể truy cập vào bảng điều khiển thì làm sao có thể đồng ý đây mọi người!!!!!

quan trọng là cái thời gian youtube cho để accept term mới là bao lâu, thằng youtube mà dis thì éo có thánh nào can thiệp dc :D

Thông tin mới nhất.
Dear Partner,

You may receive an invitation from YouTube offering you to join the YouTube Partner Programme (YPP). It may appear in your dashboard. We DO NOT suggest you to accept this offer until we shall be ready to provide you with all details you need to make such an important decision. We are working with the YouTube team to clarify all details. One of the points we have doubts about is a condition to receive payments in 60 days. We have noticed other potential problems as well. We shall revert to the issue soon.

For those, who have not accepted the offer we guarantee receiving funds according to our regular payment terms (transfers for November will be made on Dec 15-20).

Nội dung dòng cuối

Đối với những, ai đã không chấp nhận lời đề nghị chúng tôi bảo đảm nhận được tiền theo thông thường của chúng tôi thanh toán những giới hạn (truyền cho tháng mười một sẽ được thực hiện vào ngày 15-20 tháng mười hai).

Attachments

79.2 KB · Views: 63
Nhảm nhí Quiz !
Chính sách của YTB mà bảo không chấp nhận đến chịu !
Cái này là bắt buộc.
Quiz nó kêu 1 tuần nữa :)
Chứ nó ko nói là ko đồng ý

Thông tin mới nhất.
Dear Partner,

You may receive an invitation from YouTube offering you to join the YouTube Partner Programme (YPP). It may appear in your dashboard. We DO NOT suggest you to accept this offer until we shall be ready to provide you with all details you need to make such an important decision. We are working with the YouTube team to clarify all details. One of the points we have doubts about is a condition to receive payments in 60 days. We have noticed other potential problems as well. We shall revert to the issue soon.

For those, who have not accepted the offer we guarantee receiving funds according to our regular payment terms (transfers for November will be made on Dec 15-20).

Nội dung dòng cuối

Đối với những, ai đã không chấp nhận lời đề nghị chúng tôi bảo đảm nhận được tiền theo thông thường của chúng tôi thanh toán những giới hạn (truyền cho tháng mười một sẽ được thực hiện vào ngày 15-20 tháng mười hai).
chết ,mẹ rồi em đồng ý rồi :eek::(

anh em đồng ý hết rồi, nghe đâu ai mà đồng ý thằng quýt delay tiền 2 tháng, tháng này ko biết lây tiền đâu ăn đây

Sao phải vội vàng vậy, cho xin cái nguồn Youtube nói bắt buộc phải accept xem nào :D

Chắc ae ở đây đồng ý hết mẹ rồi nó mới đưa cái thống báo này ra. Mà có ai để ý trong bảng điều khiển nó ghi tiền tháng 11 thanh toán vào tháng 1/2016 ko

trong sp ytb đọc cái vụ này nó có bảo delay j đâu, mọi thứ diễn ra bình thường mà, hay là thằng quiz muốn để tiền tiêu tết đây, Yeah1 bảo OK, Full bảo Ok, chỉ mỗi quiz mới thông cáo báo chí thế này

Vãi thằng Quiz, anh em đồng ý hết mịa nó rồi. Nếu có vấn đề gì về điều khoản hay thanh toán thì phải có mail thông báo ngay chứ.

anh em đồng ý hết rồi, nghe đâu ai mà đồng ý thằng quýt delay tiền 2 tháng, tháng này ko biết lây tiền đâu ăn đây
quiz nó chỉ kêu khoan hãy đồng ý đợi 7 ngày nữa hãy đồng ý, còn cụ thể thì ráng đợi vài hôm xem sao đi, lần sau ở net có gì mới từ từ hãy bấm, bấm chi cho sớm rồi khổ ra

cái này chắc liên quan tới yt red mà ko đồng ý thì ra đảo mà gặm xương à. em đồng ý hết rồi
YTB nó ko hề nói ko đồng ý là ko đc mà, nhưng có đồng ý cũng nên chờ ko việc gì phải vội cả, hầu như các kênh ở Quiz mình thấy đồng ý đều bị tắt KT cả, trong Gruop YTB thấy nhiều người bị lắm nên cũng ko cần phải vội làm gì, nó tắt KT lại khổ ra

YTB nó ko hề nói ko đồng ý là ko đc mà, nhưng có đồng ý cũng nên chờ ko việc gì phải vội cả, hầu như các kênh ở Quiz mình thấy đồng ý đều bị tắt KT cả, trong Gruop YTB thấy nhiều người bị lắm nên cũng ko cần phải vội làm gì, nó tắt KT lại khổ ra
ytb nó nói là nếu ko đồng ý thì tự động tk về dạng adsense

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week