Tham khào Y kiếm mở quán CAFE MMO

cứ liệu cái wifi rồi nick lại mất hết mới vui :hihi:

Bác chủ thớt nếu có vốn cứ mở quán cafe để kinh doanh, buôn bán bình thường không cafe mmo gì hết, có chăng là thiết kế 1 khu nào đó rộng có khả năng để nhiều bàn, nhiều ghế để khi anh em mmo muốn offline thì đặt chỗ trước rồi ra khu đó nói chuyện hoặc trao đổi kinh nghiệm.:binhsua26:

mmo đa phần là hoạt động vi phạm pháp luật việt nam và quốc tế
như là huyp, invert... còn offer, ***... thì khoải nói.:binhsua149:
Chỉ nói riêng thu nhập của các pro mmo thì đã đủ để nhà báo, công an vào tóm cổ rồi (trốn thuế thu nhập cá nhân :binhsua146:)
Chỉ là newbie chưa kiếm được đồng nào từ mmo nhưng có cái ý kiến với thớt thế thôi
bác cứ mở quán nhưng đường lấy tên là mmo gì cả càng không nên chia khu theo mmo gì hết.
để quán phục vụ cho a e mmo thì thớt chỉ cần khuyến mãi a e tý khi tổ chức offline của a e trong 4room thôi:binhsua168:

mình có ý này, bạn mở ra quán cf bình thường đi, rồi cho a e biết địa chỉ, anh em tập trung ra đó giao lưu. đương nhiên hình thức là vậy, nhưng bên cạnh bạn có thể tạo điều kiện cho thành viên mmo4me riêng.

- - - Updated - - -

post xong bài mới biết ý tưởng của mình trùng với Newbiegacon :D

:m187: bạn mở quán net hay quán cơm , quán nước còn có lí hơn đó

vào trung Ip cả lũ :D, vậy làm lun quán nhậu mmo, cafe mmo, tiệm net mmo, ...

nó truy thuê với điều tra thì chết cả lũ =)) =)) =))

mmo đa phần cái gì cũng dính chưởng hết =)) =))

ăn thì ăn một mình thôi giờ mmo đã chật lắm rồi,bọn nhà báo mà đăng dân tình nó mà ùa vào thì méo mặt cả lũ

:binhsua160::binhsua160::binhsua160:

cho bọn nó mmo bằng captcha đi :binhsua146:, hoặc cái gì mmo vất vả, nhìn đỏ mà chưa chắc đã chín, cho tụi nó bớt nhòm ngó, chán rồi bỏ :binhsua146:, mật ngọt ruồi bâu phải làm phân trâu cho tụi nó chạy :m021:

:m021: hjhj nếu ghi là cafe MMO thỳ người ngoài nhìn vào ai mà bjk :m021: cứ nghĩ là cái tên viết tắt của chủ quán thui nhỉ
chỉ có ai làm mới bjk mà mò đến thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week