• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Thằng SCAMER U3838888 nay lại thay nick là chok_hoang_yeu_vok_chi để tiếp tục scam.

Status
Not open for further replies.

mroffers_2000

Junior
Reactions
35
MR
0.010
Thằng này bán tớ cái net Sparklead giá 4tr, sau đó hứa trả lại số $ dư. Cuối cùng net bị block.
Mình đã thỏa thuận chịu lỗ, nó hứa sẽ pay 30$ để vớt vác phần nào mà tới giờ vẫn chưa pay.
Thằng này là 1 thằng trời đánh, léo lận, gian manh đủ điều.
Anh em trong mmo cẩn thận khi làm việc với thằng này.
Nó xài rất nhiều nick, trong đó mình biết 2 nick là: u3838888chok_hoang_yeu_vok_chi.
Nó xài tên bank là: 0103844849 (NGUYEN THI ANH HONG)
Cái thằng trời đánh kia, tới giờ mày vẫn còn sống à, mày cầm đồng tiền đó mà ăn đi, rồi cả nhà mày, thằng cha con đỉ mẹ mày chết nhăn răng cho mày xem.
Cái loại sống ko biết nhục ko bằng súc vật như mày chết cũng ko toàn thay đâu.

Quy luật cuộc đời rồi hãy cứ chờ đó!

Last edited by a moderator:
oái, nick này wen wen :-s sao lại scammer hix...

Bé RuBy ơi .em để ý cái thằng điên này làm gì e......a bán giao dich trước giờ toàn nhờ e trung gian......thấy có ai nói gì ko....thằng điên này nó bị não mà e......pm a hỏi a net cwinter gì đó..a làm đc paid chưa...( a trả lời ;)) )...thế là nó ức chế đó mà ;))

Bác admin mmo4me cũng đã vào giải quyết rồi, thằng U3838888 cũng hứa trả lại số tiền đó, mà cho đến giờ này nó vẫn chưa trả.
Nó biện lý do này lý do kia suốt 3 tháng nay rồi, thử hỏi ai mà chịu nỗi.
Em cũng ko rảnh hơi đâu mà đăng bài lên thế này cho mất thời gian.
Mong các mod giải quyết dùm!

Nghe cái nick xì tin thấy ớn :binhsua94:

Haha..hai` nhỉ tao bảo mày đầu tháng tới..tao trả...mày cũng ok rồi...do hôm nay mày pm tao hỏi về net...tao ko trả lời mày...ức chế..bắt tao trả liền.....Nhân tiện đây e xin nói với mấy mob, mấy admin....e scam cái thằng *** này nha....cho nó tức chơi....banned nick e đi..(thằng này tài lắm lâu lâu pm...." a ơi...e tính ra rồi....thực ra a nợ e 40$ mới đứng...cứ vài hôm nó pm lên $ 1 lần =)))

- - - Updated - - -

Nghe cái nick xì tin thấy ớn :binhsua94:
Hihi....lập từ thời xteen....:p

Haha..hai` nhỉ tao bảo mày đầu tháng tới..tao trả...mày cũng ok rồi...do hôm nay mày pm tao hỏi về net...tao ko trả lời mày...ức chế..bắt tao trả liền.....Nhân tiện đây e xin nói với mấy mob, mấy admin....e scam cái thằng *** này nha....cho nó tức chơi....banned nick e đi..(thằng này tài lắm lâu lâu pm...." a ơi...e tính ra rồi....thực ra a nợ e 40$ mới đứng...cứ vài hôm nó pm lên $ 1 lần =)))

- - - Updated - - -

Hihi....lập từ thời xteen....:p

Mày hẹn bao lâu rồi, đầu tháng 8, đầu tháng 9, đầu tháng 10, giờ là đầu tháng 11, lần nào mày cũng là nói là lần hẹn cuối cùng.
Chỉ có 30$ mà mày nói đủ lý do, nào là net scam, nào là paypal bị limit, nào là nhà mày mất mùa đủ thứ.
Bản chất mày vốn SCAM rồi, giờ mới chịu nhận à.
Anh em trên mmo cẩn thận với tên 2 nick này và tên bank Đông Á của nó nhé!
Coi như 30$ đó góp tiền mua nhang cúng cho cả gia đình nó vậy!

Dkm...tao scam mày đó..lúc trc đền bù cho thì ko chịu..*** ai đèn bù 3 cái chuyện này đâu nha mày...mày cũng là 1 thằng lặt bài còn nhanh hơn lặt bàn tay nữa....lúc nói ngon ngọt ae....a làm net này paid chưa...*** trả lời mày là mày chữi...dkm..mày ông nội tao hã

Toàn thể anh em mmo4me nói không với 2 cái nick u3838888chok_hoang_yeu_vok_chi và tên bank này 0103844849 (NGUYEN THI ANH HONG).

Last edited by a moderator:
Dkm...tao scam mày đó..lúc trc đền bù cho thì ko chịu..*** ai đèn bù 3 cái chuyện này đâu nha mày...mày cũng là 1 thằng lặt bài còn nhanh hơn lặt bàn tay nữa....lúc nói ngon ngọt ae....a làm net này paid chưa...*** trả lời mày là mày chữi...dkm..mày ông nội tao hã
Xấu xa, bẩn thỉu, ăn của người ta 200$,còn dư 30$ mà éo chịu trả. Cái loại mày có ngày cũng gặp quả...:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week