Tham gia Chương trình đối tác YouTube ?

Thím nào chưa "Đồng ý" vào dashboard coi tháng 12 hay tháng 1 nhận tiền. Mong đây là lỗi hiển thị của nó :confused:

nó delay 2 tháng thì xác định rồi, 2 tháng nào kênh die thì xong
có chưa có thông tin xác nhận nó delay pay 11 vào 15/1. nó chỉ báo review 7 ngày thôi..Các net khác đều chấp nhận cái chương trình này, trừ thằng Quiz ra..

Các bác cứ chờ đến tổng kết 10-12 thì sẽ biết có bị delay ko
đó là chuyện của mấy thím đã accept, còn mấy thánh chưa động tĩnh gì, nếu quiz ko trả lời rõ ràng thì ai dám accept, mà ko accept thì YTB nó gỡ bỏ net và chuyển về dạng adsense

Có ai vào phần analytics của youtube thấy ở trên cùng hiện "All data for December 4th is currently delayed. It will be available soon." ko ????????
Sao mấy hôm nay nó ko cập nhật nhỉ
Tình trạng chung mà, nó cập nhật trễ thôi bị liên tục

mấy thím cứ chửi thằng quiz, nhưng cuối cùng kênh của nó bán 20$ cũng bay. gì thì gì cũng phải bình tĩnh, nó báo delay là có lý do của nó, chắc còn chờ đàm phán gì đó. mình mất kênh thì nó cũng mất nguồn thu nhập chứ báu gì. lợi nhuận ròng thích hơn hay ăn sổi thích hơn

vừa về mail ko đồng ý nó tắt kiếm tiền vl quiz thật
Chào abc
Chúng tôi đã tạm ngừng tính năng kiếm tiền trên kênh của bạn abc vì không tuân thủ Chính sách chương trình đối tác của chúng tôi. Điều này có thể bao gồm vi phạm nguyên tắc cộng đồng và/hoặc vấn đề bản quyền trên video trực tiếp hoặc video đã xóa của bạn.

Dưới đây là những điều bạn cần biết và làm để khôi phục tính năng kiếm tiền:
  1. Giải quyết vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng.
  2. Xóa video sẽ không giải quyết vấn đề nguyên tắc cộng đồng hoặc bản quyền.
Nếu bạn không thể giải quyết vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng thì sao?
Nếu bạn không thể giải quyết vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng, chúng tôi có thể khôi phục tính năng kiếm tiền trên tài khoản của bạn sau 3 tháng nếu bạn đáp ứng được tiêu chí sau:

1. Tài khoản của bạn ở trạng thái tốt.
  2. Bạn không có bất kỳ vấn đề nào mới về vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng trong vòng 3 tháng trước đó.
  3. Bạn sử dụng tài khoản theo đúng chính sách của chúng tôi, chẳng hạn như tải lên nội dung mà bạn có quyền kiếm tiền.

Vui lòng đăng nhập bằng abc và truyb cập trang Tính năng và trang Thông báo bản quyền để biết thông tin chi tiết về video có thể khiến tính năng kiếm tiền bị tạm ngưng. Bạn cũng có thể xem Trung tâm bản quyềnTrung tâm chính sách và an toàn để biết mẹo chung về cách quản lý nội dung của bạn trên YouTube. Lưu ý rằng lạm dụng hệ thống này có thể khiến tài khoản của bạn bị chấm dứt vĩnh viễn.

Trân trọng!

Nhóm YouTube

Chào abc
Chúng tôi đã tạm ngừng tính năng kiếm tiền trên kênh của bạn abc vì không tuân thủ Chính sách chương trình đối tác của chúng tôi. Điều này có thể bao gồm vi phạm nguyên tắc cộng đồng và/hoặc vấn đề bản quyền trên video trực tiếp hoặc video đã xóa của bạn.

Nếu bạn không thể giải quyết vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng thì sao?
Nếu bạn không thể giải quyết vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng, chúng tôi có thể khôi phục tính năng kiếm tiền trên tài khoản của bạn sau 3 tháng nếu bạn đáp ứng được tiêu chí sau:

2. Bạn không có bất kỳ vấn đề nào mới về vấn đề bản quyền hoặc nguyên tắc cộng đồng trong vòng 3 tháng trước đó.
  3. Bạn sử dụng tài khoản theo đúng chính sách của chúng tôi, chẳng hạn như tải lên nội dung mà bạn có quyền kiếm tiền.

Vui lòng đăng nhập bằng abc và truyb cập trang Tính năng và trang Thông báo bản quyền để biết thông tin chi tiết về video có thể khiến tính năng kiếm tiền bị tạm ngưng. Bạn cũng có thể xem Trung tâm bản quyềnTrung tâm chính sách và an toàn để biết mẹo chung về cách quản lý nội dung của bạn trên YouTube. Lưu ý rằng lạm dụng hệ thống này có thể khiến tài khoản của bạn bị chấm dứt vĩnh viễn.

Trân trọng!

Nhóm YouTube
Cái này YTB nó mail mà! liên quan gì tới quiz

Chào abc

Trân trọng!

Nhóm YouTube
cái này mail của thằng Youtube mà, liên quan gì Quiz ? :)

cái này mail của thằng Youtube mà, liên quan gì Quiz ? :)

mình ns quiz là nó ko rỏ ràng cái vụ đồng ý hay ko đồng ý.mà ko quan trọng nửa kênh bị 1 gậy mới đồng ý đối tác mở rộng xong tắt kiếm tiền luôn.bà mẹ gần tới ngày update còn nhọ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week